หน้าแรก › นายจ้าง › Charter Communications, Inc. › Software Engineer VI
Software Engineer VI ที่ Charter Communications, Inc.: เงินเดือน H-1B
61 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Software Engineer VI ที่ Charter Communications, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $133,973; ช่วงกลาง $118,706–$139,443
ใบสมัคร (LCA)61
เงินเดือนกลางที่เสนอ$133,973
ช่วงกลางของเงินเดือน$118,706–$139,443
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$109,810–$142,314
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 1 | $152,069 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 15 | $126,298 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 28 | $133,973 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 15 | $135,126 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $142,314–$175,300 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 9 มิ.ย. 2026 | 23 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,408–$175,300 ระดับ III | Charlotte, NC | 14 พ.ค. 2026 | 21 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $142,314–$175,300 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 2 เม.ย. 2026 | 15 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $140,046–$159,400 ระดับ IV | Maryland Heights, MO | 27 ก.พ. 2026 | 25 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $140,046–$159,400 ระดับ IV | St. Louis, MO | 26 ก.พ. 2026 | 28 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,706–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 16 ธ.ค. 2025 | 17 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $133,536–$159,400 ระดับ III | Charlotte, NC | 12 ธ.ค. 2025 | 12 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,645–$159,400 ระดับ IV | Louisville, KY | 3 ธ.ค. 2025 | 28 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,706–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 25 พ.ย. 2025 | 4 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,706–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 12 พ.ย. 2025 | 13 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $97,386–$159,400 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 5 พ.ย. 2025 | 21 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $142,314–$175,340 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 5 พ.ย. 2025 | 2 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,844–$175,340 | Coppell, TX | 30 ก.ย. 2025 | 30 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,694–$159,400 ระดับ IV | Charlotte, NC | 23 ก.ย. 2025 | 3 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $142,314–$175,340 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 23 ก.ย. 2025 | 15 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,126–$175,340 | Coppell, TX | 23 ก.ย. 2025 | 19 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $150,389–$175,340 | Greenwood Village, CO | 3 ก.ย. 2025 | 14 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $142,314–$175,340 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 28 ส.ค. 2025 | 24 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $118,706–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 26 ส.ค. 2025 | 26 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,162–$159,400 | Maryland Heights, MO | 11 ก.ค. 2025 | 24 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $135,782–$159,400 | Charlotte, NC | 30 มิ.ย. 2025 | 12 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $112,174–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 26 มิ.ย. 2025 | 26 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$159,400 ระดับ IV | Maryland Heights, MO | 25 มิ.ย. 2025 | 31 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,162–$159,400 | Maryland Heights, MO | 25 มิ.ย. 2025 | 31 ต.ค. 2025 | ถอน |
| $161,886–$175,340 ระดับ IV | Greenwood Village, CO | 5 มิ.ย. 2025 | 9 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$159,400 ระดับ IV | St. Louis, MO | 3 มิ.ย. 2025 | 21 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $139,443–$175,340 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 29 พ.ค. 2025 | 22 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,699–$175,340 | Greenwood Village, CO | 21 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$159,400 ระดับ IV | Maryland Heights, MO | 15 พ.ค. 2025 | 16 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $112,174–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 23 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$159,400 ระดับ IV | St. Louis, MO | 22 เม.ย. 2025 | 19 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$159,400 ระดับ IV | Maryland Heights, MO | 4 เม.ย. 2025 | 12 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$159,400 ระดับ IV | Maryland Heights, MO | 7 มี.ค. 2025 | 19 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$159,400 ระดับ IV | Marlyand Heights, MO | 6 มี.ค. 2025 | 19 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $139,443–$175,340 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 5 มี.ค. 2025 | 5 ส.ค. 2025 | ถอน |
| $134,347–$159,400 ระดับ III | Charlotte, NC | 3 มี.ค. 2025 | 10 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $112,174–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 4 ก.พ. 2025 | 14 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,443–$175,340 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 31 ธ.ค. 2024 | 18 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $113,922–$175,340 ระดับ III | Englewood, CO | 30 ธ.ค. 2024 | 31 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,443–$175,340 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 27 พ.ย. 2024 | 16 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,973–$159,400 ระดับ IV | Maryland Heights, MO | 21 ต.ค. 2024 | 28 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,443–$175,300 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 2 ต.ค. 2024 | 11 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $134,347–$159,400 ระดับ III | Charlotte, NC | 2 ต.ค. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $112,174–$159,400 ระดับ III | St. Louis, MO | 21 ส.ค. 2024 | 3 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $139,443–$175,302 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 2 ส.ค. 2024 | 22 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $134,347–$159,400 ระดับ III | Charlotte, NC | 29 ก.ค. 2024 | 15 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,520–$175,300 ระดับ III | Greenwood Village, CO | 21 มิ.ย. 2024 | 30 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,328–$159,400 ระดับ III | Coppell, TX | 20 มิ.ย. 2024 | 10 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,232–$159,400 ระดับ III | Charlotte, NC | 16 เม.ย. 2024 | 14 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $105,851–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 4 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,398–$175,302 ระดับ IV | Greenwood Village, CO | 29 มี.ค. 2024 | 29 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $110,800–$196,400 ระดับ II | Greenwood Village, CO | 26 มี.ค. 2024 | 4 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $105,851–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 21 มี.ค. 2024 | 1 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $126,298–$159,400 ระดับ IV | Maryland Heights, MO | 20 มี.ค. 2024 | 3 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,470–$159,400 ระดับ IV | Maryland Heights, MO | 19 มี.ค. 2024 | 27 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $105,851–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 29 ก.พ. 2024 | 2 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $105,851–$159,400 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 29 ก.พ. 2024 | 2 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$175,300 ระดับ IV | Greenwood Village, CO | 22 ก.พ. 2024 | 5 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$175,300 ระดับ IV | Greenwood Village, CO | 21 ก.พ. 2024 | 9 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $89,800–$159,400 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 20 ก.พ. 2024 | 15 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$175,300 ระดับ IV | Greenwood Village, CO | 22 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Software Engineer VI ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Charter Communications, Inc.
- Software Engineer IV$98,062
- Principal Engineer I$137,925
- BI ETL Developer II$103,896
- Software Engineer V$117,021
- Systems Engineer IV$122,206
- Network Engineer III$107,702
- Network Engineer IV$112,137
- Principal Engineer II$159,598
- Systems Engineer III$102,482
- Principal Software Engineer I$140,046
- BI Application Developer II$101,109
- Principal Architect I$134,482
- BI ETL Developer III$115,651
- Software Engineer III$90,979
- Senior Software Developer$103,896
- Principal Architect II$133,973
- Network Engineer II$89,398
- Software Developer$85,114
- Systems Engineer II$95,462
- Lead Software Developer$122,970
- DevOps Engineer$102,773
- BI Architect II$117,582
- Sr. Test Engineer$112,481
- Lead Test Engineer$130,686
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)