ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Cadence Design Systems, Inc. › Sr. Principal Software Engineer

Sr. Principal Software Engineer ที่ Cadence Design Systems, Inc.: เงินเดือน H-1B

45 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Sr. Principal Software Engineer ที่ Cadence Design Systems, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $167,978; ช่วงกลาง $153,397–$183,102

ใบสมัคร (LCA)45
เงินเดือนกลางที่เสนอ$167,978
ช่วงกลางของเงินเดือน$153,397–$183,102
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$147,300–$191,381

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 202312$151,050
ปีงบประมาณ 20248$160,752
ปีงบประมาณ 202512$175,438
ปีงบประมาณ 202612$183,585

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$221,443–$286,000San Jose, CA23 มิ.ย. 20266 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$258,653–$286,000San Jose, CA22 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$187,069–$286,000San Jose, CA16 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$163,550–$254,800
ระดับ IV
Austin, TX4 พ.ค. 202618 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$177,681–$279,500San Jose, CA24 เม.ย. 202628 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$114,754–$247,000
ระดับ II
Austin, TX17 เม.ย. 202620 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$180,710–$260,000
ระดับ III
Seattle, WA3 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
—San Jose, CA30 มี.ค. 202620 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$153,493–$286,000San Jose, CA26 มี.ค. 202620 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$187,741–$286,000
ระดับ II
San Jose, CA4 มี.ค. 202621 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$187,741–$286,000
ระดับ II
San Jose, CA30 ม.ค. 20261 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$153,110–$279,500San Jose, CA12 ม.ค. 202612 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$186,460–$279,500San Jose, CA13 พ.ย. 202524 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$184,242–$279,500San Jose, CA5 ก.ย. 202520 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$178,131–$252,200
ระดับ IV
Burlington, MA19 ส.ค. 202523 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$163,550–$247,000
ระดับ IV
Austin, TX11 ก.ค. 202518 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$172,744–$252,200
ระดับ IV
Burlington, MA30 มิ.ย. 202514 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$180,960–$244,400San Jose, CA30 มิ.ย. 202530 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$182,722–$279,500San Jose, CA8 เม.ย. 202515 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$247,000
ระดับ IV
Austin, TX12 มี.ค. 202524 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$182,722–$279,500San Jose, CA28 ก.พ. 202522 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$155,709–$247,000
ระดับ IV
Austin, TX24 ก.พ. 202515 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$181,634–$279,500San Jose, CA11 ธ.ค. 202415 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,565–$247,000
ระดับ IV
McKinney, TX14 พ.ย. 20249 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$154,321–$227,500Burlington, MA8 ต.ค. 202421 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$199,534–$279,500
ระดับ III
San Jose, CA12 ส.ค. 20241 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$163,862–$252,200
ระดับ III
Lynnwood, WA12 ส.ค. 202416 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$175,391–$252,200Burlington, MA3 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$184,662–$279,500
ระดับ II
San Jose, CA28 มี.ค. 202429 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$147,703–$260,000San Jose, CA5 มี.ค. 20247 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$153,504–$260,000
ระดับ III
San Jose, CA1 ก.พ. 20242 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$157,643–$234,000
ระดับ IV
Burlington, MA5 ม.ค. 20244 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$145,662–$234,000
ระดับ IV
Camas, WA7 ธ.ค. 20231 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$172,093–$260,000San Jose, CA11 ส.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$151,902–$260,000
ระดับ III
San Jose, CA9 พ.ค. 202328 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,197–$234,000
ระดับ IV
Burlington, MA21 เม.ย. 20237 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$141,378–$260,000
ระดับ II
San Jose, CA20 มี.ค. 20231 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$92,040–$227,500
ระดับ II
Austin, TX16 มี.ค. 202317 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$155,764–$260,000San Jose, CA13 มี.ค. 202328 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$181,850–$260,000San Jose, CA28 ก.พ. 202318 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$192,941–$260,000
ระดับ IV
San Jose, CA21 ก.พ. 202318 ส.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$192,941–$260,000
ระดับ IV
San Jose, CA6 ก.พ. 202320 ก.พ. 2023ได้รับการรับรอง
$150,197–$234,000
ระดับ IV
Burlington, MA13 ม.ค. 202323 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$150,197–$234,000
ระดับ IV
Austin, TX21 พ.ย. 20225 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$147,128–$254,800San Jose, CA19 ม.ค. 202213 มิ.ย. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน

Sr. Principal Software Engineer ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Cadence Design Systems, Inc.

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)