หน้าแรก › นายจ้าง › Hewlett Packard Enterprise Company › Systems/Software Engineer II
Systems/Software Engineer II ที่ Hewlett Packard Enterprise Company: เงินเดือน H-1B
112 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Systems/Software Engineer II ที่ Hewlett Packard Enterprise Company เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $131,144; ช่วงกลาง $116,106–$140,752
ใบสมัคร (LCA)112
เงินเดือนกลางที่เสนอ$131,144
ช่วงกลางของเงินเดือน$116,106–$140,752
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$90,400–$147,621
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 3 | $131,144 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 41 | $132,600 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 26 | $90,400 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 40 | $139,443 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $116,106–$213,500 ระดับ III | Roseville CA, CA | 11 มิ.ย. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,682–$213,500 | Sunnyvale, CA | 3 มิ.ย. 2026 | 11 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,682–$213,500 | Sunnyvale, CA | 2 มิ.ย. 2026 | 4 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,443–$213,500 ระดับ II | San Jose, CA | 2 มิ.ย. 2026 | 8 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $116,106–$213,500 ระดับ III | Roseville, CA | 29 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $116,106–$213,500 ระดับ III | Roseville, CA | 28 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $116,106–$213,500 ระดับ III | Roseville, CA | 22 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $116,106–$213,500 ระดับ III | Roseville, CA | 22 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,798–$213,500 ระดับ III | Bloomington, MN | 12 พ.ค. 2026 | 12 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,443–$213,500 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 12 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $115,627–$213,500 ระดับ III | Boston, MA | 7 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $92,700–$213,500 ระดับ II | Leander, TX | 7 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $149,240–$213,500 ระดับ IV | Leander, TX | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $140,733–$213,500 ระดับ IV | Boston, MA | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $139,443–$213,500 ระดับ II | San Jose, CA | 29 เม.ย. 2026 | 16 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $165,000–$213,500 | Sunnyvale, CA | 16 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 15 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 15 เม.ย. 2026 | 14 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,792–$213,500 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 10 เม.ย. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 18 มี.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $116,709–$213,500 ระดับ II | Durham, NC | 10 มี.ค. 2026 | 4 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 2 มี.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $106,579–$213,500 ระดับ II | Bloomington, MN | 20 ก.พ. 2026 | 17 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,512–$213,500 | Sunnyvale, CA | 2 ก.พ. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,560–$213,500 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 2 ก.พ. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $124,592–$213,500 ระดับ II | Roseville, CA | 2 ก.พ. 2026 | 31 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $97,594–$213,500 ระดับ I | Sunnyvale, CA | 28 ม.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $97,594–$213,500 ระดับ I | Sunnyvale, CA | 27 ม.ค. 2026 | 24 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,792–$213,500 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 26 ม.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $149,365–$213,500 ระดับ I | Sunnyvale, CA | 20 ม.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,082–$213,500 ระดับ II | Westford, MA | 20 ม.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,443–$213,500 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 12 ม.ค. 2026 | 15 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $144,390–$213,500 | Sunnyvale, CA | 12 ม.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $144,390–$213,500 | Sunnyvale, CA | 8 ม.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,792–$213,500 ระดับ II | Fremont, CA | 8 ม.ค. 2026 | 27 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,298–$213,500 ระดับ III | Issaquah, WA | 8 ม.ค. 2026 | 3 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,443–$208,500 ระดับ II | San Jose, CA | 4 ก.ย. 2025 | 10 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Spring, TX | 29 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,579–$208,500 ระดับ II | San Jose, CA | 24 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,579–$208,500 ระดับ II | San Jose, CA | 9 เม.ย. 2025 | 12 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,832–$208,500 ระดับ II | Durham, NC | 18 มี.ค. 2025 | 12 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Spring, TX | 10 มี.ค. 2025 | 3 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Roseville, CA | 6 มี.ค. 2025 | 3 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Roseville, CA | 27 ก.พ. 2025 | 26 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Roseville, CA | 26 ก.พ. 2025 | 23 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Roseville, CA | 24 ก.พ. 2025 | 20 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Roseville, CA | 13 ก.พ. 2025 | 2 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Roseville, CA | 13 ก.พ. 2025 | 2 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Spring, TX | 13 ก.พ. 2025 | 2 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $108,826–$208,500 ระดับ II | Austin, TX | 10 ก.พ. 2025 | 7 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,579–$208,500 ระดับ II | San Jose, CA | 10 ก.พ. 2025 | 2 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,579–$208,500 ระดับ II | San Jose, CA | 10 ก.พ. 2025 | 2 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Harrison, NJ | 7 ก.พ. 2025 | 30 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $96,616–$208,500 ระดับ II | Andover, MA | 7 ก.พ. 2025 | 26 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,579–$208,500 ระดับ II | San Jose, CA | 31 ม.ค. 2025 | 17 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Roseville, CA | 28 ม.ค. 2025 | 19 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Durham, NC | 28 ม.