หน้าแรก › นายจ้าง › Bio-Rad Laboratories, Inc.
Bio-Rad Laboratories, Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Bio-Rad Laboratories, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 151 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 148 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $133,515
Bio-Rad Laboratories, Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Bio-Rad Laboratories, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 151 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 22 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Bio-Rad Laboratories, Inc.: 25 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| BSA, Solution Architect | 8 | $159,463 |
| BSA, SR Staff | 6 | $128,364 |
| Software Developer IV | 6 | $153,540 |
| Product Manager III | 6 | $142,470 |
| IT Manager II | 5 | $170,897 |
| Engineer, Staff | 5 | $155,750 |
| Software Developer III | 4 | $142,327 |
| Data Analyst II | 3 | $103,958 |
| Engineer, Sr. Staff | 3 | $175,656 |
| Scientist | 3 | $112,549 |
| Test Automation Lead | 2 | $156,801 |
| Sr. Software Developer III | 2 | $150,394 |
| Enterprise Architect | 2 | $176,382 |
| Project Manager - IV | 2 | $159,893 |
| Business Systems Analyst Sr | 2 | $133,640 |
| Research Associate II | 2 | $72,675 |
| Manufacturing Engineer III | 2 | $127,494 |
| Engineer II | 2 | $92,043 |
| Sr. Staff Electrical Engineer | 2 | $157,498 |
| Sr. Scientist | 2 | $114,356 |
| Manufacturing Engineer II | 2 | $114,265 |
| Scientist, Sr | 2 | $122,876 |
| IT Manager I | 2 | $161,726 |
| Business Systems Analyst Senior | 2 | $122,850 |
| Engineer Sr | 2 | $123,534 |
| Production Chemist | 2 | $77,970 |
| Research Associate III | 2 | $80,350 |
| Software Developer I | 2 | $107,900 |
| Staff Instrument Verification Engineer | 1 | $132,163 |
| Mechanical Engineer | 1 | $86,700 |
| Regulatory Affairs Manager II | 1 | $153,982 |
| Demand Generation Project Specialist | 1 | $91,603 |
| Financial Analyst III | 1 | $127,000 |
| Sr. Auditor | 1 | $127,442 |
| Staff Scientist | 1 | $127,000 |
| RA QA Quality Manager II | 1 | $127,000 |
| Senior Systems Engineer | 1 | $111,900 |
| Quality Engineer IV | 1 | $118,976 |
| Research Associate | 1 | $52,083 |
| IT Manager III | 1 | $165,700 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 42 | $127,442 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 41 | $140,546 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 39 | $136,136 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 29 | $135,782 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)6%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)25%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)37%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)33%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
- Hercules, CA42
- Pleasanton, CA32
- San Ramon, CA8
- Richmond, CA7
- Irvine, CA6
- Brentwood, CA5
- Fremont, CA4
- Woodinville, WA4
- Milpitas, CA3
- Mountain House, CA3
- Ann Arbor, MI3
- Little Elm, TX2
- San Jose, CA2
- Odessa, FL2
- Frisco, TX2
- Tracy, CA2
- Novi, MI2
- Boulder, CO1
- Aurora, IL1
- Naperville, IL1
สาขาอาชีพ
- Computer Systems Engineers/Architects22
- Data Scientists20
- Software Developers18
- Industrial Engineers11
- Computer Systems Analysts11
- Market Research Analysts and Marketing Specialists9
- Chemists9
- Mechanical Engineers7
- Molecular and Cellular Biologists6
- Electrical Engineers5
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Scientist, Staff | $141,898–$206,400 ระดับ III | Pleasanton, CA | 22 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer IV | $207,251–$236,000 | Pleasanton, CA | 22 มิ.ย. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Research Associate III | $86,600–$130,000 ระดับ III | Pleasanton, CA | 18 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer V | $213,512–$296,900 ระดับ IV | Mountain House, CA | 16 มิ.ย. 2026 | 13 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Scientist | $112,549–$145,000 ระดับ II | Pleasanton, CA | 8 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Project Manager - IV | $157,400–$236,000 ระดับ IV | Hercules, CA | 8 มิ.