ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › IBM Corporation › Package Consultant

Package Consultant ที่ IBM Corporation: เงินเดือน H-1B

614 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Package Consultant ที่ IBM Corporation เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $105,019; ช่วงกลาง $94,224–$125,715

ใบสมัคร (LCA)614
เงินเดือนกลางที่เสนอ$105,019
ช่วงกลางของเงินเดือน$94,224–$125,715
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$84,510–$146,022

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 2023110$97,960
ปีงบประมาณ 2024249$104,125
ปีงบประมาณ 2025184$106,912
ปีงบประมาณ 202669$116,709

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$179,303
ระดับ IV
Dallas, TX23 มิ.ย. 202620 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$109,845–$232,400
ระดับ II
Conshohocken, PA23 มิ.ย. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$138,237–$232,400
ระดับ IV
Spring, TX23 มิ.ย. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$142,029
ระดับ IV
Baton Rouge, LA16 มิ.ย. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$151,900–$354,500
ระดับ IV
Jackson, MI16 มิ.ย. 202622 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$116,709–$180,600
ระดับ II
Baton Rouge, LA16 มิ.ย. 202622 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$132,000
ระดับ II
Paramus, NJ11 มิ.ย. 202629 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$181,160
ระดับ IV
Brookhaven, GA28 พ.ค. 202615 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$129,022–$180,600
ระดับ IV
Dallas, TX25 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$100,838
ระดับ II
Des Moines, IA19 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$157,008
ระดับ IV
Dallas, TX18 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$136,080
ระดับ II
Frisco, TX14 พ.ค. 202615 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$180,000
ระดับ IV
Tempe, AZ13 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$216,075
ระดับ IV
Dallas, TX12 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$153,317
ระดับ IV
Chicago, IL6 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$160,555
ระดับ III
Plainfield, IL5 พ.ค. 20267 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$170,004
ระดับ IV
Durham, NC16 เม.ย. 20266 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$171,734
ระดับ IV
Dallas, TX19 มี.ค. 20266 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$146,022–$219,442
ระดับ III
Purchase, NY18 มี.ค. 202630 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$168,960
ระดับ IV
Brookhaven, GA4 มี.ค. 202617 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$156,136
ระดับ IV
Armonk, NY2 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$188,594–$313,844
ระดับ IV
Paramus, NJ2 มี.ค. 20269 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$161,179–$189,240
ระดับ III
San Jose, CA1 มี.ค. 20269 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$146,022–$219,442
ระดับ III
Purchase, NY25 ก.พ. 20261 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$146,022–$219,442
ระดับ III
Purchase, NY22 ก.พ. 20264 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$146,022–$219,442
ระดับ III
Purchase, NY19 ก.พ. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$121,867–$179,982
ระดับ III
Purchase, NY19 ก.พ. 20262 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$146,022–$219,442
ระดับ III
Purchase, NY19 ก.พ. 20262 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$137,233
ระดับ III
Collegeville, PA2 ก.พ. 202618 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$143,462
ระดับ IV
Durham, NC8 ม.ค. 202624 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$183,396
ระดับ IV
McKinney, TX9 ธ.ค. 202522 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$318,350
ระดับ IV
Dallas, TX4 ธ.ค. 202522 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$276,798
ระดับ IV
Collegeville, PA14 พ.ย. 202510 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$148,400
ระดับ IV
Dallas, TX5 พ.ย. 20251 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$159,571
ระดับ IV
Herndon, VA4 พ.ย. 202524 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$185,764
ระดับ IV
Houston, TX22 ก.ย. 20256 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$189,629
ระดับ IV
Charlotte, NC19 ก.ย. 20253 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$142,029
ระดับ IV
Baton Rouge, LA12 ก.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$111,384–$232,404
ระดับ III
Mounds View, MN8 ก.ย. 202515 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$109,574–$232,404
ระดับ III
Apex, NC8 ก.ย. 202515 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$85,000
ระดับ II
Fort Lauderdale, FL21 ส.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$125,403–$156,266
ระดับ III
Broomfield, CO20 ส.ค. 202527 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$143,789
ระดับ III
Shelton, CT13 ส.ค. 20251 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$199,215
ระดับ IV
Cypress, TX13 ส.ค. 202526 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$199,215
ระดับ IV
Cypress, TX7 ส.ค. 202518 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$119,205
ระดับ IV
Baton Rouge, LA31 ก.ค. 202517 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,079–$137,759
ระดับ II
Lisle, IL28 ก.ค. 20254 ส.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$202,641
ระดับ IV
Denver, CO21 ก.ค. 20254 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$129,750–$268,500
ระดับ IV
Greensboro, NC10 ก.ค. 202517 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$104,021–$211,308
ระดับ III
