หน้าแรก › นายจ้าง › Beneficial Tech Services, Inc
Beneficial Tech Services, Inc: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Beneficial Tech Services, Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 87 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 86 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $102,690
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
Beneficial Tech Services, Inc สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Beneficial Tech Services, Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 87 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 10 เม.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Developer | 42 | $102,690 |
| Software Engineer | 13 | $102,690 |
| Clinical SAS | 4 | $96,491 |
| RF Engineer | 3 | $87,339 |
| Business Analyst | 2 | $83,616 |
| System Engineer | 2 | $82,659 |
| SAP Consultant | 1 | $73,778 |
| Data Engineer | 1 | $84,718 |
| Database Adminstrator | 1 | $78,187 |
| Site Reliability Engineer | 1 | $94,016 |
| Validation Engineer | 1 | $83,346 |
| Pega Developer | 1 | $94,016 |
| Management Analyst | 1 | $90,938 |
| Industrial Engineers | 1 | $68,515 |
| Computer Systems Analyst | 1 | $83,616 |
| Sr. Software Engineer | 1 | $101,192 |
| Cyber Security Analyst | 1 | $94,494 |
| Database Administrator | 1 | $90,022 |
| Cyber Security | 1 | $94,494 |
| SAP Developer | 1 | $102,690 |
| Web Developer | 1 | $75,878 |
| Cyber Security Engineer | 1 | $98,946 |
| Solution Architect | 1 | $82,659 |
| Java Developer | 1 | $106,558 |
| Cybersecurity Risk Manager | 1 | $98,946 |
| Software Developer / Golang Developer | 1 | $105,976 |
| Data Scientist | 1 | $102,710 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 16 | $94,016 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 50 | $102,690 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 15 | $106,558 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 6 | $99,600 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
- West Chicago, IL37
- Chicago, IL8
- Glendale Heights, IL6
- San Diego, CA3
- Fremont, CA3
- Naperville, IL3
- Desi Plaines, IL3
- Plano, TX3
- Greenfield, WI3
- Irving, TX2
- Evanston, IL2
- Hanover Park, IL2
- Bear, DE1
- Arlington Heights, IL1
- Dallas, TX1
- Dublin, OH1
- Lombard, IL1
- Desiplaines, IL1
- Morton Grove, IL1
- Des Plains, IL1
สาขาอาชีพ
- Software Developers65
- Computer Systems Analysts4
- Information Security Analysts4
- Electrical Engineers3
- Network and Computer Systems Administrators3
- Data Scientists2
- Database Administrators2
- Mechatronics Engineers1
- Management Analysts1
- Industrial Engineers1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Engineer | $112,923–$112,924 ระดับ II | Plano, TX | 10 เม.ย. 2026 | 20 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Clinical SAS | $96,491–$96,492 ระดับ II | Greenfield, WI | 10 เม.ย. 2026 | 20 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Data Scientist | $102,710–$102,711 ระดับ II | San Diego, CA | 9 เม.ย. 2026 | 13 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $112,923–$112,924 ระดับ II | Plano, TX | 17 ก.พ. 2026 | 24 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Clinical SAS | $96,491–$96,492 ระดับ II | Greenfield, WI | 20 ม.ค. 2026 | 26 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Clinical SAS | $96,491–$96,492 ระดับ II | Greenfield, WI | 13 พ.ย. 2025 | 20 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ระดับ II | Naperville, IL | 16 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ระดับ II | Chicago, IL | 16 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ระดับ II | West Chicago, IL | 16 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $106,558–$106,559 ระดับ II | West Chicago, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $106,558–$106,559 ระดับ II | West Chicago, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Solution Architect | $82,659–$82,660 ระดับ II | West Chicago, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Cyber Security Engineer | $98,946–$98,947 ระดับ II | West Chicago, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| System Engineer | $82,659–$82,660 ระดับ II | West Chicago, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $106,558–$106,559 ระดับ II | West Chicago, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| System Engineer | $82,659–$82,660 ระดับ II | West Chicago, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ระดับ II | Lincolnwood, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ระดับ II | Chicago, IL | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Cybersecurity Risk Manager | $98,946–$98,947 ระดับ II | West Chicago, IL | 11 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer / Golang Developer | $105,976–$105,977 ระดับ II | Phoenix, AZ | 28 เม.ย. 2025 | 5 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Web Developer | $75,878–$75,879 ระดับ II | West Chicago, IL | 22 ต.ค. 2024 | 4 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,558–$106,559 ระดับ II | Addison, IL | 4 ก.