ย. 2026 | 26 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Associate Director, IT | $185,994–$269,000 ระดับ IV | San Ramon, CA | 21 พ.ค. 2026 | 29 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Business Systems Analyst Sr | $135,782–$181,800 ระดับ IV | Mountain House, CA | 6 พ.ค. 2026 | 14 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Product Manager III | $164,403–$206,400 ระดับ III | Livermore, CA | 27 เม.ย. 2026 | 7 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Product Mgr II | $157,123–$181,800 ระดับ III | Laguna Beach, CA | 2 เม.ย. 2026 | 1 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Manufacturing Engineer II | $117,458–$161,900 ระดับ II | Richmond, CA | 2 เม.ย. 2026 | 22 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Enterprise Architect | $206,514–$236,000 | Richmond, CA | 30 มี.ค. 2026 | 6 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, Solution Architect | $164,403–$236,000 ระดับ III | Fremont, CA | 4 มี.ค. 2026 | 4 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer IV | $132,800–$199,200 ระดับ III | Novi, MI | 3 มี.ค. 2026 | 12 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| MarCom Mgr I | $87,700–$131,500 ระดับ II | Collierville, TN | 27 ก.พ. 2026 | 10 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Materials Manager II | $129,714–$194,600 ระดับ IV | Woodinville, WA | 27 ก.พ. 2026 | 15 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Scientist | $112,549–$145,000 ระดับ II | Pleasanton, CA | 26 ก.พ. 2026 | 19 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, Solution Architect | $164,403–$236,000 ระดับ III | Brentwood, CA | 26 ก.พ. 2026 | 11 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer, Staff | $163,030–$206,400 ระดับ IV | Hercules, CA | 26 ก.พ. 2026 | 4 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer I | $107,900–$161,900 ระดับ II | Hercules, CA | 18 ก.พ. 2026 | 15 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer I | $107,900–$161,900 ระดับ II | Hercules, CA | 18 ก.พ. 2026 | 15 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Research Associate III | $74,100–$111,100 ระดับ II | Ann Arbor, MI | 18 ก.พ. 2026 | 19 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Field Application Specialist II | $96,600–$145,000 ระดับ II | Dripping Springs, TX | 12 ก.พ. 2026 | 12 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Product Mgr I | $107,900–$161,900 ระดับ II | Hercules, CA | 12 ก.พ. 2026 | 12 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Data Scientist I | $107,900–$161,900 ระดับ II | Irvine, CA | 11 ก.พ. 2026 | 6 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Manufacturing Engineer III | $140,254–$166,700 ระดับ III | Richmond, CA | 26 ม.ค. 2026 | 26 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Product Manager III | $146,453–$184,200 ระดับ III | Pleasanton, CA | 29 ธ.ค. 2025 | 19 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Financial Analyst IV | $121,181–$162,200 ระดับ II | Hercules, CA | 10 ธ.ค. 2025 | 3 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Product Manager III | $138,486–$156,000 ระดับ IV | Greenwood, IN | 11 พ.ย. 2025 | 24 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Test Automation Lead | $163,613–$200,897 ระดับ IV | San Ramon, CA | 2 ก.ย. 2025 | 17 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, Solution Architect | $129,300–$193,900 ระดับ III | McKinney, TX | 4 ส.ค. 2025 | 28 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer Sr | $117,900–$162,200 ระดับ II | Pleasanton, CA | 20 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Field Marketing Manager III | $142,002–$184,200 ระดับ III | Milpitas, CA | 19 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Data Analyst II | $96,678–$129,400 ระดับ II | Los Angeles, CA | 18 มิ.ย. 2025 | 22 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Data Analyst II | $117,291–$129,400 ระดับ I | Milpitas, CA | 18 มิ.ย. 2025 | 29 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer, Sr. Staff | $175,656–$210,600 ระดับ IV | Pleasanton, CA | 18 มิ.ย. 2025 | 17 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer II | $94,786–$129,400 ระดับ I | Pleasanton, CA | 29 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Research Associate II | $80,870–$92,900 ระดับ I | Pleasanton, CA | 29 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer, Staff | $155,750–$200,900 ระดับ IV | Hercules, CA | 28 พ.ค. 2025 | 4 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Production Chemist | $77,970–$85,800 ระดับ II | Woodinville, WA | 15 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Finance Analyst III | $115,981–$144,500 ระดับ IV | Irvine, CA | 8 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Production Chemist | $77,970–$85,800 ระดับ II | Woodinville, WA | 30 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ถอน |
