หน้าแรก › นายจ้าง › Darling Ingredients, Inc.
Darling Ingredients, Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Darling Ingredients, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 13 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 13 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $95,000
Darling Ingredients, Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Darling Ingredients, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 13 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 10 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Reliability Engineer | 3 | $95,000 |
| IT Auditor | 2 | $74,865 |
| Manager, Supply Chain Applications | 2 | $157,000 |
| Oracle HCM Technical Analyst | 1 | $100,000 |
| Senior Oracle BI Developer | 1 | $145,000 |
| HCM Applications Analyst I | 1 | $110,000 |
| Plant Maintenance Manager | 1 | $80,000 |
| IT Compliance Specialist | 1 | $70,000 |
| HCM Applications Analyst | 1 | $83,000 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 2 | $111,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 2 | $122,500 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 6 | $95,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 3 | $78,000 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)38%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)31%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)8%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)23%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Computer Systems Engineers/Architects3
- Industrial Engineers3
- Computer Systems Analysts2
- Logisticians2
- Data Scientists1
- Mechanical Engineers1
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| HCM Applications Analyst | $83,000–$125,000 ระดับ I | Irving, TX | 10 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Reliability Engineer | $78,000–$111,000 ระดับ I | Cold Spring, KY | 10 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| IT Auditor | $77,730–$88,000 ระดับ I | Irving, TX | 3 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Manager, Supply Chain Applications | $164,000–$174,000 ระดับ IV | Ashburn, VA | 2 ก.ค. 2025 | 14 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Reliability Engineer | $95,000–$110,000 ระดับ II | Dubuque, IA | 10 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Plant Maintenance Manager | $80,000–$95,000 ระดับ II | San Angelo, TX | 6 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Reliability Engineer | $95,000–$110,000 ระดับ II | Dubuque, IA | 28 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IT Compliance Specialist | $70,000–$85,000 ระดับ I | Irving, TX | 27 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| HCM Applications Analyst I | $110,000–$125,000 ระดับ III | Irving, TX | 8 ต.ค. 2024 | 21 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Oracle BI Developer | $145,000–$160,000 ระดับ IV | Irving, TX | 17 ก.ย. 2024 | 23 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Oracle HCM Technical Analyst | $100,000 ระดับ II | Irving, TX | 8 ม.ค. 2024 | 22 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| IT Auditor | $72,000 ระดับ I | Irving, TX | 14 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Manager, Supply Chain Applications | $150,000–$170,000 ระดับ IV | Winchester, VA | 14 เม.ย. 2023 | 1 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)