ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Infosys Limited › Technology Project Lead 1

Technology Project Lead 1 ที่ Infosys Limited: เงินเดือน H-1B

728 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Technology Project Lead 1 ที่ Infosys Limited เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $90,501; ช่วงกลาง $82,363–$94,682

ใบสมัคร (LCA)728
เงินเดือนกลางที่เสนอ$90,501
ช่วงกลางของเงินเดือน$82,363–$94,682
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$77,293–$111,550

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 2025299$86,445
ปีงบประมาณ 2026427$92,581

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$94,682–$134,598
ระดับ II
New York, NY23 มิ.ย. 20264 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$104,666–$145,482
ระดับ II
Owings Mills, MD23 มิ.ย. 20264 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$79,290–$111,778
ระดับ II
Georgetown, KY18 มิ.ย. 202629 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$174,082
ระดับ II
Sunnyvale, CA18 มิ.ย. 202629 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX17 มิ.ย. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$115,387
ระดับ II
Plano, TX17 มิ.ย. 202628 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$104,666–$125,274
ระดับ II
Baltimore, MD17 มิ.ย. 202628 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$114,795–$146,266
ระดับ II
Oakland, CA17 มิ.ย. 202628 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$127,095
ระดับ II
Hartford, CT16 มิ.ย. 202627 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$60,403–$111,778
ระดับ II
Tampa, FL16 มิ.ย. 202629 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$130,999
ระดับ II
Chandler, AZ16 มิ.ย. 202614 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$140,358
ระดับ II
Rosemead, CA16 มิ.ย. 202627 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$169,686
ระดับ II
Sunnyvale, CA16 มิ.ย. 202627 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$114,795–$136,099
ระดับ II
Oakland, CA15 มิ.ย. 202626 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$132,661
ระดับ II
El Segundo, CA15 มิ.ย. 20261 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$138,174
ระดับ II
Charlotte, NC12 มิ.ย. 202623 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$143,666
ระดับ II
Richardson, TX12 มิ.ย. 202623 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$206,490
ระดับ II
Sunnyvale, CA11 มิ.ย. 202622 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$89,773–$113,219
ระดับ II
Pennington, NJ11 มิ.ย. 202622 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$89,773–$133,171
ระดับ II
Pennington, NJ11 มิ.ย. 202622 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$111,778
ระดับ II
Alpharetta, GA11 มิ.ย. 202622 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$124,611
ระดับ II
Raleigh, NC10 มิ.ย. 202621 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$60,403–$111,778
ระดับ II
Tampa, FL10 มิ.ย. 202621 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$138,763
ระดับ II
Bellevue, WA10 มิ.ย. 202621 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC9 มิ.ย. 202620 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,394–$133,008
ระดับ II
Newtown Square, PA9 มิ.ย. 202620 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$114,795–$168,397
ระดับ II
Pleasanton, CA9 มิ.ย. 202620 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX9 มิ.ย. 202620 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$121,849
ระดับ II
Rosemead, CA8 มิ.ย. 202619 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$194,792
ระดับ II
Sunnyvale, CA8 มิ.ย. 202619 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$167,203
ระดับ II
San Jose, CA8 มิ.ย. 202619 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX4 มิ.ย. 202615 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$111,778
ระดับ II
Raleigh, NC4 มิ.ย. 202615 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$143,151
ระดับ II
Charlotte, NC3 มิ.ย. 202614 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$111,778
ระดับ II
Lisle, IL3 มิ.ย. 202614 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX3 มิ.ย. 20261 พ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$111,778
ระดับ II
Southlake, TX3 มิ.ย. 202614 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$126,972
ระดับ II
Jersey City, NJ3 มิ.ย. 202627 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$84,469–$114,083
ระดับ II
Palm Beach Gardens, FL1 มิ.ย. 202612 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$125,000
ระดับ II
Addison, TX1 มิ.ย. 202612 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$162,249
ระดับ II
Sunnyvale, CA29 พ.ค. 202616 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$111,778
ระดับ II
Raleigh, NC29 พ.ค. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX27 พ.ค. 20267 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$160,000
ระดับ II
