ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Advanced Micro Devices, Inc. › SMTS Silicon Design Engineer

SMTS Silicon Design Engineer ที่ Advanced Micro Devices, Inc.: เงินเดือน H-1B

238 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง SMTS Silicon Design Engineer ที่ Advanced Micro Devices, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $177,341; ช่วงกลาง $152,048–$200,587

ใบสมัคร (LCA)238
เงินเดือนกลางที่เสนอ$177,341
ช่วงกลางของเงินเดือน$152,048–$200,587
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$141,419–$210,000

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 202340$160,534
ปีงบประมาณ 202461$180,003
ปีงบประมาณ 202592$182,500
ปีงบประมาณ 202642$173,908

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$216,091–$325,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA2 มิ.ย. 202626 พ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$216,091–$310,440
ระดับ IV
Santa Clara, CA28 พ.ค. 202610 พ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX15 พ.ค. 202610 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$205,514–$310,440Santa Clara, CA12 พ.ค. 202617 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$152,048–$278,200
ระดับ IV
Folsom, CA30 เม.ย. 20263 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$230,000
ระดับ IV
Austin, TX24 เม.ย. 202611 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$193,300
ระดับ IV
Austin, TX24 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX21 เม.ย. 202629 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$205,514–$310,440Santa Clara, CA20 เม.ย. 202615 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$193,812
ระดับ IV
Austin, TX16 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$152,048–$278,200
ระดับ IV
Folsom, CA16 เม.ย. 202612 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$171,787–$278,200
ระดับ IV
Boxborough, MA8 เม.ย. 202618 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$171,787–$278,200
ระดับ IV
Boxborough, MA6 เม.ย. 20262 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX2 เม.ย. 202630 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$205,514–$310,440Santa Clara, CA2 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$197,558–$310,440Santa Clara, CA27 มี.ค. 202612 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX20 มี.ค. 202618 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX10 มี.ค. 202621 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX9 มี.ค. 202625 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$176,030–$278,200
ระดับ IV
Beaverton, OR9 มี.ค. 202619 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$205,072–$310,440Santa Clara, CA3 มี.ค. 202628 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$205,072–$310,440Santa Clara, CA17 ก.พ. 202629 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$216,091–$310,440
ระดับ IV
Santa Clara, CA16 ก.พ. 202631 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX2 ก.พ. 202622 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$230,000
ระดับ IV
Austin, TX2 ก.พ. 20269 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$216,091–$310,440
ระดับ IV
Santa Clara, CA30 ม.ค. 20261 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$176,134–$278,200
ระดับ IV
San Diego, CA27 ม.ค. 202614 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$210,000
ระดับ IV
Austin, TX14 ม.ค. 202619 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX8 ม.ค. 20268 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX23 ธ.ค. 202518 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX12 ธ.ค. 20259 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$171,787–$278,200
ระดับ IV
Boxborough, MA25 พ.ย. 202516 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$205,072–$310,440Santa Clara, CA19 พ.ย. 202510 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX19 พ.ย. 202516 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$166,400–$278,200
ระดับ IV
Longmont, CO19 พ.ย. 202519 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX19 พ.ย. 20253 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX7 พ.ย. 20256 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX7 พ.ย. 20256 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$216,091–$310,440
ระดับ IV
Santa Clara, CA6 พ.ย. 202529 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$197,558–$310,440Santa Clara, CA29 ก.ย. 202525 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$220,000
ระดับ IV
Austin, TX29 ก.ย. 20253 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX29 ก.ย. 202516 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX22 ก.ย. 202524 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$235,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA15 ก.ย. 202522 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$200,587–$310,440Santa Clara, CA18 ส.ค. 20251 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$185,869–$310,440
ระดับ IV
Santa Clara, CA12 ส.ค. 202511 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$230,000
ระดับ IV
Folsom, CA29 ก.ค. 202525 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$200,587–$310,440Santa Clara, CA16 ก.ค. 202524 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$216,091–$310,440
ระดับ IV
Santa Clara, CA16 ก.ค. 202530 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$200,587–$310,440Santa Clara, CA14 ก.ค. 20255 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$209,908–$310,440Santa Clara, CA10 ก.ค. 20255 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$200,587–$310,440Santa Clara, CA1 ก.ค. 20254 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$220,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA30 มิ.ย. 20257 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$235,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA27 มิ.ย. 20257 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$200,587–$310,440Santa Clara, CA27 มิ.ย. 20257 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$200,587–$310,440Santa Clara, CA26 มิ.ย. 20257 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$189,064