| Account Manager II | $86,382–$126,500 ระดับ II | Lowell, MA | 23 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, SR Staff | $140,546–$184,200 ระดับ IV | Temecula, CA | 15 เม.ย. 2025 | 19 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Product Manager III | $132,350–$156,000 ระดับ IV | Royal Oak, MI | 1 เม.ย. 2025 | 18 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Engineer III | $133,910–$157,600 ระดับ III | Pleasanton, CA | 20 มี.ค. 2025 | 10 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Commodity Spec I | $111,826 | Hercules, CA | 18 มี.ค. 2025 | 23 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IT Manager II | $153,100–$229,700 ระดับ III | Antioch, CA | 6 มี.ค. 2025 | 13 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer IV | $129,300–$193,900 ระดับ III | Novi, MI | 3 มี.ค. 2025 | 30 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| R&D Manager | $185,910–$210,000 E-3 · ระดับ II | Pleasanton, CA | 25 ก.พ. 2025 | 3 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Staff Business Systems Analyst | $148,842–$156,100 | Cary, NC | 20 ก.พ. 2025 | 7 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer, Staff | $182,250–$200,900 ระดับ IV | Hercules, CA | 12 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer, Sr. Staff | $175,656–$210,600 E-3 · ระดับ IV | Pleasanton, CA | 22 ม.ค. 2025 | 1 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| GSC Lean/Operational Excellence Manager II | $183,581–$225,900 ระดับ IV | Woodinville, WA | 22 ม.ค. 2025 | 3 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Staff Engineer | $166,878–$223,400 ระดับ IV | Hercules, CA | 16 ม.ค. 2025 | 8 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Engineer | $118,810–$157,800 ระดับ II | Hercules, CA | 19 ธ.ค. 2024 | 16 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Staff Business Systems Analyst | — ระดับ II | Union, CA | 19 ธ.ค. 2024 | 11 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer, Staff | $140,275–$150,000 ระดับ IV | Ann Arbor, MI | 17 ธ.ค. 2024 | 8 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IT Manager II | $173,638–$204,800 ระดับ IV | San Ramon, CA | 5 ธ.ค. 2024 | 25 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, SR Staff | $133,328–$143,100 ระดับ IV | Odessa, FL | 13 พ.ย. 2024 | 25 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Administrator, Sr. Staff | $186,678 ระดับ IV | Brentwood, CA | 12 พ.ย. 2024 | 25 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Business Systems Analyst | $124,800 ระดับ III | Santa Clarita, CA | 12 พ.ย. 2024 | 24 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, Solution Architect | $136,136–$188,600 ระดับ IV | Fort Worth, TX | 11 พ.ย. 2024 | 22 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer Senior | $118,697 ระดับ II | Pleasanton, CA | 23 ต.ค. 2024 | 7 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, Senior Staff | $156,555 ระดับ III | Hercules, CA | 21 ต.ค. 2024 | 25 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, Solution Architect | $149,000–$204,800 ระดับ III | Brentwood, CA | 15 ต.ค. 2024 | 7 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Scientist, Sr | $128,939–$157,800 ระดับ III | Hercules, CA | 10 ต.ค. 2024 | 14 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Systems Analyst, Senior Staff | $143,666–$165,500 ระดับ IV | Little Elm, TX | 25 ก.ย. 2024 | 24 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IT Manager II | $171,988 ระดับ III | Hercules, CA | 12 ก.ย. 2024 | 14 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer IV | $149,000–$204,800 ระดับ IV | Irvine, CA | 29 ส.