Irvine, CA27 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX26 พ.ค. 20266 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX25 พ.ค. 20265 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$111,778
ระดับ II
Hartford, CT25 พ.ค. 20265 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$114,795–$168,397
ระดับ II
Oakland, CA25 พ.ค. 20265 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$100,094
ระดับ II
Whippany, NJ25 พ.ค. 20265 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$124,072
ระดับ II
Houston, TX22 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX21 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$118,907
ระดับ II
Bothell, WA21 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,394–$111,778
ระดับ II
Newtown Square, PA21 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$170,338
ระดับ II
Sunnyvale, CA21 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$134,455
ระดับ II
Bellevue, WA20 พ.ค. 202622 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$134,598
ระดับ II
New York, NY20 พ.ค. 202631 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$129,147
ระดับ II
Raleigh, NC19 พ.ค. 202630 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC19 พ.ค. 202630 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$124,620
ระดับ II
Richardson, TX19 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$60,000–$119,441
ระดับ II
Rogers, AR19 พ.ค. 202619 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,210–$129,299
ระดับ II
Minneapolis, MN18 พ.ค. 202629 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Irving, TX18 พ.ค. 202629 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Plano, TX15 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$133,328
ระดับ II
Irving, TX15 พ.ค. 202626 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$60,403–$152,859
ระดับ II
Tampa, FL15 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$129,255
ระดับ II
Hartford, CT15 พ.ค. 202610 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$90,605–$118,560
ระดับ II
Austin, TX15 พ.ค. 202626 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$126,875
ระดับ II
Richardson, TX13 พ.ค. 202624 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$84,219–$111,778
ระดับ II
Pittsburgh, PA13 พ.ค. 202624 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$121,849
ระดับ II
Rosemead, CA12 พ.ค. 202623 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$132,661
ระดับ II
Irvine, CA12 พ.ค. 202623 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$146,271
ระดับ II
Irving, TX12 พ.ค. 202623 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Westlake, TX11 พ.ค. 202622 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$114,660
ระดับ II
Irving, TX11 พ.ค. 202622 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$162,249
ระดับ II
Sunnyvale, CA11 พ.ค. 202622 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$89,149–$111,778
ระดับ II
Bloomington, IL11 พ.ค. 202622 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$60,403–$111,778
ระดับ II
Tampa, FL8 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$132,661
ระดับ II
Irvine, CA8 พ.ค. 202619 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$111,778
ระดับ II
Lisle, IL7 พ.ค. 202618 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$165,547
ระดับ II
Sunnyvale, CA7 พ.ค. 202618 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX7 พ.ค. 202618 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$119,750
ระดับ II
Houston, TX7 พ.ค. 202618 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Dallas, TX6 พ.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$137,255
ระดับ II
Charlotte, NC6 พ.ค. 202617 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$111,778
ระดับ II
Chicago, IL6 พ.ค. 202617 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$111,778
ระดับ II
Hartford, CT5 พ.ค. 202616 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Addison, TX4 พ.ค. 202615 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$134,455
ระดับ II
Bellevue, WA4 พ.ค. 202615 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,394–$132,353
ระดับ II
Newark, DE30 เม.ย. 202611 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$129,412
ระดับ II
Plano, TX30 เม.ย. 202611 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$69,451–$111,778
ระดับ II
Milwaukee, WI28 เม.ย. 20269 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,605–$112,667
ระดับ II
Austin, TX28 เม.ย. 20269 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$111,778
ระดับ II
Chicago, IL28 เม.ย. 20269 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$130,685
ระดับ II
Atlanta, GA27 เม.ย. 20268 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$111,778
ระดับ II
Bolingbrook, IL27 เม.ย. 20268 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$104,666–$125,274
ระดับ II
Baltimore, MD27 เม.ย. 20268 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC27 เม.ย. 20268 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$143,666
