หน้าแรก › นายจ้าง › Cisco Systems, Inc. › Product Designer
Product Designer ที่ Cisco Systems, Inc.: เงินเดือน H-1B
88 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Product Designer ที่ Cisco Systems, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $127,115; ช่วงกลาง $112,543–$135,800
ใบสมัคร (LCA)88
เงินเดือนกลางที่เสนอ$127,115
ช่วงกลางของเงินเดือน$112,543–$135,800
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$104,100–$149,600
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 18 | $123,781 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 24 | $125,300 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 21 | $131,800 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 23 | $135,800 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $135,800–$228,600 ระดับ IV | San Antonio, TX | 21 พ.ค. 2026 | 4 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,800–$222,400 ระดับ I | San Francisco, CA | 15 พ.ค. 2026 | 10 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $170,248–$277,400 ระดับ IV | San Jose, CA | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $170,248–$277,400 ระดับ IV | San Jose, CA | 1 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $135,800–$222,400 ระดับ III | New York, NY | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $126,630–$197,900 ระดับ III | Seattle, WA | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $122,000–$197,900 ระดับ III | Revere, MA | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $140,254–$222,400 ระดับ III | San Francisco, CA | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $163,030–$255,100 ระดับ IV | San Francisco, CA | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,800–$222,400 ระดับ III | New York, NY | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $152,400–$255,100 ระดับ III | San Francisco, CA | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $168,800–$277,400 ระดับ III | San Jose, CA | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $152,400–$255,100 ระดับ III | New York, NY | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,800–$222,400 ระดับ II | New York, NY | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $152,400–$255,100 ระดับ III | San Francisco, CA | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,800–$222,400 ระดับ II | San Francisco, CA | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $113,900–$185,100 ระดับ II | Atlanta, GA | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $122,000–$197,900 ระดับ II | Boxborough, MA | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,800–$222,400 ระดับ II | Seattle, WA | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $110,400–$183,600 ระดับ II | Seattle, WA | 30 ม.ค. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,300–$224,800 ระดับ III | Seattle, WA | 5 ม.ค. 2026 | 2 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $113,900–$185,100 ระดับ II | Holly Springs, NC | 17 ธ.ค. 2025 | 2 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,800–$222,400 ระดับ II | Milpitas, CA | 8 ธ.ค. 2025 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,600–$209,600 ระดับ III | Boulder, CO | 30 ก.ย. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $149,600–$227,100 ระดับ III | San Jose, CA | 12 มิ.ย. 2025 | 10 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $131,800–$200,200 ระดับ III | Armonk, NY | 16 พ.ค. 2025 | 15 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $131,800–$200,200 ระดับ III | Herndon, VA | 14 พ.ค. 2025 | 25 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $131,800–$200,200 ระดับ III | Iselin, NJ | 10 เม.ย. 2025 | 3 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $110,800–$165,200 ระดับ II | Austin, TX | 24 มี.ค. 2025 | 17 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,910–$199,200 ระดับ III | San Francisco, CA | 10 ก.พ. 2025 | 1 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,700–$175,500 ระดับ II | Seattle, WA | 4 ก.พ. 2025 | 15 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $104,600–$145,400 ระดับ II | Boxborough, MA | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $128,200–$188,600 ระดับ III | Austin, TX | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $110,800–$165,200 ระดับ II | Austin, TX | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $149,600–$227,100 ระดับ III | San Jose, CA | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,300–$199,200 ระดับ II | San Jose, CA | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $149,600–$227,100 ระดับ III | Holmdel, NJ | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,300–$199,200 ระดับ II | Holmdel, NJ | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $149,600–$227,100 ระดับ III | San Francisco, CA | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| — ระดับ II | San Francisco, CA | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $112,091–$164,800 ระดับ II | San Francisco, CA | 6 ม.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $149,600–$227,100 ระดับ III | Milpitas, CA | 12 ธ.ค. 2024 | 11 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,800–$171,900 ระดับ III | Elkhorn, NE | 5 ธ.ค. 2024 | 4 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,240–$180,360 ระดับ III | Bethesda, MD | 20 พ.ย. 2024 | 21 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,240–$180,360 ระดับ III | Bethesda, MD | 19 พ.ย. 2024 | 27 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,300–$205,400 ระดับ III | Austin, TX | 24 ก.