หน้าแรก › นายจ้าง › Arista Networks, Inc. › Software Test Engineer
Software Test Engineer ที่ Arista Networks, Inc.: เงินเดือน H-1B
56 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Software Test Engineer ที่ Arista Networks, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $120,768; ช่วงกลาง $117,851–$141,837
ใบสมัคร (LCA)56
เงินเดือนกลางที่เสนอ$120,768
ช่วงกลางของเงินเดือน$117,851–$141,837
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$87,962–$148,496
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 10 | $119,739 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 13 | $120,768 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 17 | $119,846 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 16 | $129,481 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $90,495–$125,916 | Nashua, NH | 21 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,481–$154,009 | Santa Clara, CA | 21 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $90,495–$125,916 | Nashua, NH | 21 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,481–$154,009 | Santa Clara, CA | 21 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $90,495–$125,916 | Nashua, NH | 21 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,481–$154,009 | Santa Clara, CA | 21 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,481–$154,009 | Santa Clara, CA | 6 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,481–$154,009 | Santa Clara, CA | 6 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,481–$154,009 | Santa Clara, CA | 6 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,286–$178,120 | Santa Clara, CA | 5 มี.ค. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $122,434–$148,285 | Santa Clara, CA | 5 มี.ค. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,286–$178,120 | Santa Clara, CA | 5 มี.ค. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,689–$139,918 | Nashua, NH | 5 มี.ค. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,689–$139,918 | Nashua, NH | 5 มี.ค. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,496–$178,604 | Santa Clara, CA | 20 ม.ค. 2026 | 27 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,496–$178,604 | Santa Clara, CA | 14 พ.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,497–$149,107 | Santa Clara, CA | 16 ก.ค. 2025 | 15 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $81,796–$100,000 | Austin, TX | 12 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $175,958–$215,606 | Santa Clara, CA | 11 มิ.ย. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,337–$146,784 | Santa Clara, CA | 23 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $149,108–$175,957 | Santa Clara, CA | 21 พ.ค. 2025 | 17 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $85,430–$122,286 | Nashua, NH | 19 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $81,796–$100,000 | Austin, TX | 19 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $85,430–$122,286 | Nashua, NH | 19 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $147,565–$173,591 | Santa Clara, CA | 14 เม.ย. 2025 | 21 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $121,148–$142,483 | Austin, TX | 25 มี.ค. 2025 | 20 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $147,565–$173,591 | Santa Clara, CA | 21 มี.ค. 2025 | 19 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $119,846–$147,564 | Santa Clara, CA | 7 มี.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $119,846–$147,564 | Santa Clara, CA | 7 มี.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,951–$146,999 | Santa Clara, CA | 16 ม.ค. 2025 | 5 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $147,000–$172,671 | Santa Clara, CA | 12 ธ.ค. 2024 | 9 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $148,724–$173,270 | Santa Clara, CA | 11 พ.ย. 2024 | 9 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $119,632–$139,796 | Austin, TX | 15 ต.ค. 2024 | 16 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $123,699–$150,848 | Santa Clara, CA | 10 มิ.ย. 2024 | 8 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $93,762–$119,249 | Nashua, NH | 31 พ.ค. 2024 | 24 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $83,074–$104,358 | Nashua, NH | 23 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $90,952–$120,767 | Santa Clara, CA | 22 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $71,349–$100,000 | Austin, TX | 16 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,768–$147,646 | Santa Clara, CA | 28 มี.ค. 2024 | 2 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,768–$147,646 | Santa Clara, CA | 27 มี.ค. 2024 | 2 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $147,647–$169,557 | Santa Clara, CA | 6 มี.ค. 2024 | 16 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,768–$147,646 | Santa Clara, CA | 6 มี.ค. 2024 | 1 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $169,558–$190,607 | Santa Clara, CA | 6 มี.ค. 2024 | 1 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $169,558–$190,607 | Santa Clara, CA | 6 มี.ค. 2024 | 1 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $119,982–$147,304 | Santa Clara, CA | 22 ม.ค. 2024 | 7 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $119,982–$147,304 | Santa Clara, CA | 8 ม.ค. 2024 | 7 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $119,739–$146,230 | Santa Clara, CA | 29 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,739–$146,230 | Santa Clara, CA | 29 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,739–$146,230 | Santa Clara, CA | 29 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,397–$145,258 | Santa Clara, CA | 5 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $141,837–$161,302 | Santa Clara, CA | 23 มี.ค. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $141,837–$161,302 | Santa Clara, CA | 13 มี.ค. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,552–$141,836 | Santa Clara, CA | 13 มี.ค. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $113,730–$124,709 | Nashua, NH | 13 มี.ค. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $113,730–$124,709 | Nashua, NH | 13 มี.ค. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $141,837–$161,302 | Santa Clara, CA | 1 มี.ค. 2023 | 15 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Software Test Engineer ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Arista Networks, Inc.
- Software Engineer$134,200
- Technical Solutions Engineer$100,337
- Advanced Services Engineer$140,272
- Hardware Engineer$159,628
- Systems Engineer$122,317
- POC Engineer$123,117
- Manager, Software Engineering$188,268
- Extensibility Engineer$121,560
- Technical Lead, Systems Engineering$145,970
- Mechanical Engineer$142,867
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)