หน้าแรก › นายจ้าง › Fender Musical Instruments Corporation
Fender Musical Instruments Corporation: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Fender Musical Instruments Corporation ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 14 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 14 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $104,770
Fender Musical Instruments Corporation สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Fender Musical Instruments Corporation ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 14 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 15 เม.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Fender Musical Instruments Corporation: 9 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Director, Operations | 2 | $135,564 |
| Telecommunications Administrator | 1 | $120,224 |
| New Product Introduction Engineer II | 1 | $90,000 |
| Business App Analyst II | 1 | $71,614 |
| Senior Supply Chain Analyst | 1 | $96,970 |
| Sr. Software Engineer, DSP | 1 | $100,382 |
| Business Analyst II | 1 | $60,944 |
| Sr. Supply Chain Analyst | 1 | $77,459 |
| Director NPI Project Management | 1 | $141,211 |
| NPI Project Manager - Operations | 1 | $109,158 |
| Director, Custom Shop Operations | 1 | $143,978 |
| NPI Project Engineer | 1 | $109,470 |
| Sr. Business Application Analyst | 1 | $90,230 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 4 | $105,112 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 4 | $87,214 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 3 | $141,211 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 3 | $109,470 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)17%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)25%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)17%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)42%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Industrial Production Managers4
- Management Analysts2
- Network and Computer Systems Administrators1
- Mechanical Engineers1
- Logisticians1
- Software Developers1
- Computer Systems Analysts1
- Operations Research Analysts1
- Architectural and Engineering Managers1
- Industrial Engineers1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr. Business Application Analyst | $90,230–$122,260 ระดับ II | Phoenix, AZ | 15 เม.ย. 2026 | 17 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Director, Operations | $143,978–$174,633 ระดับ IV | Corona, CA | 15 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| NPI Project Engineer | $109,470 ระดับ III | Corona, CA | 10 มี.ค. 2026 | 18 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Director, Custom Shop Operations | $143,978–$192,000 ระดับ IV | Corona, CA | 11 ก.ย. 2025 | 15 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Director NPI Project Management | $141,211–$182,751 ระดับ IV | Corona, CA | 14 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Supply Chain Analyst | $77,459–$80,340 ระดับ II | an Bernardino, CA | 19 ก.ค. 2024 | 17 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Software Engineer, DSP | $100,382–$113,671 | Scottsdale, AZ | 30 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Analyst II | $60,944–$93,651 ระดับ I | Scottsdale, AZ | 23 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Supply Chain Analyst | $96,970–$97,697 ระดับ III | Seattle, WA | 23 ก.พ. 2024 | 12 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| New Product Introduction Engineer II | $90,000 | Corona, CA | 5 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Director, Operations | $127,150–$160,000 ระดับ IV | Corona, CA | 17 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Business App Analyst II | $71,614–$104,765 ระดับ II | Scottsdale, AZ | 3 เม.ย. 2023 | 17 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| NPI Project Manager - Operations | $109,158 ระดับ I | Corona, CA | 25 พ.ค. 2022 | 1 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Telecommunications Administrator | $120,224 ระดับ IV | Scottsdale, AZ | 6 ก.พ. 2020 | 30 พ.ค. 2020 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)