ระดับ II
Plano, TX27 เม.ย. 20268 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$165,547
ระดับ II
Sunnyvale, CA24 เม.ย. 20265 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX23 เม.ย. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$80,496–$111,778
ระดับ II
Omaha, NE23 เม.ย. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$91,874–$146,450
ระดับ II
San Antonio, TX23 เม.ย. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$113,941
ระดับ II
Richardson, TX23 เม.ย. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$98,892
ระดับ II
Bridgewater, NJ23 เม.ย. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$111,778
ระดับ II
Chicago, IL23 เม.ย. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$133,677
ระดับ II
Plano, TX23 เม.ย. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$111,778
ระดับ II
Raleigh, NC23 เม.ย. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Plano, TX23 เม.ย. 20264 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,501–$119,235
ระดับ II
Boston, MA22 เม.ย. 202627 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$95,741
ระดับ II
Plano, TX22 เม.ย. 20263 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$151,500
ระดับ II
Houston, TX22 เม.ย. 20263 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,285–$111,778
ระดับ II
Indianapolis, IN22 เม.ย. 20263 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$143,829
ระดับ II
Irvine, CA22 เม.ย. 20263 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX22 เม.ย. 20263 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$125,305
ระดับ II
Phoenix, AZ22 เม.ย. 20263 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$79,560–$111,778
ระดับ II
Madison, WI22 เม.ย. 20263 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$170,338
ระดับ II
Sunnyvale, CA22 เม.ย. 20263 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$81,910–$115,569
ระดับ II
Draper, UT21 เม.ย. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$69,451–$111,778
ระดับ II
Milwaukee, WI21 เม.ย. 20262 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$84,219–$111,778
ระดับ II
Pittsburgh, PA21 เม.ย. 20262 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$111,778
ระดับ II
Hartford, CT20 เม.ย. 20261 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$165,547
ระดับ II
Sunnyvale, CA20 เม.ย. 20261 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$152,859
ระดับ II
Weehawken, NJ17 เม.ย. 202628 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$122,477
ระดับ II
Raleigh, NC17 เม.ย. 20267 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$69,451–$111,778
ระดับ II
Franklin, WI17 เม.ย. 202628 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$90,605–$112,667
ระดับ II
Austin, TX16 เม.ย. 202627 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$120,372
ระดับ II
Phoenix, AZ16 เม.ย. 202627 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$114,795–$186,744
ระดับ II
Oakland, CA15 เม.ย. 202626 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$117,183
ระดับ II
Richardson, TX15 เม.ย. 202626 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,394–$112,074
ระดับ II
Newark, DE15 เม.ย. 202626 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Irving, TX15 เม.ย. 202626 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,394–$111,778
ระดับ II
Philadelphia, PA15 เม.ย. 202626 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$111,778
ระดับ II
Hartford, CT13 เม.ย. 202624 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$80,496–$111,778
ระดับ II
Omaha, NE13 เม.ย. 202624 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$134,455
ระดับ II
Seattle, WA13 เม.ย. 20261 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$134,455
ระดับ II
Bellevue, WA13 เม.ย. 202624 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$111,778
ระดับ II
Atlanta, GA13 เม.ย. 202624 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX13 เม.ย. 202624 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$99,736–$116,255
ระดับ II
Greenwood Village, CO10 เม.ย. 202621 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$111,778
ระดับ II
Southlake, TX9 เม.ย. 202620 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$111,778
ระดับ II
Hartford, CT9 เม.ย. 202620 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$134,598
ระดับ II
New York, NY9 เม.ย. 202620 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$135,236
ระดับ II
Dallas, TX8 เม.ย. 202619 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$118,310–$141,593
ระดับ II
Rockville, MD7 เม.ย. 202618 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$134,598
ระดับ II
New York, NY7 เม.ย. 202618 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$130,719
ระดับ II
Atlanta, GA7 เม.ย. 202618 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$82,285–$132,000
ระดับ II
Indianapolis, IN6 เม.ย. 202617 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$89,773–$120,943
ระดับ II
