หน้าแรก › นายจ้าง › Eco IT Solutions Inc
Eco IT Solutions Inc: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Eco IT Solutions Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 60 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 59 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $90,600
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
Eco IT Solutions Inc สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Eco IT Solutions Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 60 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 2 ธ.ค. 2024 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Developer | 24 | $90,600 |
| System Analyst | 9 | $93,300 |
| Software Engineer | 7 | $78,000 |
| Java Developer | 6 | $94,550 |
| Full Stack Developer | 3 | $103,300 |
| Dot Net Developer | 3 | $78,000 |
| Programmer Analyst | 2 | $83,150 |
| Automation Testing Engineer | 1 | $76,000 |
| DotNet Developer | 1 | $90,600 |
| Software (java) Developer | 1 | $103,000 |
| Account Manager | 1 | $83,800 |
| Full Stack Java Developer | 1 | $106,000 |
| OBIEE Developer | 1 | $108,000 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 29 | $90,600 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 25 | $78,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 6 | $106,000 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Software Developers47
- Computer Systems Analysts10
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Computer Programmers1
- Computer Systems Engineers/Architects1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Full Stack Developer | $103,300–$103,500 ระดับ II | Katy, TX | 2 ธ.ค. 2024 | 9 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Full Stack Java Developer | $106,000–$106,200 ระดับ II | Lewisville, TX | 2 ธ.ค. 2024 | 9 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $103,300–$103,500 ระดับ II | Katy, TX | 2 ธ.ค. 2024 | 9 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Full Stack Developer | $106,000–$106,200 ระดับ II | Lewisville, TX | 2 ธ.ค. 2024 | 9 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $108,000–$110,000 ระดับ II | Mellissa, TX | 25 ก.ย. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| OBIEE Developer | $108,000–$110,000 ระดับ II | Mellissa, TX | 25 ก.ย. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Account Manager | $83,800–$84,000 ระดับ II | Celina, TX | 12 ส.ค. 2024 | 15 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $98,500 ระดับ II | Houston, TX | 19 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $98,500 ระดับ II | Houston, TX | 19 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $98,500 ระดับ II | Houston, TX | 19 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $98,500 ระดับ II | Houston, TX | 19 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software (java) Developer | $103,000–$123,000 ระดับ II | Houston, TX | 19 ก.พ. 2024 | 26 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Programmer Analyst | $73,000–$74,500 ระดับ II | Houston, TX | 27 พ.ย. 2023 | 6 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $77,000–$78,500 ระดับ I | Houston, TX | 27 พ.ย. 2023 | 6 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $82,200–$82,500 ระดับ I | Houston, TX | 26 ต.ค. 2023 | 2 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $98,800–$99,200 ระดับ II | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Dot Net Developer | $78,000–$78,800 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 11 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Dot Net Developer | $78,000–$79,000 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $78,000–$79,000 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 30 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $78,000–$78,500 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $78,000–$78,800 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 30 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $78,000–$78,800 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $78,000–$78,700 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 8 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $78,000–$78,500 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $98,500–$99,000 ระดับ II | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 30 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $78,000–$78,800 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 6 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $78,000–$78,700 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $78,000–$78,600 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 30 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $78,000–$78,500 ระดับ I | Houston, TX | 24 ต.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $78,000–$78,600 ระดับ I | Houston, TX | 18 ต.ค. 2023 | 23 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | — ระดับ I | Houston, TX | 18 ต.ค. 2023 | 23 ต.ค. 2023 | ปฏิเสธ |
| Automation Testing Engineer | $76,000–$78,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| System Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Programmer Analyst | $93,300–$93,500 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Full Stack Developer | $99,250–$99,500 ระดับ II | Irving, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 17 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| DotNet Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Dot Net Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,600–$91,000 ระดับ II | Houston, TX | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $98,904 ระดับ II | Frisco, TX | 23 พ.ย. 2022 | 6 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)