ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Cummins Inc. › Combustion and Emissions Systems Engineer

Combustion and Emissions Systems Engineer ที่ Cummins Inc.: เงินเดือน H-1B

31 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Combustion and Emissions Systems Engineer ที่ Cummins Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $83,408; ช่วงกลาง $81,493–$90,002

ใบสมัคร (LCA)31
เงินเดือนกลางที่เสนอ$83,408
ช่วงกลางของเงินเดือน$81,493–$90,002
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$77,701–$96,304

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 20235$81,370
ปีงบประมาณ 202411$83,491
ปีงบประมาณ 202511$81,493
ปีงบประมาณ 20264$85,998

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$83,408–$115,200Columbus, IN6 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$83,408–$98,400Columbus, IN6 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$88,587–$115,200
ระดับ II
Whitakers, NC17 มี.ค. 202612 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$106,891–$115,200
ระดับ II
Columbus, IN9 มี.ค. 20261 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,493–$98,400Columbus, IN16 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$81,493–$97,200Columbus, IN13 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$81,493–$98,400Columbus, IN8 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$92,230–$114,000Columbus, IN5 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$81,493–$97,200Columbus, IN29 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$92,230–$114,000Columbus, IN1 เม.ย. 202526 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$81,493–$114,000Columbus, IN27 มี.ค. 202517 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$92,230–$114,000Seymour, IN21 มี.ค. 202517 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$81,493–$114,000Columbus, IN23 ม.ค. 202511 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$90,627–$114,000Rocky Mount, NC18 ม.ค. 202510 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$81,493–$114,000Seymour, IN8 ม.ค. 202513 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$83,491–$114,000
ระดับ I
Columbus, IN1 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$83,491–$114,000
ระดับ I
Columbus, IN1 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$83,491–$114,000
ระดับ I
Columbus, IN31 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$83,491–$114,000
ระดับ I
Columbus, IN11 พ.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$77,701–$114,000
H-1B1 (สิงคโปร์)
Columbus, IN30 เม.ย. 20241 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$79,477–$97,200
ระดับ II
Seymour, IN22 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$76,000–$114,000
ระดับ II
Columbus, IN20 มี.ค. 202418 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$96,304–$114,000
ระดับ II
Columbus, IN2 ก.พ. 20242 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$77,701–$114,000Columbus, IN26 ม.ค. 202419 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$96,304–$114,000
ระดับ II
Seymour, IN14 ธ.ค. 202313 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$96,304–$114,000
ระดับ II
Columbus, IN17 พ.ย. 202316 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$83,491–$114,000
ระดับ I
Columbus, IN31 ส.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$78,291–$93,600
ระดับ II
Provo, UT30 พ.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$76,107–$108,000
ระดับ II
Columbus, IN3 พ.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$81,370–$108,000
ระดับ II
Columbus, IN4 เม.ย. 202328 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$89,378–$108,000
ระดับ II
Columbus, IN23 พ.ย. 20225 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Cummins Inc.

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)