ย. 2024 | 2 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $104,100–$165,200 ระดับ II | Richardson, TX | 31 ก.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $127,600–$200,200 ระดับ III | San Luis Obispo, CA | 21 มิ.ย. 2024 | 5 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $144,800–$227,100 ระดับ III | San Jose, CA | 17 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $127,600–$200,200 ระดับ III | New York, NY | 11 มิ.ย. 2024 | 4 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $127,600–$200,200 ระดับ III | McLean, VA | 5 มิ.ย. 2024 | 12 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $110,400–$175,500 ระดับ II | San Diego, CA | 31 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,100–$183,900 ระดับ II | Tracy, CA | 3 พ.ค. 2024 | 2 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,300–$188,600 ระดับ III | Morrisville, NC | 24 เม.ย. 2024 | 15 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $131,900–$208,500 ระดับ II | Milpitas, CA | 18 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $160,300–$247,500 ระดับ III | San Francisco, CA | 15 มี.ค. 2024 | 10 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,702–$164,800 ระดับ II | San Jose, CA | 1 มี.ค. 2024 | 15 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $104,100–$165,200 ระดับ II | Austin, TX | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $94,141–$145,400 ระดับ II | Boxborough, MA | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $99,674–$145,400 ระดับ II | Seattle, WA | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $95,950–$145,400 ระดับ II | Herndon, VA | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $110,400–$175,500 ระดับ II | Carlsbad, CA | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $86,299–$137,000 ระดับ II | Richardson, TX | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | New York, NY | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $144,800–$227,100 ระดับ III | San Francisco, CA | 3 ม.ค. 2024 | 15 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | San Francisco, CA | 3 ม.ค. 2024 | 15 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $144,800–$227,100 ระดับ III | San Jose, CA | 3 ม.ค. 2024 | 15 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | San Jose, CA | 3 ม.ค. 2024 | 15 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | San Francisco, CA | 22 ธ.ค. 2023 | 15 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $133,300–$205,400 ระดับ III | Austin, TX | 6 ต.ค. 2023 | 2 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $144,800–$227,100 ระดับ III | San Jose, CA | 5 ก.ย. 2023 | 11 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | San Francisco, CA | 20 มิ.ย. 2023 | 10 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $89,800–$145,400 ระดับ II | Virginia Beach, VA | 6 เม.ย. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $144,800–$227,100 ระดับ III | San Francisco, CA | 4 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,400–$175,500 ระดับ II | Bellevue, WA | 31 มี.ค. 2023 | 5 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $144,800–$227,100 ระดับ III | San Francisco, CA | 15 มี.ค. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,400–$175,500 ระดับ II | Carlsbad, CA | 3 มี.ค. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,100–$165,200 ระดับ II | Austin, TX | 16 ก.พ. 2023 | 1 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $144,800–$227,100 ระดับ III | San Jose, CA | 7 ก.พ. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $84,718–$137,000 ระดับ II | Richardson, TX | 2 ก.พ. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,400–$175,500 ระดับ II | Iselin, NJ | 1 ก.พ. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,821–$145,400 ระดับ II | Seattle, WA | 1 ก.พ. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | San Francisco, CA | 1 ก.พ. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | San Jose, CA | 1 ก.พ. 2023 | 1 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,400–$175,500 ระดับ II | Seattle, WA | 18 ม.ค. 2023 | 2 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $122,262–$145,400 ระดับ III | Washington, DC | 29 ธ.ค. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | San Francisco, CA | 9 ธ.ค. 2022 | 15 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $125,300–$199,200 ระดับ II | Armonk, NY | 1 ธ.ค. 2022 | 15 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
Product Designer ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Cisco Systems, Inc.
- Software Engineer$134,200
- Software Engineering Technical Leader$181,272
- Engineering Product Manager$141,595
- Technical Consulting Engineer$106,487
- Software QA Engineer$134,200
- Leader, Software Engineering$178,500
- Consulting Engineer$108,100
- Data Engineer$138,950
- Hardware Engineer$139,734
- ASIC Engineer$135,907
- Customer Delivery Architect$148,970
- Solutions Engineer$130,499
- Engineering Technical Leader$168,300
- Data Scientist$154,800
- Site Reliability Engineer$132,080
- Solutions Architect$141,200
- Technical Systems Engineer$132,038
- Customer Experience Customer Success Specialist$122,283
- Software Consulting Engineer$132,267
- Technical Marketing Engineer$130,354
- Strategy & Planning Manager$156,645
- Cloud Engineer$139,318
- Business Analysis Manager$124,650
- Technical Leader, Software Engineering$164,200
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)