ระดับ IV
Austin, TX26 มิ.ย. 20251 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX26 มิ.ย. 20251 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$225,000
ระดับ IV
Folsom, CA23 มิ.ย. 202521 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$195,564–$310,440Santa Clara, CA18 มิ.ย. 20256 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$203,300
ระดับ IV
Austin, TX10 มิ.ย. 202516 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$149,800–$278,200
ระดับ IV
Boxborough, MA6 มิ.ย. 20252 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX5 มิ.ย. 202529 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$136,323–$278,200
ระดับ IV
Boxborough, MA4 มิ.ย. 202518 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX30 พ.ค. 202510 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$192,000
ระดับ IV
Austin, TX29 พ.ค. 202529 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,323–$278,200
ระดับ IV
Boxborough, MA28 พ.ค. 20258 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$200,587–$310,440Santa Clara, CA22 พ.ค. 20251 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$166,941–$278,200
ระดับ IV
San Diego, CA12 พ.ค. 202519 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,323
ระดับ IV
Boxborough, MA9 พ.ค. 202518 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565
ระดับ IV
Austin, TX9 พ.ค. 202529 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$195,000
ระดับ IV
Austin, TX9 พ.ค. 202512 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$198,732–$310,440Santa Clara, CA1 พ.ค. 20251 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,323–$278,200
ระดับ IV
Boxborough, MA1 พ.ค. 20253 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$198,732–$310,440Santa Clara, CA30 เม.ย. 20251 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$200,535Santa Clara, CA30 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$142,022–$278,200
ระดับ IV
Folsom, CA30 เม.ย. 20258 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$166,941–$278,200
ระดับ IV
San Diego, CA23 เม.ย. 202530 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ IV
Hillsboro, OR23 เม.ย. 202524 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX22 เม.ย. 202510 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ III
Hillsboro, OR21 เม.ย. 202521 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$198,732–$302,900Santa Clara, CA7 เม.ย. 20251 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Georgetown, TX7 เม.ย. 202523 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$278,200
ระดับ IV
Austin, TX4 เม.ย. 202510 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA31 มี.ค. 202518 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$198,732–$310,440Santa Clara, CA31 มี.ค. 20252 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$198,732–$302,900Santa Clara, CA26 มี.ค. 202515 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$175,097–$330,440Santa Clara, CA26 มี.ค. 202515 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$142,022–$266,500
ระดับ IV
Folsom, CA26 มี.ค. 202529 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$166,941–$266,500
ระดับ IV
San Diego, CA18 มี.ค. 202529 ก.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$147,139–$310,440
ระดับ IV
Bellevue, WA17 มี.ค. 202531 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA13 มี.ค. 202521 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA11 มี.ค. 202521 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX7 มี.ค. 20254 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$143,500–$266,500
ระดับ IV
Boxborough, MA28 ก.พ. 202525 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA27 ก.พ. 202520 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Georgetown, TX21 ก.พ. 202523 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$143,541–$266,500
ระดับ IV
Holly Springs, NC14 ก.พ. 202524 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX13 ก.พ. 202512 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX13 ก.พ. 202512 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$198,401–$302,900Santa Clara, CA13 ก.พ. 202523 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX13 ก.พ. 20257 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$185,000
ระดับ IV
Austin, TX10 ก.พ. 202513 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX5 ก.พ. 202526 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$198,401–$302,900Santa Clara, CA30 ม.ค. 202520 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$143,500–$266,500
ระดับ IV
Folsom, CA30 ม.ค. 20259 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$143,478–$266,500
ระดับ IV
Orlando, FL27 ม.ค. 20259 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,323–$266,500
ระดับ IV
Boxborough, MA21 ม.ค. 202517 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,323–$266,500
ระดับ IV
Boxborough, MA19 ม.ค. 202517 ก.ค. 2025ถอน
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX17 ม.ค. 202527 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$136,323–$266,500
ระดับ IV
Boxborough, MA16 ม.ค. 20258 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA8 ม.ค. 20254 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$143,478–$266,500
ระดับ IV
Orlando, FL8 ม.ค. 202528 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Georgetown, TX7 ม.ค. 202523 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA6 ม.ค. 20254 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA6 ม.ค. 20254 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$142,022–$266,500
ระดับ IV
Folsom, CA23 ธ.ค. 202411 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$142,022–$266,500
ระดับ IV
Folsom, CA13 ธ.ค. 202411 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX13 ธ.ค. 20243 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$143,478–$266,500