Greensboro, NC8 ก.ค. 202515 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$169,187
ระดับ IV
Rochester, MN26 มิ.ย. 20254 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$201,323
ระดับ IV
Coppell, TX24 มิ.ย. 202517 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$144,868
ระดับ IV
Herndon, VA18 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,714–$101,000
ระดับ II
Frisco, TX18 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$110,885–$180,600
ระดับ III
Mounds View, MN17 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$102,565
ระดับ II
Cambridge, MA16 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$82,742
ระดับ II
Sanford, FL16 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$129,688
ระดับ II
Duluth, GA16 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$165,422–$170,000
ระดับ III
Sunnyvale, CA16 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$90,667
ระดับ II
Waukegan, IL13 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$116,667–$156,266
ระดับ III
Denver, CO13 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$87,485–$156,000
ระดับ II
Coral Gables, FL12 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,714
ระดับ II
Dallas, TX12 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$85,000
ระดับ II
Lisle, IL11 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$245,562
ระดับ IV
Detroit, MI10 มิ.ย. 20253 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$130,000
ระดับ II
Lisle, IL10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$125,000
ระดับ II
Lisle, IL10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$130,000
ระดับ II
Lisle, IL10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$142,674
ระดับ IV
Dallas, TX10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$179,944
ระดับ IV
Dallas, TX10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$85,000
ระดับ II
Ann Arbor, MI10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$165,422–$172,300
ระดับ III
San Jose, CA10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$144,922–$208,431
ระดับ III
Jersey City, NJ10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$105,019–$141,900
ระดับ II
Raritan, NJ10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$71,115–$117,300
ระดับ II
Monroe, LA10 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$130,000
ระดับ II
Lisle, IL9 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$140,000
ระดับ II
Lisle, IL9 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$85,280–$117,300
ระดับ II
San Antonio, TX9 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$108,722–$159,030
ระดับ III
Waukegan, IL9 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$126,600–$295,404
ระดับ III
St. Louis, MO3 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$89,710–$129,000
ระดับ II
Atlanta, GA3 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,256–$174,308
ระดับ III
St. Louis, MO3 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$151,908–$354,504
ระดับ III
Hercules, CA2 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,912–$180,600
ระดับ III
Durham, NC30 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$104,749–$211,308
ระดับ III
San Antonio, TX30 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,256–$232,404
ระดับ III
St. Louis, MO30 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$129,000
ระดับ II
Durham, NC30 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$138,600
ระดับ II
Durham, NC29 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,256–$180,600
ระดับ III
St. Louis, MO29 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$110,926–$198,708
ระดับ III
Titusville, NJ29 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,912–$180,600
ระดับ III
Durham, NC29 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$108,722–$159,030
ระดับ III
Waukegan, IL28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$105,019–$152,508
ระดับ II
Bridgewater, NJ28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$108,722–$159,031
ระดับ III
Waukegan, IL28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$83,928–$117,300
ระดับ II
Orlando, FL28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$143,582–$278,904
ระดับ III
Hercules, CA28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,256–$172,404
ระดับ III
St. Louis, MO28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$138,600
ระดับ II
Durham, NC28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,184–$180,600
ระดับ III
Collegeville, PA28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$116,626–$255,600
ระดับ III
San Diego, CA28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$143,582–$216,708
ระดับ III
Hercules, CA28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$80,288–$129,000
ระดับ II
St. Louis, MO28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,256–$180,600
ระดับ III
St. Louis, MO28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,000–$159,031
ระดับ II
Waukegan, IL28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$87,301–$135,144
ระดับ II
St. Louis, MO28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$143,582–$216,708
ระดับ III
Hercules, CA28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$138,600
ระดับ II
Durham, NC28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$86,736–$129,000
ระดับ II
Collegeville, PA28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,184–$180,600
ระดับ III
Collegeville, PA28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$80,288–$129,000
ระดับ II
St. Louis, MO28 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,256–$180,600