Pennington, NJ6 เม.ย. 202617 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$143,666
ระดับ II
Richardson, TX6 เม.ย. 202617 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$112,541
ระดับ II
Morrisville, NC6 เม.ย. 202617 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$111,600
ระดับ II
Bellevue, WA3 เม.ย. 202614 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$112,358
ระดับ II
Johns Creek, GA3 เม.ย. 202627 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$124,311
ระดับ II
Raleigh, NC2 เม.ย. 202613 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$112,085
ระดับ II
Hartford, CT2 เม.ย. 202613 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$118,009
ระดับ II
Richardson, TX1 เม.ย. 202627 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$60,403–$111,778
ระดับ II
Tampa, FL1 เม.ย. 202627 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$96,225
ระดับ II
Houston, TX1 เม.ย. 202612 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$140,000
ระดับ II
Bridgewater, NJ31 มี.ค. 202611 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$124,390
ระดับ II
Rosemead, CA31 มี.ค. 202611 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX31 มี.ค. 202611 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$73,757–$111,994
ระดับ II
East Peoria, IL31 มี.ค. 202611 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$111,778
ระดับ II
Chicago, IL30 มี.ค. 202624 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$167,939
ระดับ II
Sunnyvale, CA30 มี.ค. 202610 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$111,778
ระดับ II
Atlanta, GA30 มี.ค. 202610 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$111,778
ระดับ II
Tempe, AZ30 มี.ค. 202629 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC30 มี.ค. 20261 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$79,810–$115,569
ระดับ II
Provo, UT27 มี.ค. 20267 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$69,451–$118,893
ระดับ II
Milwaukee, WI27 มี.ค. 20267 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$120,387
ระดับ II
Hartford, CT27 มี.ค. 20267 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$60,403–$133,328
ระดับ II
Temple Terrace, FL26 มี.ค. 20266 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$162,249
ระดับ II
Sunnyvale, CA26 มี.ค. 20267 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$73,757–$111,778
ระดับ II
East Peoria, IL26 มี.ค. 20266 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$76,606–$111,778
ระดับ II
Blue Ash, OH26 มี.ค. 20266 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$134,455
ระดับ II
Bellevue, WA26 มี.ค. 20266 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$134,598
ระดับ II
New York, NY26 มี.ค. 20266 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$169,686
ระดับ II
Sunnyvale, CA26 มี.ค. 20266 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$162,531
ระดับ II
Seattle, WA26 มี.ค. 20266 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$62,837–$111,778
ระดับ II
Franklin, TN26 มี.ค. 202621 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$84,469–$115,569
ระดับ II
Miramar, FL26 มี.ค. 20261 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$111,778
ระดับ II
Raleigh, NC25 มี.ค. 20261 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX25 มี.ค. 20265 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$131,854
ระดับ II
Houston, TX25 มี.ค. 20269 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$123,179
ระดับ II
Raleigh, NC25 มี.ค. 20265 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX25 มี.ค. 20265 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$122,298
ระดับ II
Plano, TX24 มี.ค. 20264 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$119,565
ระดับ II
Richardson, TX24 มี.ค. 20264 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$113,005
ระดับ II
Hartford, CT24 มี.ค. 202620 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Plano, TX24 มี.ค. 20264 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$99,736–$110,270
ระดับ II
Englewood, CO24 มี.ค. 20264 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$81,910–$111,778
ระดับ II
Salt Lake City, UT24 มี.ค. 20264 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$131,802
ระดับ II
Tukwila, WA23 มี.ค. 20263 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC23 มี.ค. 20263 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$111,778
ระดับ II
Tempe, AZ23 มี.ค. 20263 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$95,741
ระดับ II
Tempe, AZ20 มี.ค. 20261 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$134,692
ระดับ II
Bellevue, WA20 มี.ค. 202631 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$129,920
ระดับ II
Phoenix, AZ20 มี.ค. 202631 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$111,778
ระดับ II
Atlanta, GA20 มี.ค. 202631 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX20 มี.ค. 202631 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$116,957
ระดับ II