ระดับ IV
Orlando, FL19 พ.ย. 202416 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$197,003–$302,900Santa Clara, CA19 พ.ย. 202410 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ IV
Austin, TX18 พ.ย. 202425 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX11 พ.ย. 20249 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$195,000
ระดับ IV
Boxborough, MA8 พ.ย. 202418 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$180,000
ระดับ IV
Austin, TX7 พ.ย. 20247 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$121,722–$266,500
ระดับ III
Fort Collins, CO5 พ.ย. 202430 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$166,941–$266,500
ระดับ IV
San Diego, CA1 พ.ย. 202429 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$220,000
ระดับ IV
Folsom, CA31 ต.ค. 20246 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$180,000
ระดับ IV
Austin, TX28 ต.ค. 202428 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA24 ต.ค. 202421 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX24 ต.ค. 202421 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$192,438–$284,700Santa Clara, CA17 ต.ค. 202410 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX11 ต.ค. 202410 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$210,000
ระดับ IV
Austin, TX9 ต.ค. 20249 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ IV
Austin, TX25 ก.ย. 202426 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$188,000
ระดับ IV
Austin, TX12 ก.ย. 202413 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA10 ก.ย. 202429 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$206,260
ระดับ IV
Folsom, CA3 ก.ย. 202410 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$196,650
ระดับ IV
Orlando, FL23 ส.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA13 ส.ค. 202413 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$154,565–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX31 ก.ค. 202414 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$192,438–$302,900Santa Clara, CA24 ก.ค. 202411 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$204,901–$302,900
ระดับ IV
Santa Clara, CA23 ก.ค. 202410 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,323–$266,500
ระดับ IV
Boxborough, MA23 ก.ค. 202417 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ IV
Folsom, CA15 ก.ค. 202416 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ IV
Austin, TX15 ก.ค. 202415 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$135,491–$266,500
ระดับ IV
Portland, OR8 ก.ค. 202422 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA28 มิ.ย. 202428 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$202,524
ระดับ IV
Austin, TX27 มิ.ย. 202428 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA3 มิ.ย. 20243 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA31 พ.ค. 20249 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$200,000
ระดับ IV
Austin, TX17 พ.ค. 202427 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$235,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA15 พ.ค. 202415 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$151,216–$266,500
ระดับ IV
Austin, TX8 พ.ค. 20249 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$190,000
ระดับ IV
Austin, TX6 พ.ค. 20246 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$192,640
ระดับ IV
Boxborough, MA2 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$188,000
ระดับ IV
Austin, TX26 เม.ย. 202426 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA23 เม.ย. 202423 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$210,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA22 เม.ย. 202422 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$210,000
ระดับ IV
Austin, TX22 เม.ย. 202423 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$133,070–$247,130
ระดับ IV
Orlando, FL22 เม.ย. 202418 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$180,061
ระดับ IV
Austin, TX19 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$151,216–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX11 เม.ย. 202410 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$133,070–$247,130
ระดับ IV
Orlando, FL11 เม.ย. 202418 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$151,216–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX8 เม.ย. 202427 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
—
ระดับ IV
Orlando, FL5 เม.ย. 202418 ส.ค. 2024ปฏิเสธ
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA1 เม.ย. 202421 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$135,179–$247,130
ระดับ IV
Folsom, CA1 เม.ย. 202411 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$151,216–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX25 มี.ค. 202414 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA20 มี.ค. 202418 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$135,179–$247,130
ระดับ IV
Folsom, CA18 มี.ค. 202411 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA11 มี.ค. 20247 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,184–$247,130
ระดับ IV
Orlando, FL7 มี.ค. 202431 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$190,000
ระดับ IV
Austin, TX5 มี.ค. 20245 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$201,000
ระดับ IV
Austin, TX29 ก.พ. 202429 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$119,184–$247,130
ระดับ IV
Orlando, FL12 ก.พ. 202424 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$151,216–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX7 ก.พ. 20248 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$151,216–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX5 ก.พ. 202424 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA5 ก.พ. 20242 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA1 ก.พ. 202431 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,184–$247,130
ระดับ IV