ระดับ III
St. Louis, MO27 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$138,600
ระดับ II
Durham, NC23 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$88,358–$138,600
ระดับ II
Durham, NC23 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$106,184–$232,404
ระดับ III
Collegeville, PA23 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$129,000
ระดับ II
Durham, NC23 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,184–$232,404
ระดับ III
Collegeville, PA23 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$104,188–$123,261
ระดับ III
New Albany, OH23 พ.ค. 202530 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,912–$164,508
ระดับ III
Durham, NC23 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$99,819–$211,308
ระดับ III
Greensboro, NC22 พ.ค. 202529 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$129,000
ระดับ II
Durham, NC22 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$108,722–$159,031
ระดับ III
Chicago, IL22 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$87,027–$164,208
ระดับ III
Monroe, LA22 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,912–$180,600
ระดับ III
Durham, NC22 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,184–$180,600
ระดับ III
Collegeville, PA22 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$100,000–$159,031
ระดับ II
Chicago, IL21 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$117,504
ระดับ II
Durham, NC21 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$99,819–$149,508
ระดับ III
Greensboro, NC21 พ.ค. 202528 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,358–$138,600
ระดับ II
Durham, NC21 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$110,926–$198,708
ระดับ III
Titusville, NJ20 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$117,998–$185,764
ระดับ III
Houston, TX20 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,184–$180,600
ระดับ III
Newark, DE19 พ.ค. 202526 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$105,019–$141,900
ระดับ II
Bridgewater, NJ16 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,939–$198,708
ระดับ III
Whippany, NJ16 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$116,626–$198,708
ระดับ III
San Diego, CA16 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$157,200–$248,498
ระดับ IV
Chicago, IL15 พ.ค. 202522 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,939–$255,600
ระดับ III
Whippany, NJ15 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$131,753–$189,470
ระดับ III
Coppell, TX15 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$108,722–$232,404
ระดับ III
Waukegan, IL14 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$108,722–$232,404
ระดับ III
Waukegan, IL13 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ถอน
$88,733–$129,000
ระดับ II
Bloomington, IL13 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$88,733–$129,000
ระดับ II
Bloomington, IL9 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$112,674–$232,404
ระดับ III
Austin, TX8 พ.ค. 202515 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$157,200–$248,498
ระดับ III
Chicago, IL8 พ.ค. 202515 พ.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$165,422–$186,216
ระดับ III
Santa Clara, CA5 พ.ค. 202512 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,184–$164,508
ระดับ III
Collegeville, PA2 พ.ค. 20258 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$97,609
ระดับ II
Baton Rouge, LA1 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$102,991–$120,607
ระดับ III
New Albany, OH29 เม.ย. 20256 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$109,741–$164,508
ระดับ III
Atlanta, GA24 เม.ย. 20251 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,074–$170,000
ระดับ II
Sunnyvale, CA24 เม.ย. 20251 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$106,302–$152,083
ระดับ II
New Brunswick, NJ24 เม.ย. 20251 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$136,074–$170,000
ระดับ II
Sunnyvale, CA23 เม.ย. 202513 ต.ค. 2025ถอน
$126,600–$295,404
ระดับ IV
Lancaster, NY17 เม.ย. 20251 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$157,200–$248,498
ระดับ IV
Chicago, IL9 เม.ย. 202516 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$106,184–$232,404
ระดับ III
Elkton, MD8 เม.ย. 202515 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$128,939–$152,083
ระดับ III
Purchase, NY7 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$126,600–$295,404
ระดับ III
Collegeville, PA1 เม.ย. 202523 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$106,184–$180,600
ระดับ III
Conshohocken, PA31 มี.ค. 20257 เม.ย. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$106,184–$232,404
ระดับ III
Collegeville, PA27 มี.ค. 20253 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$102,794–$180,600
ระดับ III
Bloomington, IL21 มี.ค. 202528 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$177,063
ระดับ IV
Costa Mesa, CA20 มี.ค. 20257 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$238,974
ระดับ IV
Philadelphia, PA20 มี.ค. 202521 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$126,600–$295,404
ระดับ IV
Lancaster, NY19 มี.ค. 202526 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$182,424–$306,788
ระดับ III
New York, NY5 มี.ค. 202512 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,939–$198,708
ระดับ III
New Brunswick, NJ25 ก.พ. 20254 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$160,590
ระดับ II
Cary, NC31 ม.ค. 202521 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$79,123–$152,700
ระดับ III
Conway, AR28 ม.ค. 20255 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$118,102–$135,720
