หน้าแรก › นายจ้าง › Oak River Insurance Company
Oak River Insurance Company: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Oak River Insurance Company ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 15 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 14 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $160,000
Oak River Insurance Company สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Oak River Insurance Company ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 15 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 14 พ.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Engineer III | 4 | $170,480 |
| Supervisor of Business Applications | 3 | $159,834 |
| Manager of Business Applications | 2 | $161,150 |
| DevOps Engineer III | 2 | $140,000 |
| Solutions Architect II | 1 | $181,272 |
| Supervisor of IT Business Applications | 1 | $180,960 |
| Software Engineer II | 1 | $156,000 |
| Data Engineer | 1 | $103,000 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 1 | $181,272 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 4 | $180,960 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 7 | $160,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 3 | $140,000 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| DevOps Engineer III | $140,000–$160,000 ระดับ III | Plano, TX | 14 พ.ค. 2026 | 25 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $103,000–$111,000 ระดับ II | San Diego, CA | 3 เม.ย. 2026 | 30 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| DevOps Engineer III | $140,000–$160,000 ระดับ III | Plano, TX | 29 ก.ย. 2025 | 6 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Supervisor of Business Applications | $172,300–$208,500 ระดับ II | Walnut Creek, CA | 11 ก.ค. 2025 | 14 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer III | $160,000–$175,000 ระดับ II | Walnut Creek, CA | 9 มิ.ย. 2025 | 12 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer II | $156,000–$160,000 ระดับ II | Walnut Creek, CA | 9 มิ.ย. 2025 | 12 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer III | $160,000–$175,000 ระดับ III | Sacramento, CA | 9 มิ.ย. 2025 | 12 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Supervisor of IT Business Applications | $180,960–$190,000 ระดับ III | Walnut Creek, CA | 2 ม.ค. 2025 | 28 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Manager of Business Applications | $172,300–$208,500 ระดับ II | Walnut Creek, CA | 25 ต.ค. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Manager of Business Applications | $150,000–$162,440 ระดับ II | Walnut Creek, CA | 18 ต.ค. 2024 | 25 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer III | $180,960–$181,000 ระดับ III | Walnut Creek, CA | 8 ส.ค. 2024 | 1 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer III | $180,960–$181,000 ระดับ III | San Francisco, CA | 7 ส.ค. 2024 | 1 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Supervisor of Business Applications | $147,368–$162,440 ระดับ II | Walnut Creek, CA | 21 ธ.ค. 2023 | 29 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Supervisor of Business Applications | — ระดับ II | Walnut Creek, CA | 19 ธ.ค. 2023 | 29 เม.ย. 2024 | ปฏิเสธ |
| Solutions Architect II | $181,272–$183,475 ระดับ III | San Francisco, CA | 22 ส.ค. 2023 | 4 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)