หน้าแรก › นายจ้าง › Kennametal, Inc.
Kennametal, Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Kennametal, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 12 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 12 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $115,800
Kennametal, Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Kennametal, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 12 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 18 พ.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Senior Program Manager | 2 | $139,000 |
| Engineer Metal Cutting Technology | 1 | $80,974 |
| Program Manager | 1 | $132,667 |
| Regional Operational Excellence Manager | 1 | $150,000 |
| Manager, Business Integration | 1 | $125,600 |
| Engineer, Material Sciences | 1 | $89,826 |
| Sr. Manager AI Innovation | 1 | $138,160 |
| Engineer Solutions | 1 | $86,656 |
| Sr. Engineering Metal Cutting Technology | 1 | $106,000 |
| Analyst Business Integration | 1 | $80,310 |
| Engineer Quality Manufacturing | 1 | $85,490 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 2 | $106,820 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 4 | $139,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 5 | $89,826 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 1 | $85,490 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Industrial Engineers3
- Electrical Engineers2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Materials Engineers2
- Mechanical Engineers1
- Computer and Information Systems Managers1
- Data Scientists1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Engineer Quality Manufacturing | $85,490 ระดับ II | Traverse City, MI | 18 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Engineering Metal Cutting Technology | $106,000 ระดับ III | Latrobe, PA | 16 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Analyst Business Integration | $80,310 ระดับ II | Latrobe, PA | 30 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Manager AI Innovation | $138,160 ระดับ IV | Pittsburgh, PA | 20 มี.ค. 2025 | 31 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer Solutions | $86,656 ระดับ II | Latrobe, PA | 27 ก.พ. 2025 | 30 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer, Material Sciences | $89,826 ระดับ II | Latrobe, PA | 13 พ.ย. 2024 | 21 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Manager, Business Integration | $125,600 ระดับ IV | Latrobe, PA | 10 เม.ย. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Program Manager | $139,000 H-1B1 (ชิลี) · ระดับ IV | Huntsville, AL | 11 มี.ค. 2024 | 10 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Program Manager | $139,000 H-1B1 (ชิลี) · ระดับ IV | Huntsville, AL | 11 มี.ค. 2024 | 10 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Regional Operational Excellence Manager | $150,000 ระดับ IV | LaVergne, TN | 16 ก.พ. 2024 | 4 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Engineer Metal Cutting Technology | $80,974 ระดับ II | Latrobe, PA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Program Manager | $132,667 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 17 เม.ย. 2023 | 14 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)