หน้าแรก › นายจ้าง › Ki Infosystems LLC
Ki Infosystems LLC: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Ki Infosystems LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 65 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 64 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $92,603
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
Ki Infosystems LLC สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Ki Infosystems LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 65 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 18 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Ki Infosystems LLC: 8 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Developer | 29 | $90,397 |
| Software Engineer | 6 | $97,386 |
| SAP Financial Accounting Consultant | 5 | $85,426 |
| Technical Project Manager | 4 | $83,678 |
| Data Engineer | 3 | $88,026 |
| SQL/Power BI Developer | 2 | $85,426 |
| SAP TM Techno Functional Consultant | 2 | $70,075 |
| Oracle Database Administrator | 2 | $87,922 |
| Database Administrator | 2 | $98,500 |
| IT Engineer | 2 | $97,500 |
| SAP TM ABAP Developer | 1 | $84,802 |
| Power BI Developer | 1 | $96,491 |
| Salesforce Architect | 1 | $125,000 |
| IT Project Manager | 1 | $120,000 |
| Software Developer (data Pipeline Engineering) | 1 | $97,386 |
| SAP Record to Report Consultant | 1 | $97,500 |
| Performance Engineer | 1 | $97,386 |
| Software Development Engineer in Test | 1 | $105,602 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 5 | $85,114 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 18 | $85,426 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 14 | $84,094 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 28 | $97,386 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)14%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)74%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)11%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)2%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
- Maryland Heights, MO15
- St. Louis, MO14
- Chesterfield, MO13
- O'Fallon, MO6
- Frisco, TX2
- Irving, TX2
- OFallon, MO2
- Bridgeton, MO1
- Saint Peters, MO1
- Cape Girardeau, MO1
- Troy, MI1
- Austin, TX1
- Baltimore, MD1
- Wilmington, DE1
- Milford, OH1
- Englewood, CO1
- South San Francisco, CA1
- Bensalem, PA1
สาขาอาชีพ
- Software Developers43
- Computer Systems Engineers/Architects11
- Data Scientists3
- Database Administrators3
- Computer Systems Analysts2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Database Architects1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $112,923 ระดับ II | Irving, TX | 18 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $97,386 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 12 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Development Engineer in Test | $105,602 ระดับ III | Bensalem, PA | 12 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $97,386 ระดับ II | St. Louis, MO | 12 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $97,386 ระดับ II | Chesterfield, MO | 12 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Performance Engineer | $97,386 ระดับ II | Chesterfield, MO | 12 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $135,699 ระดับ I | South San Francisco, CA | 11 มิ.ย. 2026 | 18 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| SAP Record to Report Consultant | $97,500 ระดับ III | Chesterfield, MO | 9 มิ.ย. 2026 | 17 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $97,500 ระดับ II | O'Fallon, MO | 3 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $97,386 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 29 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| IT Engineer | $97,500 ระดับ II | O'Fallon, MO | 22 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer (data Pipeline Engineering) | $97,386 ระดับ II | Chesterfield, MO | 19 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| IT Engineer | $97,500 ระดับ II | O'Fallon, MO | 15 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $97,386 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $97,386 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Database Administrator | $98,500 ระดับ III | Maryland Heights, MO | 1 เม.ย. 2026 | 8 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Database Administrator | $98,500 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 31 มี.ค. 2026 | 7 เม.ย. 2026 | ถอน |