ระดับ III
Charlotte, NC12 ม.ค. 202520 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,102–$121,713
ระดับ III
Charlotte, NC2 ม.ค. 202510 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$110,219–$168,000
ระดับ III
Miami, FL3 ธ.ค. 202411 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$118,789–$159,600
ระดับ II
Hercules, CA24 พ.ย. 202429 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$136,074–$201,600
ระดับ II
Sunnyvale, CA13 พ.ย. 202420 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$128,939–$260,400
ระดับ III
Newark, NJ7 พ.ย. 202414 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$100,714–$132,996
ระดับ II
Dallas, TX16 ต.ค. 202423 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$110,885–$216,996
ระดับ III
Mounds View, MN16 ต.ค. 202423 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$88,358–$132,996
ระดับ II
Durham, NC14 ต.ค. 202421 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$114,358–$184,800
ระดับ III
Shelton, CT11 ต.ค. 202418 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,912–$168,000
ระดับ III
Durham, NC11 ต.ค. 202418 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$88,358–$132,996
ระดับ II
Durham, NC11 ต.ค. 202418 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$105,019–$144,000
ระดับ II
New York, NY10 ต.ค. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$105,019–$144,000
ระดับ II
New York, NY10 ต.ค. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$88,358–$132,996
ระดับ II
Durham, NC10 ต.ค. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$105,019–$144,000
ระดับ II
New York, NY10 ต.ค. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$105,019–$144,000
ระดับ II
New York, NY10 ต.ค. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$88,358–$132,996
ระดับ II
Durham, NC10 ต.ค. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$88,358–$120,000
ระดับ II
Durham, NC10 ต.ค. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$88,358–$132,996
ระดับ II
Durham, NC8 ต.ค. 202415 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$114,358–$201,600
ระดับ III
Stamford, CT8 ต.ค. 202415 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,912–$216,996
ระดับ III
Durham, NC7 ต.ค. 202414 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$128,939–$201,600
ระดับ III
New York, NY4 ต.ค. 202411 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$88,358–$120,000
ระดับ II
Durham, NC4 ต.ค. 202411 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,912–$168,000
ระดับ III
Durham, NC4 ต.ค. 202411 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$128,939–$152,083
ระดับ III
New Brunswick, NJ4 ต.ค. 202411 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$217,281
ระดับ IV
Armonk, NY2 ต.ค. 202418 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$131,266–$181,664
ระดับ III
Houston, TX1 ต.ค. 20248 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$122,179–$168,000
ระดับ III
Dallas, TX1 ต.ค. 20248 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,912–$168,000
ระดับ III
Durham, NC1 ต.ค. 20248 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$88,358–$120,000
ระดับ II
Durham, NC1 ต.ค. 20248 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,912–$168,000
ระดับ III
Durham, NC30 ก.ย. 20247 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$128,939–$201,600
ระดับ III
Newark, NJ27 ก.ย. 20244 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$170,350–$327,600
ระดับ IV
Newark, NJ27 ก.ย. 20244 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,912–$168,000
ระดับ III
Durham, NC27 ก.ย. 20244 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,256–$216,996
ระดับ III
St. Louis, MO27 ก.ย. 20244 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,912–$168,000
ระดับ III
Durham, NC25 ก.ย. 20242 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$102,190–$152,700
ระดับ III
Sanford, NC20 ก.ย. 202427 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$116,667–$168,718
ระดับ III
Denver, CO20 ก.ย. 202427 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$88,358–$132,996
ระดับ II
Durham, NC20 ก.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$154,689
ระดับ IV
West Chester, PA17 ก.ย. 20247 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$102,523–$120,000
ระดับ II
Denver, CO16 ก.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$117,998–$168,000
ระดับ III
Houston, TX11 ก.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$88,733–$120,000
ระดับ II
Bloomington, IL10 ก.ย. 202417 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$116,667–$168,718
ระดับ III
Denver, CO6 ก.ย. 202413 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$117,998–$122,432
ระดับ III
Houston, TX4 ก.ย. 202411 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$129,913–$216,996
ระดับ III
Mounds View, MN28 ส.ค. 20244 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$131,266–$181,664
ระดับ III
Spring, TX23 ส.ค. 202430 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$85,280–$109,104
ระดับ II
San Antonio, TX12 ส.ค. 202420 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$144,922–$208,431
ระดับ III
Purchase, NY5 ส.ค. 20241 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$165,422–$186,216
ระดับ III
Sunnyvale, CA1 ส.ค. 20249 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$174,285
ระดับ IV
Coppell, TX23 ก.ค. 20248 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$139,586
ระดับ II
Baton Rouge, LA18 ก.ค. 202429 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$128,939–$201,600
ระดับ III
New York, NY12 ก.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$106,184–$216,996
