ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Yahoo Holdings Inc. › Sr Software Dev Engineer
Yahoo Holdings Inc. ਵਿੱਚ Sr Software Dev Engineer: H-1B ਵੇਤਨ
Yahoo Holdings Inc. ਵਿੱਚ Sr Software Dev Engineer ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ ਲਈ 132 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ। ਮੱਧਮਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬੇਸ ਵੇਤਨ $1,72,931; ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਅੱਧ $1,57,014–$1,84,662।
ਅਰਜ਼ੀਆਂ (LCAs)132
ਮੱਧਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਵੇਤਨ$1,72,931
ਵੇਤਨ ਦਾ ਮੱਧ ਭਾਗ$1,57,014–$1,84,662
10ਵਾਂ–90ਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ$1,41,725–$1,99,534
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 20 | $1,70,274 |
| FY2024 | 35 | $1,72,113 |
| FY2025 | 48 | $1,72,931 |
| FY2026 | 27 | $1,63,550 |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
| ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|
| $1,31,997 ਪੱਧਰ II | Belle Mead, NJ | 16 ਜੂਨ 2026 | 23 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,93,247 | Seattle, WA | 15 ਜੂਨ 2026 | 22 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,53,358 ਪੱਧਰ IV | King of Prussia, PA | 9 ਜੂਨ 2026 | 23 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,09,078 | Santa Clara, CA | 29 ਮਈ 2026 | 12 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,741 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 29 ਮਈ 2026 | 12 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,56,998 ਪੱਧਰ IV | Richardson, TX | 22 ਮਈ 2026 | 5 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,56,998 ਪੱਧਰ IV | Lewisville, TX | 22 ਮਈ 2026 | 5 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,741 ਪੱਧਰ II | Fremont, CA | 19 ਮਈ 2026 | 2 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,49,240 ਪੱਧਰ II | Redmond, WA | 28 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,741 ਪੱਧਰ II | Sunnyvale, CA | 27 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 1 ਅਕਤੂ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,52,402 ਪੱਧਰ IV | Salt Lake City, UT | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 8 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,550 ਪੱਧਰ IV | Pflugerville, TX | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 8 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,06,674 | San Jose, CA | 23 ਫ਼ਰ 2026 | 9 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,28,835 ਪੱਧਰ IV | Kalamazoo, MI | 17 ਫ਼ਰ 2026 | 30 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,56,998 ਪੱਧਰ IV | McKinney, TX | 12 ਜਨ 2026 | 26 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,74,058 | Sunnyvale, CA | 19 ਦਸੰ 2025 | 20 ਜੂਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,07,809 | San Jose, CA | 19 ਦਸੰ 2025 | 19 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,123 ਪੱਧਰ III | Los Angeles, CA | 17 ਦਸੰ 2025 | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,55,522 ਪੱਧਰ IV | St. Augustine, FL | 12 ਦਸੰ 2025 | 12 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,427 ਪੱਧਰ IV | Ashburn, VA | 26 ਨਵੰ 2025 | 28 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,04,329 | Danville, CA | 25 ਨਵੰ 2025 | 26 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,80,710 ਪੱਧਰ III | Redmond, WA | 25 ਨਵੰ 2025 | 22 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,123 ਪੱਧਰ III | Los Angeles, CA | 24 ਨਵੰ 2025 | 14 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,248 ਪੱਧਰ IV | Raleigh, NC | 13 ਨਵੰ 2025 | 27 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,427 ਪੱਧਰ IV | Ashburn, VA | 6 ਨਵੰ 2025 | 8 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,80,710 ਪੱਧਰ III | Sammamish, WA | 6 ਨਵੰ 2025 | 24 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,60,805 ਪੱਧਰ III | Edison, NJ | 3 ਨਵੰ 2025 | 5 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,12,202 ਪੱਧਰ IV | Kenmore, WA | 19 ਸਤੰ 2025 | 3 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,89,592 ਪੱਧਰ IV | Harrison, NJ | 12 ਸਤੰ 2025 | 14 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,89,592 ਪੱਧਰ IV | Parsippany, NJ | 9 ਸਤੰ 2025 | 22 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,000 | Mountain View, CA | 5 ਸਤੰ 2025 | 7 ਮਾਰਚ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,550 ਪੱਧਰ IV | Round Rock, TX | 27 ਅਗ 2025 | 26 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,550 ਪੱਧਰ IV | Round Rock, TX | 27 ਅਗ 2025 | 26 ਫ਼ਰ 2026 | ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,88,000 | San Jose, CA | 27 ਅਗ 2025 | 13 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,550 ਪੱਧਰ IV | Leander, TX | 22 ਅਗ 2025 | 27 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,92,011 | Mountain View, CA | 20 ਅਗ 2025 | 2 ਫ਼ਰ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,78,131 ਪੱਧਰ IV | Billerica, MA | 6 ਅਗ 2025 | 13 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,87,741 ਪੱਧਰ II | Cupertino, CA | 31 ਜੁਲਾ 2025 | 16 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,56,666 ਪੱਧਰ IV | Cupertino, CA | 31 ਜੁਲਾ 2025 | 16 ਜਨ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,550 ਪੱਧਰ IV | Leander, TX | 25 ਜੁਲਾ 2025 | 8 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,486 ਪੱਧਰ IV | Bothell, WA | 13 ਜੂਨ 2025 | 26 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,79,982 