ਹੋਮ › ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ › Zilpin Tech LLC
Zilpin Tech LLC: H-1B ਤਨਖਾਹ ਅਤੇ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ
Zilpin Tech LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ H-1B ਅਤੇ ਸਬੰਧਤ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਲਈ 69 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ; ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ: 69। ਮੱਧਮਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਤਨਖਾਹ: $86,861।
ਕੀ Zilpin Tech LLC H-1B ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕਰਦਾ ਹੈ?
Zilpin Tech LLC ਨੇ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 ਵਿੱਚ 69 ਲੇਬਰ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀਆਂ, ਜਿਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਂ 26 ਅਪ੍ਰੈ 2026 ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਕੀਤੀ ਗਈ। LCA H-1B ਪਟੀਸ਼ਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਨੇ H-1B ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ; ਇਹ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਨੌਕਰੀ ਲਿਸਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।
ਨੌਕਰੀ ਸਿਰਲੇਖ ਅਨੁਸਾਰ ਤਨਖਾਹ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 36 | $84,094 |
| Software Developer | 30 | $98,550 |
| SAP Consultant | 2 | $86,861 |
| Data Engineer | 1 | $92,040 |
ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ ਅਨੁਸਾਰ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਮਾਲੀ ਸਾਲ | LCAs | ਮੱਧਮਾਨ ਵੇਤਨ |
|---|---|---|
| FY2023 | 19 | $84,802 |
| FY2024 | 35 | $1,01,192 |
| FY2025 | 11 | $84,094 |
| FY2026 | 4 | $99,809 |
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ
Department of Labor ਹਰ ਪੇਸ਼ੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਲਈ ਚਾਰ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੇਤਨ ਪੱਧਰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪੱਧਰ I (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਤੋਂ ਪੱਧਰ IV (ਪੂਰੀ ਯੋਗਤਾ) ਤੱਕ। ਨੌਕਰੀਦਾਤਾ ਉਹ ਪੱਧਰ ਚੁਣਦਾ ਹੈ ਜੋ ਨੌਕਰੀ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਹੈ।
ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿੱਥੇ ਹਨ
- Farmers Branch, TX55
- Irving, TX6
- Austin, TX2
- Woodlawn, MD2
- Coppell, TX1
- St. Louis, MO1
- Pittsburgh, PA1
- Mount Laurel, NJ1
ਪੇਸ਼ੇ
ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ
| ਜੌਬ ਟਾਈਟਲ | ਬੇਸ ਵੇਤਨ | ਸਥਾਨ | ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤਾ | ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤਾਰੀਖ਼ | ਸਥਿਤੀ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $1,01,421 ਪੱਧਰ I | Woodlawn, MD | 26 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 3 ਮਈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $92,955–$1,01,425 ਪੱਧਰ I | Woodlawn, MD | 8 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | 15 ਅਪ੍ਰੈ 2026 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,197 ਪੱਧਰ II | Pittsburgh, PA | 6 ਨਵੰ 2025 | 6 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,09,845 ਪੱਧਰ II | Mount Laurel, NJ | 5 ਨਵੰ 2025 | 5 ਨਵੰ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $84,094 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 28 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $84,094 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 28 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 28 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $84,094–$84,200 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 21 ਮਈ 2025 | 1 ਅਕਤੂ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $84,094 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 13 ਜਨ 2025 | 13 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,05,997 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 13 ਜਨ 2025 | 13 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $84,094 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 13 ਜਨ 2025 | 13 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,094 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 13 ਜਨ 2025 | 13 ਜਨ 2025 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,094–$90,000 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 5 ਦਸੰ 2024 | 12 ਦਸੰ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $84,094–$85,000 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 2 ਅਕਤੂ 2024 | 2 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $84,094–$84,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 26 ਸਤੰ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997–$1,06,000 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 13 ਅਗ 2024 | 13 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,05,997–$1,06,000 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 26 ਜੁਲਾ 2024 | 26 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,05,997–$1,06,000 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 26 ਜੁਲਾ 2024 | 26 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,05,997–$1,06,000 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 26 ਜੁਲਾ 2024 | 26 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Data Engineer | $92,040–$93,000 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 25 ਜੁਲਾ 2024 | 1 ਅਗ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,094 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 24 ਜੁਲਾ 2024 | 24 ਜੁਲਾ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 28 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 28 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 28 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 28 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056–$82,100 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 24 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192–$1,01,200 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 21 ਮਈ 2024 | 1 ਅਕਤੂ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 13 ਮਈ 2024 | 13 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056–$82,430 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 13 ਮਈ 2024 | 13 ਮਈ 2024 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 26 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 25 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 25 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 25 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $82,056 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 25 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 25 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 25 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $1,01,192 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 25 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $82,056 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 25 ਸਤੰ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,850–$82,256 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 22 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| SAP Consultant | $86,861–$91,586 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 20 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904–$1,01,344 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 19 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $80,850–$83,214 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 19 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $98,904–$1,04,340 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $71,718–$74,382 ਪੱਧਰ I | Austin, TX | 9 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,850–$83,444 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 8 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904–$1,02,344 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 8 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904–$1,01,104 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 8 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $80,850–$82,364 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 5 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $92,040–$93,440 ਪੱਧਰ II | Austin, TX | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $80,850–$81,654 ਪੱਧਰ I | Irving, TX | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $80,850–$82,340 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $84,802–$86,101 ਪੱਧਰ II | St. Louis, MO | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| SAP Consultant | $86,861–$87,560 ਪੱਧਰ II | Irving, TX | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $80,850–$83,134 ਪੱਧਰ I | Coppell, TX | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $98,904–$1,01,244 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Engineer | $80,850–$82,430 ਪੱਧਰ I | Farmers Branch, TX | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
| Software Developer | $98,904–$1,02,146 ਪੱਧਰ II | Farmers Branch, TX | 2 ਜੂਨ 2023 | 1 ਅਕਤੂ 2023 | ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ |
ਤਨਖਾਹ ਹਰ ਅਰਜ਼ੀ 'ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੇਤਨ ਦੀ ਹੇਠਲੀ ਸੀਮਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਸਾਲਾਨਾ ਰਕਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਅੰਕੜੇ ਸਿਰਫ਼ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਪੂਰੇ ਸਮੇਂ ਦੀਆਂ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। LCA ਵੀਜ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ LCA ਕਈ ਪਦਾਂ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰੋਤ: U.S. Department of Labor, OFLC LCA Disclosure Data, ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2023–2026 (ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ 30 ਜੂਨ 2026)।