Bridgewater, NJ20 มี.ค. 202631 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$120,351
ระดับ II
Tukwila, WA20 มี.ค. 202631 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$98,549
ระดับ II
Lisle, IL19 มี.ค. 202630 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$95,741
ระดับ II
Irving, TX19 มี.ค. 202619 พ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$111,778
ระดับ II
Raleigh, NC19 มี.ค. 202614 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$126,972
ระดับ II
Jersey City, NJ19 มี.ค. 202630 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC18 มี.ค. 202629 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,394–$115,569
ระดับ II
New Castle, DE18 มี.ค. 202629 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$112,901
ระดับ II
Richardson, TX18 มี.ค. 202629 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,210–$111,778
ระดับ II
Minneapolis, MN18 มี.ค. 202629 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$123,567
ระดับ II
Weehawken, NJ18 มี.ค. 20261 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$62,837–$106,240
ระดับ II
Brentwood, TN17 มี.ค. 202628 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$80,163–$111,778
ระดับ II
Groton, CT17 มี.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$74,090–$111,778
ระดับ II
Birmingham, AL16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,605–$112,667
ระดับ II
Austin, TX16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$127,638
ระดับ II
Chicago, IL16 มี.ค. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$69,451–$111,778
ระดับ II
Milwaukee, WI16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$69,451–$111,778
ระดับ II
Milwaukee, WI16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$162,531
ระดับ II
Bellevue, WA16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$115,064
ระดับ II
Plano, TX16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$113,380
ระดับ II
Southlake, TX16 มี.ค. 202619 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$134,215
ระดับ II
Rosemead, CA16 มี.ค. 20262 ส.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$79,789–$116,317
ระดับ II
St. Louis, MO16 มี.ค. 202613 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$113,005
ระดับ II
Hartford, CT16 มี.ค. 202620 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$162,531
ระดับ II
Bellevue, WA16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$165,547
ระดับ II
Sunnyvale, CA16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC16 มี.ค. 202627 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$121,715
ระดับ II
Jersey City, NJ15 มี.ค. 202626 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$116,187
ระดับ II
Plano, TX15 มี.ค. 202626 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$136,350
ระดับ II
Hartford, CT13 มี.ค. 202624 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$111,778
ระดับ II
Tempe, AZ13 มี.ค. 202624 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$145,358
ระดับ II
Richardson, TX13 มี.ค. 20261 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$162,531
ระดับ II
Bellevue, WA12 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$60,403–$133,328
ระดับ II
Tampa, FL12 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$129,147
ระดับ II
Atlanta, GA12 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,605–$114,601
ระดับ II
Austin, TX12 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$165,547
ระดับ II
Sunnyvale, CA12 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$119,750
ระดับ II
Houston, TX12 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,605–$112,788
ระดับ II
Austin, TX12 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$69,618–$112,076
ระดับ II
Greensboro, NC12 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$171,200
ระดับ II
Sunnyvale, CA11 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$127,095
ระดับ II
Hartford, CT11 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$132,661
ระดับ II
Los Angeles, CA11 มี.ค. 202622 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$70,554–$111,778
ระดับ II
Macon, GA10 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$119,750
ระดับ II
Houston, TX10 มี.ค. 202620 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$153,784
ระดับ II
Cupertino, CA10 มี.ค. 202621 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$131,261
ระดับ II
Jersey City, NJ10 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$115,081
ระดับ II
Richardson, TX10 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$138,174
ระดับ II
Charlotte, NC10 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC10 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$60,403–$111,778
ระดับ II
Tampa, FL10 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,394–$124,958
ระดับ II
Newark, DE10 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$81,765–$117,790
ระดับ II
Hartford, CT10 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$134,455
