หน้าแรก › นายจ้าง › Arrow International LLC
Arrow International LLC: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Arrow International LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 13 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 12 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $102,066
Arrow International LLC สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Arrow International LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 13 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 20 พ.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Arrow International LLC: 6 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Validation QA Engineer | 2 | $89,679 |
| Senior Supervisor, Quality Engineering - Hardware | 2 | $130,582 |
| Sr. Electrical Engineer | 1 | $115,752 |
| Quality Engineer III, Design Assurance | 1 | $98,405 |
| Sr. Software Test Engineer | 1 | $139,402 |
| R&D Sustaining Engineer II, MDR | 1 | $97,781 |
| Configuration Management Specialist (IPN Mgt. Team) | 1 | $53,622 |
| Senior Process Development Engineer | 1 | $114,483 |
| Sustaining Engineer II | 1 | $120,000 |
| Liaison Manufacturing Engineer III, Strategic Manufacturing | 1 | $105,726 |
| Engineer 1, Process Dev, R&D | 1 | $91,146 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 1 | $85,862 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 3 | $115,752 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 8 | $105,726 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 1 | $91,146 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)15%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)23%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)46%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)15%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Industrial Engineers8
- Electrical Engineers1
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Mechanical Engineers1
- Logisticians1
- Bioengineers and Biomedical Engineers1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Engineer 1, Process Dev, R&D | $91,146–$98,600 ระดับ I | Maple Grove, MN | 20 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Validation QA Engineer | $93,496–$112,700 ระดับ II | Maple Grove, MN | 17 ก.ค. 2025 | 14 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sustaining Engineer II | $120,000–$142,500 ระดับ III | Maple Grove, MN | 28 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Liaison Manufacturing Engineer III, Strategic Manufacturing | $105,726–$142,500 ระดับ III | Maple Grove, MN | 25 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Supervisor, Quality Engineering - Hardware | $130,582–$141,000 ระดับ IV | Chelmsford, MA | 17 ธ.ค. 2024 | 6 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Supervisor, Quality Engineering - Hardware | $130,582–$141,000 ระดับ III | Chelmsford, MA | 17 ธ.ค. 2024 | 6 มิ.ย. 2025 | ถอน |
| Configuration Management Specialist (IPN Mgt. Team) | $53,622–$88,100 ระดับ I | Morrisville, NC | 16 ธ.ค. 2024 | 1 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Process Development Engineer | $114,483–$125,000 ระดับ III | Chelmsford, MA | 27 พ.ย. 2024 | 23 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Engineer III, Design Assurance | $98,405–$127,500 ระดับ II | Chelmsford, MA | 19 ก.ย. 2024 | 29 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Software Test Engineer | $139,402–$168,600 ระดับ IV | Chelmsford, MA | 2 ส.ค. 2024 | 19 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| R&D Sustaining Engineer II, MDR | $97,781–$106,600 ระดับ III | Maple Grove, MN | 27 มิ.ย. 2024 | 13 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Validation QA Engineer | $85,862–$100,000 ระดับ II | Maple Grove, MN | 14 ต.ค. 2022 | 20 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Electrical Engineer | $115,752–$134,742 ระดับ III | Maple Grove, MN | 10 มิ.ย. 2022 | 13 มิ.ย. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)