ย. 2024 | 9 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Computer Systems Analyst | $83,616–$83,617 ระดับ II | Naperville, IL | 15 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Database Administrator | $90,022–$90,023 ระดับ II | Irving, TX | 12 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Software Engineer | $101,192–$101,193 ระดับ II | Irving, TX | 12 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Cyber Security Analyst | $94,494–$94,495 ระดับ II | Glendale Heights, IL | 12 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Cyber Security | $94,494–$94,495 ระดับ II | Glendale Heights, IL | 11 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| SAP Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Glendale Heights, IL | 11 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Desi Plaines, IL | 6 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Chicago, IL | 6 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | West Chicago, IL | 6 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Lombard, IL | 6 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| RF Engineer | $87,339–$87,340 ระดับ II | Glendale Heights, IL | 6 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Desiplaines, IL | 6 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Chicago, IL | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| RF Engineer | $87,339–$87,340 ระดับ II | Naperville, IL | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Glendale Heights, IL | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Morton Grove, IL | 31 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | West Chicago, IL | 29 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Evanston, IL | 29 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Evanston, IL | 29 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Desi Plaines, IL | 29 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Des Plaines, IL | 25 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Chicago, IL | 25 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Des Plains, IL | 25 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Chicago, IL | 25 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $147,368–$147,369 ระดับ II | Fremont, CA | 24 พ.ค. 2024 | 29 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $101,192–$102,691 ระดับ II | Plano, TX | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Desi Plaines, IL | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Chicago, IL | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Hanover Park, IL | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Glendale Heights, IL | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Hanover Park, IL | 24 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $147,368–$147,369 ระดับ II | Fremont, CA | 29 ก.พ. 2024 | 4 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| RF Engineer | $104,250–$104,251 ระดับ II | San Diego, CA | 31 ม.ค. 2024 | 5 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $101,192–$101,193 ระดับ II | Dallas, TX | 25 ม.ค. 2024 | 29 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $96,574–$96,575 ระดับ II | Dublin, OH | 24 ม.ค. 2024 | 29 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | Chicago, IL | 18 ม.ค. 2024 | 22 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $147,368–$147,369 ระดับ II | Fremont, CA | 30 พ.ย. 2023 | 11 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $100,069–$101,193 ระดับ II | Bear, DE | 27 พ.ย. 2023 | 4 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 ต.ค. 2023 | 23 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | West Chicago, IL | 18 ต.ค. 2023 | 23 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $1,232,280–$1,232,292 ระดับ II | West Chicago, IL | 18 ต.ค. 2023 | 23 ต.ค. 2023 | ปฏิเสธ |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | West Chicago, IL | 18 ต.ค. 2023 | 23 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | West Chicago, IL | 18 ต.ค. 2023 | 23 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Business Analyst | $83,616–$83,617 ระดับ II | West Chicago, IL | 5 ต.ค. 2023 | 5 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $81,744–$81,745 ระดับ I | West Chicago, IL | 3 ต.ค. 2023 | 3 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Business Analyst | $83,616–$83,617 ระดับ II | West Chicago, IL | 3 ต.ค. 2023 | 3 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Clinical SAS | $81,744–$81,745 ระดับ I | West Chicago, IL | 3 ต.ค. 2023 | 3 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,690–$102,691 ระดับ II | West Chicago, IL | 2 ต.ค. 2023 | 2 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Industrial Engineers | $68,515–$68,516 ระดับ I | Arlington Heights, IL | 2 ต.ค. 2023 | 18 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $121,597–$121,598 ระดับ II | San Diego, CA | 7 ก.ย. 2023 | 14 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Site Reliability Engineer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Pega Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $84,718–$84,719 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Validation Engineer | $83,346–$83,347 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Management Analyst | $90,938–$90,939 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| SAP Consultant | $73,778–$73,779 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Database Adminstrator | $78,187–$78,188 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ระดับ II | West Chicago, IL | 20 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)