หน้าแรก › นายจ้าง › CGI Technologies and Solutions Inc. › Software Quality Assurance Analyst
Software Quality Assurance Analyst ที่ CGI Technologies and Solutions Inc.: เงินเดือน H-1B
64 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Software Quality Assurance Analyst ที่ CGI Technologies and Solutions Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $87,827; ช่วงกลาง $76,464–$101,875
ใบสมัคร (LCA)64
เงินเดือนกลางที่เสนอ$87,827
ช่วงกลางของเงินเดือน$76,464–$101,875
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$72,696–$109,000
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 13 | $90,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 12 | $90,979 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 31 | $85,842 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 8 | $98,217 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $91,374–$166,374 ระดับ II | Farmer's Branch, TX | 23 มิ.ย. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 ระดับ II | Franklin, MA | 3 มิ.ย. 2026 | 10 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $78,624–$153,624 ระดับ II | Westerville, OH | 14 พ.ค. 2026 | 12 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $105,060 ระดับ II | North Wales, PA | 26 มี.ค. 2026 | 9 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $72,696–$147,696 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 12 มี.ค. 2026 | 10 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $72,696–$147,696 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 23 ธ.ค. 2025 | 5 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $110,198–$185,198 ระดับ III | Westlake, TX | 17 ธ.ค. 2025 | 26 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Burlington, MA | 24 ก.ย. 2025 | 25 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,355–$165,355 ระดับ III | Strongsville, OH | 8 ก.ย. 2025 | 7 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $106,454–$181,454 ระดับ II | Reston, VA | 26 ส.ค. 2025 | 10 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $100,000 ระดับ II | Midvale, UT | 23 ก.ค. 2025 | 5 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $101,234 ระดับ II | Fairfax, VA | 5 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000 ระดับ II | Lafayette, LA | 3 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,500 ระดับ II | Lafayette, LA | 3 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,357 ระดับ II | Lafayette, LA | 3 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000 ระดับ II | Lafayette, LA | 27 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,357 ระดับ II | Lafayette, LA | 27 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,357 ระดับ II | Lafayette, LA | 27 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,357 ระดับ II | Lafayette, LA | 27 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,357 ระดับ II | Lafayette, LA | 27 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $85,842 ระดับ III | Lafayette, LA | 27 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,357 ระดับ II | Lafayette, LA | 26 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $72,405 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 21 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $86,216 ระดับ II | Lafayette, LA | 21 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,357 ระดับ II | Lafayette, LA | 21 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $76,257 ระดับ II | Lafayette, LA | 21 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $72,405 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 21 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $72,405–$147,405 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 5 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $86,923–$161,923 ระดับ II | Plano, TX | 25 เม.ย. 2025 | 1 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $86,923–$161,923 ระดับ II | Plano, TX | 25 เม.ย. 2025 | 1 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,000 ระดับ II | South Jordan, UT | 17 เม.ย. 2025 | 1 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,500 ระดับ III | Strongsville, OH | 14 เม.ย. 2025 | 20 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $119,000 ระดับ II | Sacramento, CA | 19 มี.ค. 2025 | 18 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $72,405–$147,405 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 26 ก.พ. 2025 | 8 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $93,038–$168,038 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 20 ก.พ. 2025 | 8 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $87,298–$162,298 ระดับ III | Pittsburgh, PA | 29 ม.ค. 2025 | 25 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $97,157–$172,157 ระดับ II | Greenwood Village, CO | 20 พ.ย. 2024 | 20 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $115,000 ระดับ II | Plano, TX | 13 พ.ย. 2024 | 10 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $124,177 ระดับ II | New Brunswick, NJ | 1 ต.ค. 2024 | 21 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $90,979 ระดับ II | Centennial, CO | 13 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $87,120 ระดับ II | Dallas, TX | 11 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $91,000 ระดับ I | Sacramento, CA | 7 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $71,906 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 7 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $90,979 ระดับ II | Centennial, CO | 6 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,400 ระดับ II | Birmingham, AL | 3 มิ.ย. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $88,356 ระดับ II | Charlotte, NC | 6 พ.ค. 2024 | 30 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,000 ระดับ II | Solon, OH | 19 มี.ค. 2024 | 24 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $83,400 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 15 มี.ค. 2024 | 10 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $85,625 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 5 มี.ค. 2024 | 27 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $104,500 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 21 ธ.ค. 2023 | 24 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,000 ระดับ III | Pittsburgh, PA | 26 ก.ย. 2023 | 24 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $71,906 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 22 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000 ระดับ II | Westerville, OH | 3 ส.ค. 2023 | 14 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $109,000 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 6 มิ.ย. 2023 | 19 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $109,000 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 1 มิ.ย. 2023 | 19 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $87,000 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 31 พ.ค. 2023 | 30 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $80,000 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 19 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $86,996 ระดับ II | Lebanon, VA | 15 พ.ค. 2023 | 19 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000 ระดับ II | Indianapolis, IN | 30 มี.ค. 2023 | 23 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $84,551 ระดับ II | Charlotte, NC | 16 มี.ค. 2023 | 15 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $109,000 ระดับ II | Dallas, TX | 2 ก.พ. 2023 | 1 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $108,000 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 20 ธ.ค. 2022 | 20 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,500 ระดับ II | Bloomfield, CT | 26 ต.ค. 2022 | 29 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $99,000 ระดับ II | Cleveland, OH | 17 ต.ค. 2022 | 19 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Software Quality Assurance Analyst ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ CGI Technologies and Solutions Inc.
- Software Developer$115,000
- Business Systems Analyst$108,500
- Software Engineer$115,000
- Programmer Analyst$98,966
- Software Quality/Test Engineer$105,000
- Software Architect$137,000
- Production Support Specialist$97,145
- Project Manager$115,000
- Director, Consulting Services$146,000
- DevOps Engineer$119,000
- Database Engineer$130,000
- Scrum Master$112,000
- Systems Analyst$113,000
- Salesforce Developer$126,000
- Database Administrator$118,498
- Functional Analyst (SME)$118,893
- Database Architect$134,379
- IT Support Specialist$79,477
- Business System Analyst$94,318
- Systems Architect$150,000
- Information Systems Engineer$112,650
- Database Architect (Data Architect)$141,500
- Functional Analyst$112,466
- Test Engineer$110,000
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)