| Software Engineer | $97,386 ระดับ II | O'Fallon, MO | 18 มี.ค. 2026 | 26 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $97,500 ระดับ II | O'Fallon, MO | 2 มี.ค. 2026 | 10 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Technical Project Manager | $123,240 ระดับ IV | St. Louis, MO | 2 มี.ค. 2026 | 10 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| IT Project Manager | $120,000 ระดับ III | Chesterfield, MO | 2 มี.ค. 2026 | 10 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $125,000 ระดับ III | Chesterfield, MO | 19 ก.พ. 2026 | 26 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $95,680 ระดับ II | Englewood, CO | 3 ก.พ. 2026 | 11 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Salesforce Architect | $125,000 ระดับ III | St. Louis, MO | 21 ม.ค. 2026 | 2 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $69,534 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 15 ม.ค. 2026 | 26 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $97,386 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 25 พ.ย. 2025 | 3 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $97,386 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 7 พ.ย. 2025 | 17 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $78,000 ระดับ I | St. Louis, MO | 5 พ.ย. 2025 | 13 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $97,386 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 2 ก.ย. 2025 | 10 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Oracle Database Administrator | $78,978 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 12 ส.ค. 2025 | 25 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $95,139 ระดับ II | Milford, OH | 30 มิ.ย. 2025 | 8 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $70,000 ระดับ I | OFallon, MO | 16 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $68,598 ระดับ I | St. Louis, MO | 10 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,400 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 2 มิ.ย. 2025 | 9 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,400 พาร์ทไทม์ · ระดับ II | Maryland Heights, MO | 30 พ.ค. 2025 | 9 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $72,000 ระดับ I | Maryland Heights, MO | 15 พ.ค. 2025 | 27 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $66,000 ระดับ I | St. Louis, MO | 23 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,397 ระดับ II | OFallon, MO | 7 ม.ค. 2025 | 20 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| SAP Financial Accounting Consultant | $105,206 ระดับ II | Wilmington, DE | 11 พ.ย. 2024 | 20 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,397 ระดับ II | O'Fallon, MO | 7 พ.ย. 2024 | 15 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $84,094 ระดับ I | Irving, TX | 6 พ.ย. 2024 | 18 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $68,598 ระดับ I | Chesterfield, MO | 28 ต.ค. 2024 | 15 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,397 ระดับ II | St. Louis, MO | 17 ก.ย. 2024 | 26 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Technical Project Manager | $72,000 ระดับ I | St. Louis, MO | 10 ก.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,397 ระดับ II | St. Louis, MO | 14 ส.ค. 2024 | 26 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Technical Project Manager | $83,678 ระดับ II | Saint Peters, MO | 20 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $72,925 ระดับ III | Cape Girardeau, MO | 17 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| SAP Financial Accounting Consultant | $94,806 ระดับ II | Troy, MI | 13 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $85,426 ระดับ II | St. Louis, MO | 7 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Oracle Database Administrator | $96,866 ระดับ II | Austin, TX | 3 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $88,026 ระดับ II | Chesterfield, MO | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| SAP Financial Accounting Consultant | $85,426 ระดับ II | Chesterfield, MO | 23 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $85,426 ระดับ II | Chesterfield, MO | 23 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $85,426 ระดับ II | St. Louis, MO | 1 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Power BI Developer | $96,491 ระดับ II | Baltimore, MD | 19 เม.ย. 2024 | 1 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $85,426 ระดับ II | St. Louis, MO | 21 ธ.ค. 2023 | 8 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $85,426 ระดับ II | St. Louis, MO | 14 ธ.ค. 2023 | 2 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Technical Project Manager | $83,678 ระดับ II | St. Louis, MO | 17 พ.ย. 2023 | 4 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| SQL/Power BI Developer | $85,426 ระดับ II | Bridgeton, MO | 25 ต.ค. 2023 | 6 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| SAP Financial Accounting Consultant | $85,426 ระดับ II | Chesterfield, MO | 3 ต.ค. 2023 | 11 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| SQL/Power BI Developer | $85,426 ระดับ II | Maryland Heights, MO | 21 ก.ย. 2023 | 16 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| SAP Financial Accounting Consultant | $85,426 ระดับ II | Chesterfield, MO | 28 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| SAP TM Techno Functional Consultant | $70,075 พาร์ทไทม์ · ระดับ II | Frisco, TX | 27 ก.ค. 2023 | 7 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| SAP TM Techno Functional Consultant | $70,075 ระดับ II | Frisco, TX | 21 ก.ค. 2023 | 31 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| SAP TM ABAP Developer | $84,802 ระดับ II | Chesterfield, MO | 7 ก.พ. 2023 | 15 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)