หน้าแรก › นายจ้าง › Maven Securities US Limited
Maven Securities US Limited: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Maven Securities US Limited ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 35 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 34 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $142,500
Maven Securities US Limited สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Maven Securities US Limited ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 35 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 6 พ.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Maven Securities US Limited: 3 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Trader | 12 | $130,000 |
| Graduate Trader | 6 | $140,000 |
| Developer | 5 | $153,317 |
| Senior Quantitative Researcher | 4 | $200,000 |
| Trading Analyst | 3 | $120,000 |
| Quantitative Researcher | 2 | $147,500 |
| Quantitative Strategist | 1 | $215,000 |
| Risk Analyst | 1 | $90,000 |
| Quant Researcher | 1 | $150,000 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 3 | $132,500 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 9 | $150,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 18 | $130,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 5 | $153,317 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)66%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)23%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)6%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)6%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Financial Quantitative Analysts19
- Securities, Commodities, and Financial Services Sales Agents9
- Software Developers5
- Financial Risk Specialists2
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Quant Researcher | $150,000–$200,000 ระดับ II | Chicago, IL | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Graduate Trader | $150,000–$175,000 ระดับ II | Chicago, IL | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Developer | $153,317–$200,000 ระดับ I | Chicago, IL | 10 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Quantitative Researcher | $190,000–$220,000 ระดับ I | Chicago, IL | 22 ม.ค. 2026 | 4 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Quantitative Researcher | $120,000–$150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 29 ส.ค. 2025 | 11 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Developer | $180,000–$200,000 ระดับ III | Chicago, IL | 15 ก.ค. 2025 | 28 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $125,000–$175,000 E-3 · ระดับ II | Chicago, IL | 14 ก.ค. 2025 | 27 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Graduate Trader | $130,000–$150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 5 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Quantitative Researcher | $200,000–$300,000 ระดับ I | Chicago, IL | 4 มิ.ย. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $130,000–$175,000 ระดับ I | Chicago, IL | 4 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Quantitative Researcher | $200,000–$300,000 ระดับ I | Chicago, IL | 22 พ.ค. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Trader | $150,000–$175,000 ระดับ II | Chicago, IL | 17 เม.ย. 2025 | 7 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $125,000–$175,000 ระดับ I | Chicago, IL | 8 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $125,000–$175,000 ระดับ I | Chicago, IL | 8 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $130,000–$150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 7 มี.ค. 2025 | 5 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Trading Analyst | $100,000–$120,000 ระดับ I | Chicago, IL | 7 มี.ค. 2025 | 5 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Risk Analyst | $90,000–$110,000 ระดับ II | Chicago, IL | 7 มี.ค. 2025 | 5 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Graduate Trader | $130,000–$150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 7 มี.ค. 2025 | 5 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Graduate Trader | $130,000–$150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 7 มี.ค. 2025 | 5 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $130,000–$150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 6 มี.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Developer | $200,000–$225,000 ระดับ IV | Chicago, IL | 6 มี.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $130,000–$150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 5 มี.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Quantitative Researcher | $175,000–$250,000 ระดับ I | Chicago, IL | 21 ม.ค. 2025 | 15 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Trader | $150,000 ระดับ IV | Chicago, IL | 29 ส.ค. 2024 | 10 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Quantitative Strategist | $215,000 ระดับ I | New York, NY | 2 ส.ค. 2024 | 1 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Quantitative Researcher | $250,000 ระดับ I | Chicago, IL | 6 มิ.ย. 2024 | 19 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Developer | $140,000 ระดับ II | Chicago, IL | 15 มี.ค. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Graduate Trader | $150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 15 มี.ค. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Graduate Trader | $150,000 ระดับ I | Chicago, IL | 13 มี.ค. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $150,000 ระดับ III | Chicago, IL | 13 มี.ค. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Trading Analyst | $120,000 ระดับ I | Chicago, IL | 11 มี.ค. 2024 | 25 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Developer | $124,573 ระดับ I | Chicago, IL | 7 มี.ค. 2024 | 25 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $145,000–$160,000 E-3 · ระดับ II | Chicago, IL | 20 ก.ย. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Trader | $145,000–$160,000 E-3 · ระดับ II | Chicago, IL | 20 ก.ย. 2023 | 1 พ.ย. 2023 | ถอน |
| Trading Analyst | $120,000 ระดับ I | Chicago, IL | 9 มี.ค. 2023 | 31 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)