หน้าแรก › นายจ้าง › Embecta Medical I LLC
Embecta Medical I LLC: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Embecta Medical I LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 14 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 14 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $107,500
Embecta Medical I LLC สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Embecta Medical I LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 14 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 26 ก.ค. 2024 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Project Management Coordinator | 2 | $85,000 |
| Quality Engineer II | 2 | $80,000 |
| Quality Engineer - Product Complaints | 1 | $105,000 |
| Senior Quality Engineer - Product Complaints | 1 | $112,000 |
| Sr. R&D Engineer - Mechanical | 1 | $110,000 |
| Sr. Quality Engineer | 1 | $120,000 |
| Senior Manufacturing Engineer | 1 | $110,989 |
| Biomedical Engineer | 1 | $110,000 |
| Quality Engineer 2 | 1 | $77,000 |
| Project Engineer | 1 | $91,000 |
| Program Manager | 1 | $150,000 |
| Senior Manager, Systems Engineering | 1 | $195,000 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 5 | $105,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 9 | $110,000 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Mechanical Engineers5
- Industrial Engineers4
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Architectural and Engineering Managers2
- Bioengineers and Biomedical Engineers1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Program Manager | $150,000–$160,000 | Andover, MA | 26 ก.ค. 2024 | 5 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manager, Systems Engineering | $195,000 ระดับ III | Andover, MA | 23 ก.ค. 2024 | 31 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Engineer 2 | $77,000–$87,000 ระดับ II | Holdrege, NE | 30 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Project Engineer | $91,000–$101,000 ระดับ III | Holdrege, NE | 10 เม.ย. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manufacturing Engineer | $110,989–$120,000 ระดับ III | Andover, MA | 27 ก.พ. 2024 | 6 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Engineer II | $80,000–$90,000 ระดับ III | Holdrege, NE | 26 ก.พ. 2024 | 20 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Engineer II | $80,000–$90,000 ระดับ III | Holdrege, NE | 26 ก.พ. 2024 | 20 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Biomedical Engineer | $110,000–$120,000 ระดับ III | Andover, MA | 4 ม.ค. 2024 | 19 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Quality Engineer | $120,000–$130,000 ระดับ III | Andover, MA | 21 พ.ย. 2023 | 26 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. R&D Engineer - Mechanical | $110,000–$120,000 ระดับ III | Andover, MA | 22 ก.ย. 2023 | 24 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Project Management Coordinator | $85,000–$95,000 ระดับ II | Andover, MA | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Project Management Coordinator | $85,000–$95,000 ระดับ I | Andover, MA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Engineer - Product Complaints | $105,000–$115,000 ระดับ II | Andover, MA | 15 พ.ย. 2022 | 28 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Quality Engineer - Product Complaints | $112,000–$132,000 ระดับ III | Andover, MA | 10 พ.ย. 2022 | 28 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)