หน้าแรก › นายจ้าง › Corcept Therapeutics, Inc.
Corcept Therapeutics, Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Corcept Therapeutics, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 15 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 15 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $190,000
Corcept Therapeutics, Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Corcept Therapeutics, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 15 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 29 ม.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Corcept Therapeutics, Inc.: 4 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Associate Director, Manufacturing | 2 | $193,138 |
| Senior Manager, Statistical Programming | 2 | $186,603 |
| Senior Director, Commercial Analytics | 2 | $207,942 |
| Director, DSPV Compliance and Systems | 1 | $222,602 |
| Senior Manager, Business Analytics | 1 | $137,900 |
| Senior Manager, Statistics | 1 | $205,000 |
| Associate Director, Statistical Programming | 1 | $215,000 |
| Sr Manager, Regulatory Affairs (Operations) | 1 | $145,000 |
| Associate Director, Clinical Data Management | 1 | $188,885 |
| Medical Director, Drug Safety | 1 | $227,386 |
| Senior Manager, Analytical Development | 1 | $186,500 |
| Director, Clinical Patient Safety & PV Ops | 1 | $244,837 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 4 | $184,808 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 4 | $210,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 5 | $188,885 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 2 | $217,418 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Statisticians4
- Data Scientists3
- Industrial Production Managers2
- Regulatory Affairs Managers2
- Operations Research Analysts1
- Regulatory Affairs Specialists1
- Medical and Health Services Managers1
- Chemists1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Senior Manager, Statistical Programming | $190,000–$242,000 ระดับ IV | Redwood City, CA | 29 ม.ค. 2026 | 27 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Director, Clinical Patient Safety & PV Ops | $244,837–$329,200 ระดับ IV | Redwood City, CA | 8 ธ.ค. 2025 | 15 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Associate Director, Manufacturing | $199,867–$231,001 ระดับ IV | Redwood City, CA | 11 ก.ย. 2025 | 18 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manager, Analytical Development | $186,500–$219,400 ระดับ IV | Redwood City, CA | 8 ก.ย. 2025 | 18 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Director, Commercial Analytics | $188,885–$246,700 ระดับ IV | Redwood City, CA | 9 มิ.ย. 2025 | 27 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Associate Director, Clinical Data Management | $188,885–$244,800 ระดับ IV | Redwood City, CA | 12 ธ.ค. 2024 | 16 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Medical Director, Drug Safety | $227,386–$310,960 ระดับ IV | Redwood City, CA | 4 ธ.ค. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Director, Commercial Analytics | $227,000–$307,200 ระดับ IV | Redwood City, CA | 17 ก.ย. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manager, Statistics | $205,000–$227,970 ระดับ IV | Redwood City, CA | 20 ส.ค. 2024 | 26 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Associate Director, Statistical Programming | $215,000–$250,000 ระดับ IV | Tracy, CA | 18 ก.ค. 2024 | 29 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr Manager, Regulatory Affairs (Operations) | $145,000–$205,000 ระดับ IV | Menlo Park, CA | 8 ก.ค. 2024 | 15 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manager, Statistical Programming | $183,206–$190,000 ระดับ IV | Menlo Park, CA | 26 ก.ค. 2023 | 1 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manager, Business Analytics | $137,900–$194,700 ระดับ II | Menlo Park, CA | 13 ก.ค. 2023 | 24 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Director, DSPV Compliance and Systems | $222,602–$255,000 ระดับ IV | Menlo Park, CA | 12 พ.ค. 2023 | 15 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Associate Director, Manufacturing | $186,410–$241,000 ระดับ IV | Menlo Park, CA | 3 มี.ค. 2023 | 10 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)