ระดับ III
Collegeville, PA10 ก.ค. 202418 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$108,722–$157,145
ระดับ III
Chicago, IL8 ก.ค. 202428 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$104,146–$152,700
ระดับ III
Orlando, FL4 ก.ค. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$147,719
ระดับ II
Baton Rouge, LA28 มิ.ย. 202415 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$104,416–$168,000
ระดับ III
Roswell, GA21 มิ.ย. 202428 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$86,403–$161,004
ระดับ II
St. Louis, MO21 มิ.ย. 202428 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$106,558–$168,000
ระดับ III
Conshohocken, PA20 มิ.ย. 202428 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$125,127–$186,854
ระดับ III
Coppell, TX20 มิ.ย. 202425 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC15 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$132,996
ระดับ II
Durham, NC15 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC15 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC15 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC15 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$93,888–$120,000
ระดับ II
St. Louis, MO15 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC15 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$100,589–$216,996
ระดับ III
Durham, NC14 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC14 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$100,589–$216,996
ระดับ III
Durham, NC14 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC14 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC14 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$216,996
ระดับ III
Durham, NC13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$116,064–$184,800
ระดับ III
Shelton, CT13 มิ.ย. 202420 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$216,996
ระดับ III
Durham, NC13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$104,125–$114,000
ระดับ II
New York, NY13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC13 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$106,558–$168,000
ระดับ III
Conshohocken, PA12 มิ.ย. 202420 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$70,824–$118,473
ระดับ II
Baton Rouge, LA12 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC12 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC12 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$91,562–$132,996
ระดับ II
Dallas, TX12 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC12 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$108,451–$197,304
ระดับ III
West Fargo, ND12 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$107,432–$216,996
ระดับ III
Mounds View, MN11 มิ.ย. 202418 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$107,432–$216,996
ระดับ III
Mounds View, MN11 มิ.ย. 202418 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$125,715–$207,096
ระดับ III
Raritan, NJ11 มิ.ย. 202418 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$216,996
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$96,242–$132,000
ระดับ II
Shelton, CT11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$216,996
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$101,150–$152,700
ระดับ III
San Antonio, TX11 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$103,189–$168,000
ระดับ III
St. Louis, MO8 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC8 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC8 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC8 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$104,125–$104,778
ระดับ II
New York, NY8 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$103,189–$168,000
ระดับ III
St. Louis, MO8 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$125,127–$186,854
ระดับ III
Coppell, TX8 มิ.ย. 202417 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$104,125–$132,000
ระดับ II
Raritan, NJ7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$133,245–$148,090
ระดับ II
Sunnyvale, CA7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$104,416–$168,000
ระดับ III
Alpharetta, GA7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$107,432–$216,996
ระดับ III
Mounds View, MN7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$85,717–$120,000
ระดับ II
St. Louis, MO7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$101,483–$168,718
ระดับ II
Littleton, CO7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$100,589–$216,996
ระดับ III
Durham, NC7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$101,712–$168,000
ระดับ III
Cary, NC7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$101,712–$216,996
ระดับ III
Cary, NC7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$125,715–$170,500
ระดับ III
Purchase, NY7 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$132,996
ระดับ II
Durham, NC6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$132,996
ระดับ II
Durham, NC6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$84,510–$120,000
ระดับ II
Durham, NC6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$106,302–$170,500
ระดับ II
Purchase, NY6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$112,258–$168,000
ระดับ III
Dallas, TX6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$100,589–$168,000
ระดับ III
Durham, NC6 มิ.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง

แสดง 300 รายการล่าสุดจากทั้งหมด 614 รายการ

Package Consultant ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ IBM Corporation

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)