หน้าแรก › นายจ้าง › Bonsai Robotics Inc.
Bonsai Robotics Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Bonsai Robotics Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 15 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 15 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $190,000
Bonsai Robotics Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Bonsai Robotics Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 15 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 22 พ.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Senior Robotics Engineer | 2 | $208,000 |
| Director of Computer Vision | 1 | $285,000 |
| Head of Autonomy Software | 1 | $225,000 |
| Senior Deep Learning Engineer | 1 | $215,000 |
| Senior Computer Vision Engineer | 1 | $190,000 |
| Field Application Engineer | 1 | $90,000 |
| SLAM Engineer | 1 | $110,000 |
| Sr. Software Engineer, Autonomy | 1 | $170,000 |
| Senior Technical Program Manager | 1 | $181,293 |
| Robotics Software Engineer | 1 | $120,000 |
| Head of Product - Autonomy Software | 1 | $205,000 |
| Senior Software Engineer | 1 | $206,000 |
| Senior Mechatronics Engineer | 1 | $180,000 |
| Senior Safety & Compliance Engineer | 1 | $186,000 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 2 | $243,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 8 | $185,646 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 5 | $186,000 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)27%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)13%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)27%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)33%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Mechatronics Engineers8
- Software Developers2
- Mechanical Engineers1
- Computer and Information Research Scientists1
- Electrical Engineers1
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Health and Safety Engineers, Except Mining Safety Engineers and Inspectors1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Senior Safety & Compliance Engineer | $186,000 ระดับ IV | Watsonville, CA | 22 พ.ค. 2026 | 7 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Mechatronics Engineer | $180,000 ระดับ IV | Watsonville, CA | 19 พ.ค. 2026 | 19 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software Engineer | $206,000 ระดับ IV | San Jose, CA | 22 เม.ย. 2026 | 22 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Head of Product - Autonomy Software | $205,000 ระดับ III | San Jose, CA | 3 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Robotics Software Engineer | $120,000 ระดับ I | San Jose, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Technical Program Manager | $181,293 ระดับ III | San Jose, CA | 4 ส.ค. 2025 | 18 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Robotics Engineer | $215,000 ระดับ IV | San Jose, CA | 8 ก.ค. 2025 | 2 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| SLAM Engineer | $110,000 ระดับ I | San Jose, CA | 10 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Field Application Engineer | $90,000 ระดับ I | Davis, CA | 10 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Software Engineer, Autonomy | $170,000 ระดับ II | San Jose, CA | 5 มิ.ย. 2025 | 9 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Computer Vision Engineer | $190,000 ระดับ II | San Jose, CA | 19 มี.ค. 2025 | 24 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Head of Autonomy Software | $225,000 ระดับ III | San Jose, CA | 2 ธ.ค. 2024 | 17 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Deep Learning Engineer | $215,000 ระดับ IV | San Jose, CA | 25 ก.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Director of Computer Vision | $285,000 ระดับ I | Santa Cruz, CA | 28 ต.ค. 2022 | 4 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Robotics Engineer | $201,000 ระดับ III | Santa Cruz, CA | 28 ต.ค. 2022 | 2 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)