หน้าแรก › นายจ้าง › Delta System & Software, Inc. › SAP Consultant
SAP Consultant ที่ Delta System & Software, Inc.: เงินเดือน H-1B
135 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง SAP Consultant ที่ Delta System & Software, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $101,691; ช่วงกลาง $101,192–$112,923
ใบสมัคร (LCA)135
เงินเดือนกลางที่เสนอ$101,691
ช่วงกลางของเงินเดือน$101,192–$112,923
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$97,215–$132,870
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 31 | $99,008 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 52 | $101,192 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 33 | $105,997 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 16 | $112,923 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $111,675 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 12 มิ.ย. 2026 | 23 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $128,960 ระดับ IV | Mechanicsburg, PA | 5 มิ.ย. 2026 | 23 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $120,141 ระดับ III | Celina, TX | 2 เม.ย. 2026 | 2 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,971 ระดับ III | Frisco, TX | 30 มี.ค. 2026 | 31 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $102,190–$103,000 ระดับ II | Canton, MI | 10 มี.ค. 2026 | 10 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $94,390–$95,000 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 16 ก.พ. 2026 | 16 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,699–$136,000 ระดับ I | Antioch, CA | 2 ก.พ. 2026 | 2 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $112,923–$113,000 ระดับ II | Dallas, TX | 27 ม.ค. 2026 | 27 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,082–$132,000 ระดับ II | Burlington, MA | 12 ม.ค. 2026 | 12 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $112,923–$113,000 ระดับ II | Plano, TX | 18 ธ.ค. 2025 | 18 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $112,923–$113,000 ระดับ II | Plano, TX | 24 พ.ย. 2025 | 24 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $100,547–$101,000 ระดับ II | Mason, OH | 11 พ.ย. 2025 | 11 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,512–$110,000 ระดับ II | Woonsocket, RI | 7 พ.ย. 2025 | 7 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,512–$110,000 ระดับ II | Woonsocket, RI | 6 พ.ย. 2025 | 6 พ.ย. 2025 | ถอน |
| $112,923–$113,000 ระดับ II | Plano, TX | 4 พ.ย. 2025 | 4 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,845–$110,000 ระดับ II | Exton, PA | 24 ก.ค. 2025 | 24 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,845–$110,000 ระดับ II | Exton, PA | 24 ก.ค. 2025 | 24 ก.ค. 2025 | ถอน |
| $112,923–$113,000 ระดับ II | Frisco, TX | 21 ก.ค. 2025 | 22 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,845–$110,000 ระดับ II | Exton, PA | 21 ก.ค. 2025 | 22 ก.ค. 2025 | ถอน |
| $109,845–$110,000 ระดับ II | Exton, PA | 21 ก.ค. 2025 | 22 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $106,579–$107,000 ระดับ II | Dakota, MN | 15 ก.ค. 2025 | 16 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,845–$110,000 ระดับ II | Exton, PA | 14 ก.ค. 2025 | 15 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Frisco, TX | 30 มิ.ย. 2025 | 30 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $98,862–$99,000 ระดับ II | Brentwood, TN | 13 มิ.ย. 2025 | 16 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Frisco, TX | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Frisco, TX | 13 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 E-3 · ระดับ II | Frisco, TX | 9 มิ.ย. 2025 | 16 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $123,656–$124,000 ระดับ II | New York, NY | 4 มิ.ย. 2025 | 4 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Plano, TX | 28 พ.ค. 2025 | 2 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $101,109–$102,000 ระดับ II | Miami, FL | 28 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Frisco, TX | 28 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Irving, TX | 14 พ.ค. 2025 | 14 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Frisco, TX | 8 พ.ค. 2025 | 12 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Frisco, TX | 2 พ.ค. 2025 | 2 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $93,226–$94,000 ระดับ II | Beachwood, OH | 14 เม.ย. 2025 | 14 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $106,558–$107,000 ระดับ II | Waukegan, IL | 2 เม.ย. 2025 | 14 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $94,370–$95,000 ระดับ II | Tampa, FL | 28 มี.ค. 2025 | 1 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | McKinney, TX | 28 มี.ค. 2025 | 1 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,931–$173,000 ระดับ II | Santa Clara, CA | 27 มี.ค. 2025 | 1 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 E-3 · ระดับ II | Frisco, TX | 24 มี.ค. 2025 | 7 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,227–$93,000 ระดับ II | Knoxville, TN | 3 มี.ค. 2025 | 3 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 ระดับ II | Frisco, TX | 26 ก.พ. 2025 | 27 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,227–$93,000 ระดับ II | Knoxville, TN | 21 ก.พ. 2025 | 24 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$106,000 E-3 · ระดับ II | Frisco, TX | 19 ก.พ. 2025 | 1 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,976–$106,000 ระดับ II | Chandler, AZ | 14 ก.พ. 2025 | 17 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $88,962–$89,000 ระดับ II | Oklahoma, OK | 10 ก.พ. 2025 | 11 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $97,032–$98,000 ระดับ II | Farmington, MI | 23 ม.ค. 2025 | 24 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$109,000 ระดับ II | Austin, TX | 15 ม.ค. 2025 | 16 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$109,000 ระดับ II | Austin, TX | 13 ม.ค. 2025 | 20 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $122,970–$123,000 ระดับ II | Wilmington, MA | 12 ธ.ค. 2024 | 16 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,699–$123,000 ระดับ II | Washington, DC | 5 ก.ย. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $172,931–$173,000 ระดับ II | San Jose, CA | 5 ก.ย. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $172,931–$173,000 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 23 ก.ค. 2024 | 24 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $105,206–$106,000 ระดับ II | East Greenville, PA | 8 ก.ค. 2024 | 15 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,970–$123,000 ระดับ II | Westwood, MA | 8 ก.