ระดับ II
Bellevue, WA9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$129,147
ระดับ II
Atlanta, GA9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$125,574
ระดับ II
Phoenix, AZ9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,403–$140,358
ระดับ II
Los Angeles, CA9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$116,333
ระดับ II
Charlotte, NC9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$116,441
ระดับ II
Plano, TX9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$93,538–$129,785
ระดับ II
Phoenix, AZ9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$143,666
ระดับ II
Southlake, TX9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,394–$125,611
ระดับ II
Downingtown, PA9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$99,736–$130,811
ระดับ II
Littleton, CO9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$131,893
ระดับ II
Raleigh, NC9 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,040–$111,778
ระดับ II
Miamisburg, OH9 มี.ค. 202620 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$111,778
ระดับ II
Raleigh, NC6 มี.ค. 202617 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$152,859
ระดับ II
Jersey City, NJ6 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$143,666
ระดับ II
Irving, TX6 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,445–$129,147
ระดับ II
Atlanta, GA6 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$113,942
ระดับ II
Richardson, TX6 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$118,310–$131,231
ระดับ II
Washington, DC6 มี.ค. 202629 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$111,550–$134,455
ระดับ II
Bellevue, WA5 มี.ค. 202616 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,605–$136,590
ระดับ II
Austin, TX4 มี.ค. 202623 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,285–$114,795
ระดับ II
Indianapolis, IN4 มี.ค. 202615 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$129,072
ระดับ II
Houston, TX3 มี.ค. 202616 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$132,348
ระดับ II
Houston, TX2 มี.ค. 202613 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$194,792
ระดับ II
San Jose, CA2 มี.ค. 202613 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,501–$119,496
ระดับ II
Wilmington, MA2 มี.ค. 202613 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$69,451–$111,778
ระดับ II
Milwaukee, WI27 ก.พ. 202610 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$120,438
ระดับ II
Richardson, TX26 ก.พ. 20269 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$115,615
ระดับ II
Southlake, TX26 ก.พ. 20269 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$113,941
ระดับ II
Richardson, TX26 ก.พ. 20269 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$76,606–$111,778
ระดับ II
Cincinnati, OH26 ก.พ. 20269 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$118,966
ระดับ II
Richardson, TX25 ก.พ. 20261 มิ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$80,974–$122,153
ระดับ II
Houston, TX24 ก.พ. 20261 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$90,605–$134,285
ระดับ II
Austin, TX24 ก.พ. 20267 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$90,210–$114,645
ระดับ II
Minneapolis, MN24 ก.พ. 20267 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$114,503
ระดับ II
Southlake, TX24 ก.พ. 20261 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$128,229
ระดับ II
Whippany, NJ20 ก.พ. 20263 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$82,846–$132,103
ระดับ II
Chicago, IL19 ก.พ. 20262 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$121,715
ระดับ II
Jersey City, NJ19 ก.พ. 20262 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$94,682–$119,906
ระดับ II
Whippany, NJ16 ก.พ. 202627 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$92,581–$113,942
ระดับ II
Plano, TX13 ก.พ. 202624 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$94,952–$123,057
ระดับ II
Raleigh, NC13 ก.พ. 202616 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$131,950
ระดับ II
Charlotte, NC13 ก.พ. 202624 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$99,736–$110,270
ระดับ II
Englewood, CO13 ก.พ. 202624 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$139,500
ระดับ II
Sunnyvale, CA12 ก.พ. 202623 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$114,795–$147,729
ระดับ II
San Ramon, CA11 ก.พ. 202622 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$86,798–$98,783
ระดับ II
Charlotte, NC9 ก.พ. 202620 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$89,773–$115,725
ระดับ II
Pennington, NJ6 ก.พ. 202617 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$139,443–$162,249
ระดับ II
Sunnyvale, CA6 ก.พ. 202617 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง

แสดง 300 รายการล่าสุดจากทั้งหมด 728 รายการ

Technology Project Lead 1 ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Infosys Limited

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)