หน้าแรก › นายจ้าง › MVP Consulting Plus, Inc.
MVP Consulting Plus, Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
MVP Consulting Plus, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 25 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 23 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $105,000
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
MVP Consulting Plus, Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
MVP Consulting Plus, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 25 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 17 พ.ย. 2025 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ MVP Consulting Plus, Inc.: 4 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Business Analyst | 5 | $112,500 |
| IT Specialist | 4 | $112,600 |
| Jr. Java Programmer | 2 | $79,425 |
| System Administrator (Specialist II) | 2 | $140,000 |
| Quality Analyst | 1 | $103,000 |
| Informatics Analyst | 1 | $92,000 |
| Software Test Engineer | 1 | $80,000 |
| Linux and Networking Administrator | 1 | $85,000 |
| Senior Level Business Analyst | 1 | $99,840 |
| IT Data/Business Analyst | 1 | $110,000 |
| Sr. Software Engineer/Enterprise Solutions Architect | 1 | $151,500 |
| Java Developer | 1 | $153,000 |
| Linux Networking Administrator | 1 | — |
| Virtualization Specialist (IT Specialist - Virtualization) | 1 | $98,500 |
| Software Architect | 1 | $122,000 |
| Project Manager | 1 | $138,000 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 9 | $99,840 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 7 | $105,500 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 6 | $113,380 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 3 | $139,000 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)16%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)28%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)28%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)28%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Software Developers7
- Software Quality Assurance Analysts and Testers3
- Software Developers, Applications3
- Network and Computer Systems Administrators3
- Statisticians2
- Computer Systems Analysts2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Network and Computer Systems Administrators1
- Business Intelligence Analysts1
- Management Analysts1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| System Administrator (Specialist II) | $140,000 ระดับ IV | Albany, NY | 17 พ.ย. 2025 | 15 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| System Administrator (Specialist II) | $140,000 ระดับ IV | Albany, NY | 17 พ.ย. 2025 | 15 ธ.ค. 2025 | ถอน |
| Project Manager | $138,000 ระดับ IV | Albany, NY | 14 พ.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IT Specialist | $90,000 ระดับ II | Albany, NY | 28 ก.ค. 2025 | 18 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IT Specialist | $135,200 ระดับ IV | Albany, NY | 26 มิ.ย. 2025 | 7 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Business Analyst | $150,000 ระดับ IV | Albany, NY | 3 ธ.ค. 2024 | 1 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Business Analyst | $123,760 ระดับ IV | Tallahassee, FL | 19 พ.ย. 2024 | 3 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Virtualization Specialist (IT Specialist - Virtualization) | $98,500 ระดับ III | Albany, NY | 29 ส.ค. 2024 | 10 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Business Analyst | $112,500 ระดับ II | Rensselaer, NY | 19 ส.ค. 2024 | 25 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IT Specialist | $133,120 พาร์ทไทม์ · ระดับ III | Albany, NY | 14 ส.ค. 2024 | 8 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IT Specialist | $133,120 ระดับ III | Albany, NY | 12 ส.ค. 2024 | 8 ก.พ. 2025 | ถอน |
| Software Architect | $122,000 ระดับ II | Albany, NY | 23 ก.ค. 2024 | 12 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Jr. Java Programmer | $78,000 ระดับ I | Albany, NY | 11 มิ.ย. 2024 | 24 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Analyst | $97,000 ระดับ I | Albany, NY | 3 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Linux Networking Administrator | $89,440 พาร์ทไทม์ · ระดับ II | Celina, TX | 30 ม.ค. 2024 | 1 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $153,000 ระดับ III | Albany, NY | 29 มิ.ย. 2023 | 17 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Jr. Java Programmer | $80,850 ระดับ I | Irving, TX | 28 เม.ย. 2023 | 1 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| IT Data/Business Analyst | $110,000 ระดับ III | Albany, NY | 26 เม.ย. 2023 | 30 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Analyst | $103,000 ระดับ III | Albany, NY | 21 ต.ค. 2022 | 2 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Informatics Analyst | $92,000 ระดับ I | Queens, NY | 5 พ.ค. 2022 | 5 ก.ย. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Linux and Networking Administrator | $85,000 ระดับ II | Albany, NY | 31 ธ.ค. 2021 | 25 มิ.ย. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Senior Level Business Analyst | $99,840 ระดับ III | Albany, NY | 18 ส.ค. 2021 | 1 ต.ค. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Business Analyst | $105,000 ระดับ II | Albany, NY | 7 พ.ค. 2021 | 3 มิ.ย. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Sr. Software Engineer/Enterprise Solutions Architect | $151,500 ระดับ IV | Albany, NY | 31 ส.ค. 2020 | 28 ก.พ. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Test Engineer | $80,000 ระดับ II | Albany, NY | 1 เม.ย. 2020 | 1 ต.ค. 2020 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)