ค. 2024 | 15 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 28 มิ.ย. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 28 มิ.ย. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 24 มิ.ย. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 11 มิ.ย. 2024 | 11 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $184,662–$185,000 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 11 มิ.ย. 2024 | 12 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 11 มิ.ย. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $110,365–$111,000 ระดับ II | North Carolina, NC | 2 พ.ค. 2024 | 3 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 26 เม.ย. 2024 | 1 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $147,368–$148,000 ระดับ II | Foster City, CA | 26 เม.ย. 2024 | 26 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918–$116,000 ระดับ II | Skillman, NJ | 2 เม.ย. 2024 | 3 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $106,974–$107,000 ระดับ II | Concord, NC | 29 มี.ค. 2024 | 1 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 13 มี.ค. 2024 | 18 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,069–$101,000 ระดับ II | East Greeville, PA | 8 มี.ค. 2024 | 18 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,283–$136,000 ระดับ I | San Jose, CA | 7 มี.ค. 2024 | 8 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,069–$101,000 ระดับ II | East Greenville, PA | 7 มี.ค. 2024 | 18 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | Plano, TX | 5 มี.ค. 2024 | 6 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 22 ก.พ. 2024 | 1 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 22 ก.พ. 2024 | 1 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 22 ก.พ. 2024 | 1 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $184,662–$185,000 ระดับ II | California, CA | 19 ก.พ. 2024 | 20 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $110,365–$111,000 ระดับ II | North Carolina, NC | 15 ก.พ. 2024 | 16 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $112,986–$113,000 ระดับ II | Wilmington, MA | 13 ก.พ. 2024 | 14 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918–$116,000 ระดับ II | New York, NY | 9 ก.พ. 2024 | 12 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | Little Elm, TX | 5 ก.พ. 2024 | 6 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 5 ธ.ค. 2023 | 6 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $147,368–$148,000 ระดับ II | Antiochv, CA | 30 ต.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $100,069–$101,000 ระดับ II | East Greenville, PA | 30 ต.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918 ระดับ II | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 24 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,918 ระดับ II | Houston, TX | 23 ต.ค. 2023 | 29 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 28 ก.ย. 2023 | 2 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $114,026–$115,000 ระดับ II | Washington, DC | 19 ก.ย. 2023 | 19 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,283–$136,000 ระดับ I | Sunnyvale, CA | 11 ก.ย. 2023 | 12 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | Coppell, TX | 22 ส.ค. 2023 | 23 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 10 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,192–$102,000 ระดับ II | McKinney, TX | 4 ส.ค. 2023 | 2 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,272–$104,000 ระดับ II | Raleigh, NC | 2 ส.ค. 2023 | 3 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $102,690 ระดับ II | Vernon Hills, IL | 1 ส.ค. 2023 | 1 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $102,690 ระดับ II | Vernon Hills, IL | 28 ก.ค. 2023 | 31 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $141,378–$142,000 ระดับ II | Santa Clara, CA | 28 มิ.ย. 2023 | 29 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,904–$99,000 ระดับ II | Dallas, TX | 28 มิ.ย. 2023 | 29 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,904–$99,000 ระดับ II | McKinney, TX | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,904–$99,000 ระดับ II | McKinney, TX | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $141,378–$142,000 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 2 พ.ค. 2023 | 3 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,016–$95,000 ระดับ II | Skokie, IL | 2 พ.ค. 2023 | 3 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,904–$99,000 E-3 · ระดับ II | McKinney, TX | 4 เม.ย. 2023 | 22 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,904–$99,000 E-3 · ระดับ II | McKinney, TX | 27 มี.ค. 2023 | 1 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,426–$86,000 ระดับ II | Wauwatosa, WI | 22 มี.ค. 2023 | 27 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,008–$100,000 ระดับ II | Hapeville, GA | 22 มี.ค. 2023 | 27 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $90,522–$91,000 ระดับ II | Spring, TX | 21 มี.ค. 2023 | 22 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $90,522–$91,000 ระดับ II | Spring, TX | 21 มี.ค. 2023 | 22 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $87,526–$88,000 ระดับ II | Corning, NY | 8 มี.ค. 2023 | 13 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,240–$111,000 ระดับ II | Washington, DC | 7 มี.ค. 2023 | 13 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,904–$99,000 E-3 · ระดับ II | McKinney, TX | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,904–$99,000 ระดับ II | McKinney, TX | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,904–$99,000 ระดับ II | McKinney, TX | 17 ม.ค. 2023 | 23 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$133,000 ระดับ II | Irvine, CA | 13 ม.ค. 2023 | 17 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $84,531–$85,000 ระดับ II | North Palm Beach, FL | 22 พ.ย. 2022 | 23 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $100,859–$101,000 ระดับ II | Loveland, CO | 2 พ.ย. 2022 | 3 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870 ระดับ II | Fermont, CA | 1 พ.ย. 2022 | 1 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $95,139–$96,000 ระดับ II | Phoenix, AZ | 5 ต.ค. 2022 | 6 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$133,000 ระดับ II | Fremont, CA | 29 ก.ย. 2022 | 30 ก.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Delta System & Software, Inc.
- Software Developer$101,546
- SAP Fi/co Consultant$109,460
- SAP Mm/wm Consultant$108,826
- SAP SD Consultant$104,666
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)