หน้าแรก › นายจ้าง › Kumo.ai, Inc.
Kumo.ai, Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Kumo.ai, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 22 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 22 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $150,000
Kumo.ai, Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Kumo.ai, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 22 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 13 เม.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Kumo.ai, Inc.: 4 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Engineer | 6 | $150,000 |
| Software Engineer - Applied Machine Learning | 3 | $200,000 |
| Forward Deployed Engineer | 2 | $185,000 |
| Founding Engineer | 2 | $164,750 |
| Product Designer | 2 | $115,000 |
| HR Project Manager | 2 | $105,000 |
| Software Engineer - Cloud Engineering | 1 | $173,000 |
| Software Engineer, Infrastructure | 1 | $185,000 |
| Software Engineer, Machine Learning | 1 | $150,000 |
| People Operations Manager | 1 | $105,000 |
| Data Scientist | 1 | $127,000 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 2 | $180,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 3 | $173,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 8 | $184,500 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 9 | $125,000 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)43%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)38%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)5%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)14%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Software Developers14
- General and Operations Managers3
- Software Developers, Systems Software2
- Graphic Designers2
- Data Scientists1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Engineer | $150,000–$180,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 13 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| HR Project Manager | $105,000–$125,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 31 มี.ค. 2026 | 7 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $189,000–$210,000 ระดับ II | Mountain View, CA | 17 มี.ค. 2026 | 16 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Data Scientist | $127,000–$147,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 9 มี.ค. 2026 | 23 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| HR Project Manager | $105,000–$125,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 26 ก.พ. 2026 | 9 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| People Operations Manager | $105,000–$125,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 23 ก.พ. 2026 | 9 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Product Designer | $115,000–$135,000 ระดับ II | Mountain View, CA | 21 ม.ค. 2026 | 1 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $170,000–$190,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 7 ม.ค. 2026 | 19 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Product Designer | $98,800–$123,760 พาร์ทไทม์ · ระดับ II | Mountain View, CA | 22 ก.ค. 2025 | 11 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer, Machine Learning | $150,000–$170,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 18 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Forward Deployed Engineer | $185,000–$215,000 ระดับ II | Mountain View, CA | 6 ธ.ค. 2024 | 15 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Founding Engineer | $145,000–$165,000 | Sunnyvale, CA | 8 พ.ย. 2024 | 21 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Engineer - Cloud Engineering | $173,000–$193,000 ระดับ II | Mountain View, CA | 11 ก.ค. 2024 | 22 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $136,000–$156,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Forward Deployed Engineer | $185,000–$215,000 ระดับ II | Mountain View, CA | 30 ก.ย. 2023 | 9 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer - Applied Machine Learning | $240,000–$265,000 ระดับ III | Mountain View, CA | 30 ส.ค. 2023 | 11 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Engineer | $125,000–$155,000 ระดับ I | Mountain View, CA | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Engineer | $150,000–$165,000 ระดับ II | Mountain View, CA | 2 มิ.ย. 2023 | 12 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Engineer - Applied Machine Learning | $160,000–$200,000 ระดับ II | Mountain View, CA | 13 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer - Applied Machine Learning | $200,000–$245,000 ระดับ IV | Mountain View, CA | 17 พ.ย. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer, Infrastructure | $185,000–$205,000 ระดับ IV | Mountain View, CA | 26 เม.ย. 2022 | 9 พ.ค. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Founding Engineer | $184,500–$204,500 ระดับ IV | Mountain View, CA | 1 เม.ย. 2022 | 1 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)