ค. 2024 | 16 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer III | $139,589–$179,100 ระดับ III | Pleasanton, CA | 16 ส.ค. 2024 | 26 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer, Staff | $130,200–$179,100 ระดับ II | Hercules, CA | 26 ก.ค. 2024 | 1 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer III | $139,589–$179,100 ระดับ III | Hercules, CA | 26 ก.ค. 2024 | 6 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Manufacturing Scientist III | $135,803–$195,400 ระดับ II | Richmond, CA | 18 ก.ค. 2024 | 30 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Architect Sr | $141,502–$179,100 ระดับ II | Tracy, CA | 18 ก.ค. 2024 | 9 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance III | $107,678–$131,900 | Ann Arbor, MI | 12 ก.ค. 2024 | 4 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Systems Analyst Senior | $131,000 | Hercules, CA | 9 ก.ค. 2024 | 5 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Product Manager II | $125,382–$157,800 ระดับ III | Pleasanton, CA | 8 ก.ค. 2024 | 13 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Director, Logistics, Americas | $230,859–$266,700 ระดับ III | Hercules, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 26 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| IT Manager II | $170,019–$204,800 ระดับ III | Fairfield, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 2 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer Sr | $129,168–$172,100 ระดับ III | Hercules, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 22 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| RA Specialist III | $102,200–$153,200 ระดับ III | Irvine, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 21 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer III | $176,013 ระดับ II | Hercules, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Scientist / Grade 8E | $130,437–$157,800 ระดับ III | Pleasanton, CA | 27 มิ.ย. 2024 | 24 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Systems Analyst Senior | $114,700–$157,800 ระดับ III | Brentwood, CA | 25 มิ.ย. 2024 | 23 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Systems Analys, Solution Architect | $170,955–$204,800 ระดับ IV | San Ramon, CA | 25 มิ.ย. 2024 | 15 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Development Manager III | $169,800–$254,600 ระดับ IV | Hercules, CA | 21 มิ.ย. 2024 | 22 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer II | $121,222–$157,800 ระดับ II | Chatsworth, CA | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Research Assoc II | $73,715–$90,300 ระดับ I | Hercules, CA | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer IV | $171,000 ระดับ II | Pleasanton, CA | 29 พ.ค. 2024 | 13 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Scientist, Sr | $116,813–$157,800 ระดับ III | Hercules, CA | 22 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Manufacturing Scientist II | $116,813–$157,800 ระดับ III | Richmond, CA | 22 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business System Analyst, Sr. | $130,845–$157,800 | Milpitas, CA | 15 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Fluidics Engineer | $135,000 ระดับ II | Hercules, CA | 1 พ.ค. 2024 | 4 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| IT Manager I | $161,726 ระดับ III | Fremont, CA | 15 เม.ย. 2024 | 7 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| IT Manager I | — ระดับ III | Fremont, CA | 10 เม.ย. 2024 | 7 พ.ค. 2024 | ปฏิเสธ |
| BSA, Solution Architect | $174,354 ระดับ IV | Hercules, CA | 10 เม.ย. 2024 | 24 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Staff Systems Administrator | $148,450–$179,100 ระดับ III | Pleasanton, CA | 3 เม.ย. 2024 | 17 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PLM Senior Staff Business System Analyst | $130,000–$195,000 ระดับ IV | Mountain House, CA | 2 เม.ย. 2024 | 23 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| BSA, Solution Architect | $175,354 ระดับ IV | Hercules, CA | 2 เม.ย. 2024 | 24 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
แสดง 100 รายการล่าสุดจากทั้งหมด 151 รายการ
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)