Orlando, FL25 ม.ค. 202414 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$210,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA10 ม.ค. 202410 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$141,419–$266,400
ระดับ IV
Boxborough, MA9 ม.ค. 20249 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA9 ม.ค. 20249 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$175,000
ระดับ IV
Austin, TX27 ธ.ค. 202327 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$133,070–$247,130
ระดับ IV
Orlando, FL19 ธ.ค. 20236 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$210,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA1 ธ.ค. 20231 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$151,216–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX1 ธ.ค. 202330 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA28 พ.ย. 202325 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA9 พ.ย. 202310 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$230,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA9 พ.ย. 202310 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$141,419–$266,400
ระดับ IV
Boxborough, MA9 พ.ย. 20233 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$230,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA9 พ.ย. 202310 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$119,184–$247,130
ระดับ IV
Orlando, FL9 พ.ย. 20233 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$205,000
ระดับ IV
Austin, TX7 พ.ย. 20237 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$143,400–$266,400
ระดับ IV
Boxborough, MA3 ต.ค. 202331 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA26 ก.ย. 20238 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$198,000
ระดับ IV
Austin, TX14 ก.ย. 202314 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA13 ก.ย. 202310 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$202,467
ระดับ IV
Santa Clara, CA9 ส.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$119,184–$247,130
ระดับ IV
Orlando, FL9 ส.ค. 20233 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA8 ส.ค. 20234 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$180,003–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA31 ก.ค. 202324 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$177,341–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA28 มิ.ย. 202324 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX23 มิ.ย. 202319 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$177,341–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA6 มิ.ย. 202314 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$215,000
ระดับ IV
Austin, TX2 มิ.ย. 20232 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX23 พ.ค. 202321 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$200,000
ระดับ IV
Austin, TX12 พ.ค. 202329 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX28 เม.ย. 202322 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$195,210
ระดับ IV
Boxborough, MA19 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$160,534–$266,400
ระดับ IV
Boxborough, MA12 เม.ย. 20236 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$160,534–$266,400
ระดับ III
Boxborough, MA10 เม.ย. 20232 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$177,341–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA7 เม.ย. 202330 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$129,563–$247,130
ระดับ III
Austin, TX6 เม.ย. 202310 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509
ระดับ IV
Austin, TX3 เม.ย. 202316 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX3 เม.ย. 202317 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$177,341–$284,700
ระดับ IV
Santa Clara, CA24 มี.ค. 202323 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$177,341–$284,700
ระดับ IV
San Jose, CA23 มี.ค. 202313 ก.ย. 2023ถอน
$230,000
ระดับ IV
Santa Clara, CA22 มี.ค. 202310 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$247,130
ระดับ IV
Austin, TX15 มี.ค. 202310 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$177,341–$271,180
ระดับ IV
Santa Clara, CA14 มี.ค. 202331 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$120,869–$235,300
ระดับ IV
Orlando, FL7 มี.ค. 202331 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$177,341–$271,180
ระดับ IV
Santa Clara, CA21 ก.พ. 20236 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$126,700–$235,300
ระดับ IV
Orlando, FL20 ก.พ. 202319 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$235,300
ระดับ IV
Austin, TX13 ก.พ. 202324 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$235,300
ระดับ IV
Austin, TX1 ก.พ. 20231 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$235,300
ระดับ IV
Austin, TX31 ม.ค. 202323 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$144,248–$235,300
ระดับ IV
San Diego, CA23 ม.ค. 202314 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$160,534–$253,630
ระดับ IV
Boxborough, MA23 ม.ค. 202321 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$235,300
ระดับ IV
Austin, TX17 ม.ค. 20235 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$126,700–$235,300
ระดับ IV
Orlando, FL9 ม.ค. 20235 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$144,248–$235,300
ระดับ IV
San Diego, CA27 ธ.ค. 202215 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$150,509–$235,300
ระดับ IV
Austin, TX27 ธ.ค. 202216 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$192,941–$271,180
ระดับ IV
Portland, OR2 ธ.ค. 20226 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$177,341–$271,180
ระดับ IV
Santa Clara, CA18 พ.ย. 202218 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$177,341–$271,180
ระดับ IV
Portland, OR16 พ.ย. 20226 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$160,534–$253,630
ระดับ IV
Boxborough, MA19 ต.ค. 20222 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง

SMTS Silicon Design Engineer ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Advanced Micro Devices, Inc.

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)