ਪੱਧਰ IV | New York, NY | 5 ਜੂਨ 2025 | 19 ਜੂਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,862 ਪੱਧਰ III | Woodinville, WA | 4 ਜੂਨ 2025 | 4 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,55,709 ਪੱਧਰ IV | Georgetown, TX | 4 ਜੂਨ 2025 | 3 ਦਸੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | San Francisco, CA | 4 ਜੂਨ 2025 | 10 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | San Jose, CA | 4 ਜੂਨ 2025 | 3 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,48,221 ਪੱਧਰ III | Broadlands, VA | 23 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 21 ਮਈ 2025 | 31 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,48,221 ਪੱਧਰ III | Ashburn, VA | 16 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 14 ਮਈ 2025 | 10 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Santa Clara, CA | 9 ਮਈ 2025 | 29 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,90,486 ਪੱਧਰ IV | Bellevue, WA | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 21 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,51,840 ਪੱਧਰ III | Rosedale, MD | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 2 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,534 ਪੱਧਰ III | San Jose, CA | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 29 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Livermore, CA | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | 12 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 27 ਮਾਰਚ 2025 | 3 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 7 ਮਾਰਚ 2025 | 6 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Richardson, TX | 7 ਮਾਰਚ 2025 | 6 ਸਤੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 4 ਮਾਰਚ 2025 | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,534 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 27 ਫ਼ਰ 2025 | 10 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,79,982 ਪੱਧਰ IV | New York, NY | 21 ਫ਼ਰ 2025 | 22 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,66,088 ਪੱਧਰ IV | Reston, VA | 20 ਫ਼ਰ 2025 | 8 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,51,840 ਪੱਧਰ III | Reston, VA | 11 ਫ਼ਰ 2025 | 8 ਅਗ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,99,534 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 30 ਜਨ 2025 | 11 ਜੁਲਾ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 17 ਜਨ 2025 | 27 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,79,982 ਪੱਧਰ IV | New York, NY | 17 ਦਸੰ 2024 | 21 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,49,781 ਪੱਧਰ IV | Richardson, TX | 6 ਦਸੰ 2024 | 16 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,06,315 ਪੱਧਰ IV | Menlo Park, CA | 27 ਨਵੰ 2024 | 7 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,534 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 27 ਨਵੰ 2024 | 9 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,534 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 14 ਨਵੰ 2024 | 9 ਮਈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 30 ਅਕਤੂ 2024 | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ, ਫਿਰ ਵਾਪਸ ਲਿਆ ਗਿਆ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 21 ਅਕਤੂ 2024 | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,54,877 ਪੱਧਰ IV | Fuquay Varina, NC | 10 ਅਕਤੂ 2024 | 21 ਮਾਰਚ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 8 ਅਕਤੂ 2024 | 4 ਅਪ੍ਰੈ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 7 ਅਕਤੂ 2024 | 4 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,01,323 ਪੱਧਰ IV | Mountain View, CA | 19 ਸਤੰ 2024 | 21 ਫ਼ਰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 17 ਸਤੰ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,79,982 ਪੱਧਰ IV | Belle Mead, NJ | 19 ਅਗ 2024 | 26 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,590 ਪੱਧਰ IV | Delaware, OH | 30 ਜੁਲਾ 2024 | 20 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,931 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 24 ਜੁਲਾ 2024 | 12 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,99,534 ਪੱਧਰ III | Mountain View, CA | 19 ਜੁਲਾ 2024 | 4 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,63,862 ਪੱਧਰ III | Bothell, WA | 2 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,82,312 ਪੱਧਰ IV | Bothell, WA | 21 ਜੂਨ 2024 | 4 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,65,173 ਪੱਧਰ IV | Reston, VA | 18 ਜੂਨ 2024 | 29 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,84,662 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 13 ਜੂਨ 2024 | 18 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,84,662 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 7 ਜੂਨ 2024 | 8 ਨਵੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,84,662 ਪੱਧਰ II | Mountain View, CA | 7 ਜੂਨ 2024 | 4 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $2,01,391 | New York, NY | 10 ਮਈ 2024 | 24 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,113 | Mountain View, CA | 8 ਮਈ 2024 | 9 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,58,766 | Potomac, MD | 30 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 6 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,50,075 | Bothell, WA | 2 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,113 | Mountain View, CA | 20 ਮਾਰਚ 2024 | 9 ਸਤੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,113 | Mountain View, CA | 15 ਮਾਰਚ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,44,417 | Ashburn, VA | 13 ਮਾਰਚ 2024 | 1 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,93,386 | Westminster, CA | 12 ਮਾਰਚ 2024 | 26 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,113 | Mountain View, CA | 6 ਮਾਰਚ 2024 | 9 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,59,939 | Mountain View, CA | 29 ਫ਼ਰ 2024 | 16 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,65,212 | Mountain View, CA | 27 ਫ਼ਰ 2024 | 7 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,38,950 | Hillsboro, OR | 8 ਫ਼ਰ 2024 | 25 ਫ਼ਰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,233 | Reston, VA | 12 ਜਨ 2024 | 28 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,42,647 | Mountain View, CA | 9 ਜਨ 2024 | 18 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,39,233 | Reston, VA | 28 ਦਸੰ 2023 | 28 ਜੂਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,95,430–$2,50,000 | Mountain View, CA | 21 ਦਸੰ 2023 | 1 ਜਨ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,34,680–$2,26,875 ਪੱਧਰ IV | Champaign, IL | 13 ਨਵੰ 2023 | 28 ਮਾਰਚ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,69,229 ਪੱਧਰ IV | Belle Mead, NJ | 6 ਨਵੰ 2023 | 20 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,95,430–$2,66,875 | Sunnyvale, CA | 31 ਅਕਤੂ 2023 | 24 ਨਵੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,77,387–$2,66,875 | Mountain View, CA | 17 ਅਕਤੂ 2023 | 16 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,34,680–$2,26,875 ਪੱਧਰ IV | Champaign, IL | 8 ਅਕਤੂ 2023 | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,76,075–$2,66,000 | Mountain View, CA | 6 ਅਕਤੂ 2023 | 27 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,70,522–$2,66,875 | Milpitas, CA | 25 ਸਤੰ 2023 | 27 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,113–$2,66,875 | San Jose, CA | 22 ਸਤੰ 2023 | 13 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,95,430–$2,50,000 | Mountain View, CA | 22 ਸਤੰ 2023 | 27 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,72,113–$2,66,875 | San Jose, CA | 20 ਸਤੰ 2023 | 13 ਅਕਤੂ 2023 | ਅਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ |
| $1,77,387–$2,66,875 | Mountain View, CA | 18 ਸਤੰ 2023 | 29 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,43,408–$2,31,250 | Mountain View, CA | 13 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,77,387–$2,66,875 | Mountain View, CA | 8 ਸਤੰ 2023 | 29 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,36,125–$2,26,875 ਪੱਧਰ IV | Savoy, IL | 30 ਅਗ 2023 | 29 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,71,318–$2,66,875 | Fremont, CA | 4 ਅਗ 2023 | 1 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,36,125–$2,26,875 ਪੱਧਰ IV | Champaign, IL | 4 ਅਗ 2023 | 1 ਸਤੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,69,229–$2,66,875 ਪੱਧਰ IV | New York, NY | 20 ਜੁਲਾ 2023 | 18 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,42,002–$2,26,875 ਪੱਧਰ IV | Cumming, GA | 7 ਜੁਲਾ 2023 | 4 ਅਗ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,36,125–$2,26,875 ਪੱਧਰ IV | Champaign, IL | 6 ਜੁਲਾ 2023 | 21 ਜੁਲਾ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,83,310–$2,66,875 ਪੱਧਰ IV | Mountain View, CA | 28 ਜੂਨ 2023 | 27 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,75,193–$2,66,875 | Mountain View, CA | 13 ਜੂਨ 2023 | 12 ਦਸੰ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,60,125–$2,66,875 | Mountain View, CA | 9 ਜੂਨ 2023 | 25 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,57,061–$2,53,750 ਪੱਧਰ IV | Dulles, VA | 17 ਮਈ 2023 | 23 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,60,125–$2,66,875 | Fremont, CA | 16 ਮਈ 2023 | 9 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,05,227–$2,26,875 ਪੱਧਰ IV | Champaign, IL | 11 ਮਈ 2023 | 9 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,77,387–$2,66,875 | Mountain View, CA | 11 ਮਈ 2023 | 9 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,027–$2,66,875 | Mountain View, CA | 5 ਮਈ 2023 | 9 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| $1,85,027–$2,66,875 | San Jose, CA | 5 ਮਈ 2023 | 9 ਜੂਨ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਸਾਰੇ ਨਿਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Sr Software Dev Engineer →
Yahoo Holdings Inc. ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਜੌਬ
- Software Dev Engineer II$1,43,185
- Princ Software Dev Engineer$1,99,534
- Software Dev Engineer I$1,23,656
- Software Apps Engineer II$1,53,358
- Sr Software Apps Engineer$1,73,763
- Sr Princ Software Dev Engineer$2,26,138
- Princ Software Apps Engineer$1,86,732
- Software Apps Engineer I$1,27,338
- Production Engineer II$1,18,851
- Sr Production Engineer$1,60,044
- Service Reliability Engineer I$86,736
- Sr. Data Engineer$1,50,040
- Dir, Software Dev Engineering$2,47,671
- Research Scientist$1,88,249
- Princ Production Engineer$1,81,813
- Sr Mgr, Software Dev Engineering$2,20,573
- Sr Technical Security Engineer$1,55,356
- Sr Product Mgr$1,47,566
- Machine Learning Engineer I$1,26,662
- Technical Security Engineer II$1,32,000
- Data Scientist II$1,30,466
- Network Engineer II$1,14,000
- Sr Mgr, Production Engineering$2,16,590
- Systems Engineer II$99,798
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।