หน้าแรก › นายจ้าง › Deccan International
Deccan International: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Deccan International ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 17 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 17 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $100,000
Deccan International สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Deccan International ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 17 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 8 พ.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Strategic Analyst | 5 | $87,214 |
| Software Testing Engineer | 3 | $104,291 |
| Senior Software Developer | 2 | $135,000 |
| Director of Advanced Analytics and Development | 1 | $190,750 |
| Strategic Analyst II | 1 | $92,000 |
| Tactical Analyst | 1 | $65,000 |
| Senior Operations Research Scientist/Data Scientist | 1 | $156,728 |
| Sr. Analyst, Strategic | 1 | $100,000 |
| Data Scientist | 1 | $167,087 |
| Sr Operations Research Scientist/Data Scientist | 1 | $187,505 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 5 | $104,291 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 2 | $135,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 3 | $100,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 7 | $92,660 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)29%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)41%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)24%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)6%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Computer Systems Engineers/Architects4
- Data Scientists4
- Software Developers3
- Software Quality Assurance Analysts and Testers3
- Computer and Information Research Scientists2
- Operations Research Analysts1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Strategic Analyst | $87,214 ระดับ II | Morrisville, NC | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Strategic Analyst | $87,214 ระดับ II | Morrisville, NC | 1 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Strategic Analyst | $92,660 ระดับ III | Corpus Christi, TX | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Strategic Analyst | $92,660 ระดับ III | Corpus Christi, TX | 9 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Sr Operations Research Scientist/Data Scientist | $187,505 ระดับ II | San Diego, CA | 26 มี.ค. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Testing Engineer | $110,000–$126,000 ระดับ I | San Jose, CA | 28 ม.ค. 2026 | 3 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Testing Engineer | $100,000–$110,000 ระดับ I | San Jose, CA | 4 พ.ย. 2025 | 3 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Strategic Analyst | $85,000–$95,000 ระดับ I | San Diego, CA | 24 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Data Scientist | $167,087 ระดับ III | San Diego, CA | 24 ก.พ. 2025 | 26 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Analyst, Strategic | $100,000–$110,000 ระดับ III | Kalamazoo, MI | 6 ธ.ค. 2024 | 20 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software Developer | $130,000–$135,000 ระดับ II | San Diego, CA | 22 เม.ย. 2024 | 11 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software Developer | $140,000–$160,000 ระดับ II | San Diego, CA | 28 มี.ค. 2024 | 11 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Strategic Analyst II | $92,000–$95,000 ระดับ II | San Diego, CA | 19 พ.ค. 2023 | 26 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Tactical Analyst | $65,000–$75,000 ระดับ I | San Diego, CA | 7 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Operations Research Scientist/Data Scientist | $156,728 ระดับ II | San Diego, CA | 7 เม.ย. 2023 | 3 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Testing Engineer | $104,291 ระดับ I | San Diego, CA | 31 มี.ค. 2023 | 3 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Director of Advanced Analytics and Development | $190,750 ระดับ IV | San Diego, CA | 2 ธ.ค. 2022 | 1 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)