ค. 2025 | 19 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Durham, NC | 28 ม.ค. 2025 | 16 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,400–$208,500 ระดับ II | Roseville, CA | 27 ม.ค. 2025 | 16 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $124,259–$208,500 ระดับ III | Andover, MA | 27 ม.ค. 2025 | 15 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $96,616–$208,500 ระดับ II | Andover, MA | 21 ม.ค. 2025 | 10 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,579–$208,500 ระดับ II | San Jose, CA | 10 ม.ค. 2025 | 27 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $141,170–$188,000 ระดับ III | Durham, NC | 17 ก.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $141,170–$174,500 ระดับ III | Durham, NC | 21 ส.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $91,500–$174,500 ระดับ II | Durham, NC | 18 ก.ค. 2024 | 24 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $114,400–$188,000 ระดับ III | Issaquah, WA | 28 มิ.ย. 2024 | 21 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $131,144–$188,000 ระดับ II | San Jose, CA | 11 มิ.ย. 2024 | 28 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $132,600–$188,000 | Roseville, CA | 7 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $143,500–$188,000 ระดับ IV | Andover, MA | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,740–$174,500 | Fort Collins, CO | 4 เม.ย. 2024 | 5 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $133,000–$166,000 ระดับ II | Spring, TX | 21 มี.ค. 2024 | 11 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $137,543–$200,500 | San Jose, CA | 21 มี.ค. 2024 | 19 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $137,543–$200,500 | San Jose, CA | 21 มี.ค. 2024 | 14 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $157,850–$188,000 ระดับ II | Seattle, WA | 21 มี.ค. 2024 | 14 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $129,200–$174,500 ระดับ II | Colorado Springs, CO | 21 มี.ค. 2024 | 14 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $132,500–$188,000 ระดับ II | Roseville, CA | 18 มี.ค. 2024 | 13 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $129,000–$174,500 ระดับ III | Durham, NC | 14 มี.ค. 2024 | 5 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $175,950–$200,500 ระดับ II | San Jose, CA | 14 มี.ค. 2024 | 19 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $132,600–$188,000 | Roseville, CA | 12 มี.ค. 2024 | 21 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $129,200–$174,500 ระดับ II | Durham, NC | 7 มี.ค. 2024 | 27 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $150,675–$166,000 ระดับ III | Harrison, NJ | 6 มี.ค. 2024 | 27 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $132,500–$188,000 | Roseville, CA | 4 มี.ค. 2024 | 27 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000–$174,500 | Durham, NC | 26 ก.พ. 2024 | 21 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000–$188,000 | Roseville, CA | 26 ก.พ. 2024 | 21 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,536–$188,000 ระดับ II | Roseville, CA | 26 ก.พ. 2024 | 21 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,635–$188,800 ระดับ II | Andover, MA | 26 ก.พ. 2024 | 12 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $139,500–$188,000 ระดับ III | Roseville, CA | 23 ก.พ. 2024 | 21 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,888–$174,500 ระดับ III | Spring, TX | 21 ก.พ. 2024 | 21 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $136,000–$188,000 ระดับ III | Roseville, CA | 21 ก.พ. 2024 | 21 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $132,600–$188,000 ระดับ III | Roseville, CA | 20 ก.พ. 2024 | 13 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $148,600–$200,500 | San Jose, CA | 20 ก.พ. 2024 | 13 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000–$174,500 | Durham, NC | 16 ก.พ. 2024 | 13 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $132,600–$174,500 ระดับ III | Durham, NC | 14 ก.พ. 2024 | 6 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $131,000–$174,500 ระดับ II | Durham, NC | 14 ก.พ. 2024 | 6 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $126,276–$174,500 ระดับ II | Cary, NC | 14 ก.พ. 2024 | 6 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $123,800–$174,500 ระดับ II | Durham, NC | 13 ก.พ. 2024 | 6 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $160,386–$188,000 ระดับ III | Andover, MA | 12 ก.พ. 2024 | 6 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $123,800–$174,500 ระดับ II | Durham, NC | 7 ก.พ. 2024 | 30 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $143,936–$188,000 ระดับ II | Roseville, CA | 7 ก.พ. 2024 | 30 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $150,000–$188,000 ระดับ II | Roseville, CA | 31 ม.ค. 2024 | 30 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $124,698–$166,000 ระดับ II | Boise, ID | 25 ม.ค. 2024 | 23 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000–$174,500 ระดับ II | Durham, NC | 24 ม.ค. 2024 | 23 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $121,358–$166,000 ระดับ II | Gainesville, FL | 10 ม.ค. 2024 | 10 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $150,725–$169,300 ระดับ III | Durham, NC | 31 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $123,800–$169,300 ระดับ II | Durham, NC | 23 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $131,144–$194,700 ระดับ II | San Jose, CA | 18 ส.ค. 2023 | 8 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Systems/Software Engineer II ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Hewlett Packard Enterprise Company
- Cloud Developer III$151,251
- Cloud Developer II$132,579
- Senior Cloud Developer$185,687
- Cloud Developer$149,142
- Systems/Software Engineer$145,000
- Systems/Software Engineer III$139,443
- Principal Cloud Developer$210,704
- Senior Systems/Software Engineer$178,740
- Sr. Cloud Developer$180,000
- Principal Systems/Software Engineer$201,053
- Systems/Software Engineer I$98,218
- Cloud Developer I$108,575
- Software Designer$150,660
- Senior IT Developer/Engineer$140,005
- Systems/Software Engineer VI$168,937
- Product Manager III$143,746
- IT Developer/Engineer$139,349
- Systems/Software Engineer V$160,000
- Engineer$143,100
- Product Manager II$135,068
- Product Manager$150,000
- AI and Machine Learning Engineer III$153,000
- Principal Engineer$143,790
- Senior Engineer$152,412
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)