หน้าแรก › นายจ้าง › CVS Rx Services Inc. › Staff Pharmacist
Staff Pharmacist ที่ CVS Rx Services Inc.: เงินเดือน H-1B
65 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Staff Pharmacist ที่ CVS Rx Services Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $128,960; ช่วงกลาง $112,736–$137,405
ใบสมัคร (LCA)65
เงินเดือนกลางที่เสนอ$128,960
ช่วงกลางของเงินเดือน$112,736–$137,405
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$101,629–$149,344
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 37 | $112,736 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 7 | $131,040 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 13 | $137,509 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 6 | $155,459 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $147,680 ระดับ I | Williamsburg, VA | 16 เม.ย. 2026 | 4 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,306 ระดับ I | New Albany, IN | 18 มี.ค. 2026 | 25 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,600 ระดับ I | East Hampton, NY | 12 มี.ค. 2026 | 19 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,459 ระดับ II | Centralia, WA | 25 ก.พ. 2026 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,459 ระดับ I | Hoquiam, WA | 25 ก.พ. 2026 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,306 ระดับ II | New Albany, IN | 24 ก.พ. 2026 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $149,760 ระดับ II | Summerfield, FL | 16 ก.ย. 2025 | 29 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $149,760 ระดับ IV | Summerfield, FL | 11 ก.ย. 2025 | 22 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $135,200 ระดับ II | Norwalk, CT | 22 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $135,200 ระดับ II | Norwalk, CT | 22 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $137,509 ระดับ II | Bennington, VT | 22 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $137,301 ระดับ II | Orange, CT | 22 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $138,237 ระดับ II | Orange, CT | 22 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,120 ระดับ II | Belpre, OH | 22 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $136,739 ระดับ II | Paris, TX | 18 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,632 ระดับ II | Killeen, TX | 18 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $145,600 ระดับ III | Anderson, IN | 28 ก.พ. 2025 | 9 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,360 ระดับ III | Lancaster, PA | 20 ธ.ค. 2024 | 14 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,360 ระดับ III | Lancaster, PA | 7 พ.ย. 2024 | 24 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $141,440 ระดับ III | Monroe, CT | 22 ก.ค. 2024 | 4 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $124,800 ระดับ II | Lancaster, PA | 15 ก.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,251 ระดับ I | South Bend, IN | 17 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,776 ระดับ II | Bloomington, IN | 22 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,200 ระดับ III | Milwaukee, WI | 16 ม.ค. 2024 | 26 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $131,040 ระดับ III | Philadelphia, PA | 13 ธ.ค. 2023 | 23 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,800 ระดับ II | New Holland, PA | 27 ต.ค. 2023 | 30 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| — ระดับ II | New Holland, PA | 26 ต.ค. 2023 | 30 ต.ค. 2023 | ปฏิเสธ |
| $101,629 ระดับ I | Reading, PA | 31 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $97,656 ระดับ I | Charlottesville, VA | 31 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,629 ระดับ I | Reading, PA | 31 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,800 ระดับ II | Dayton, OH | 25 ส.ค. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,312 ระดับ II | Lancaster, PA | 17 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,312 พาร์ทไทม์ · ระดับ I | Bennington, VT | 16 ส.ค. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,300 E-3 · ระดับ II | Immokalee, FL | 25 ก.ค. 2023 | 5 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $88,400 E-3 · ระดับ I | Naples, FL | 22 มิ.ย. 2023 | 10 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $128,960 ระดับ II | Hyde Park, NY | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,432 ระดับ I | Elkhart, IN | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,432 ระดับ I | Goshen, IN | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,432 ระดับ I | Elkhart, IN | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,200 ระดับ III | Harwich, MA | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,749 ระดับ I | Naples, FL | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,749 ระดับ I | Naples, FL | 17 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,200 ระดับ III | Fairfield, CT | 12 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,174 ระดับ I | Cloverdale, CA | 10 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,749 ระดับ I | Naples, FL | 10 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,800 ระดับ III | Ephrata, PA | 10 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,749 ระดับ I | Naples, FL | 10 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,749 ระดับ I | Naples, FL | 10 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,800 ระดับ III | York, PA | 10 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,200 ระดับ III | Texarkana, AR | 10 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,749 ระดับ I | Naples, FL | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,736 ระดับ I | Eureka, CA | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,736 ระดับ I | Eureka, CA | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,736 ระดับ I | Eureka, CA | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,736 ระดับ I | Eureka, CA | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,736 ระดับ I | Eureka, CA | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $114,192 ระดับ II | Connersville, IN | 3 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,800 ระดับ II | Staunton, VA | 2 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $133,661 ระดับ III | Charlottesville, VA | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $136,053 ระดับ III | Charlottesville, VA | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,200 ระดับ III | Stamford, CT | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,200 ระดับ III | Essex, VT | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,800 ระดับ II | Newark, DE | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $131,040 ระดับ III | Dayton, OH | 11 เม.ย. 2023 | 17 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $92,872 ระดับ II | Dearborn, MI | 15 พ.ย. 2022 | 22 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
Staff Pharmacist ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ CVS Rx Services Inc.
- Staff Pharmacist FT$136,261
- Pharmacy Manager$155,106
- CA Pharmacy Manager$164,299
- CA Staff Pharmacist FT$146,827
- Foreign Pharmacy Graduate - International Pharmacy Intern$101,941
- Foreign Pharmacy Graduate - International Pharmacy$103,958
- Rx Mgr Emerging Leader, CA$144,706
- Staff Pharmacist FT, PMEL$141,970
- District Support Pharmacist FT$139,360
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)