หน้าแรก › นายจ้าง › OneStopD Solutions Inc.
OneStopD Solutions Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
OneStopD Solutions Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 49 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 49 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $102,294
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
OneStopD Solutions Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
OneStopD Solutions Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 49 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 16 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ OneStopD Solutions Inc.: 7 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Engineer | 14 | $112,705 |
| Software Developer | 9 | $105,976 |
| Systems Engineer | 4 | $98,218 |
| Data Engineer | 3 | $87,651 |
| Program Analyst | 2 | $91,114 |
| UX Designer | 2 | $99,040 |
| Full Stack Developer | 2 | $97,594 |
| Developer User Interface | 1 | $115,856 |
| Senior Software Engineer | 1 | $95,139 |
| Sr. Systems Administrator | 1 | $94,203 |
| Senior Manager | 1 | $96,242 |
| Tableau Developer | 1 | $90,314 |
| Data Scientist | 1 | $85,821 |
| IT Project Manager | 1 | $80,038 |
| Salesforce CPQ Developer | 1 | $146,307 |
| UI/UX Designer | 1 | $91,645 |
| Business Analyst | 1 | $111,072 |
| DevOps Engineer | 1 | $111,072 |
| Network Engineer | 1 | $97,032 |
| Project Manager | 1 | $90,501 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 9 | $115,856 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 17 | $96,242 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 15 | $105,976 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 8 | $111,748 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
- Phoenix, AZ29
- Sunnyvale, CA3
- Charlotte, NC2
- Johnston, RI2
- Syracuse, NY1
- New York, NY1
- Nashville, TN1
- San Francisco, CA1
- Seattle, WA1
- Santa Clara, CA1
- Manor, TX1
- Celina, TX1
- Fort Mill, SC1
- Clarksburg, MD1
- Centennial, CO1
- McKinney, TX1
- Boston, MA1
สาขาอาชีพ
- Software Developers36
- Computer Systems Engineers/Architects6
- Network and Computer Systems Administrators2
- Data Scientists2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Project Management Specialists1
- Database Architects1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Project Manager | $90,501–$90,502 ระดับ II | Boston, MA | 16 มิ.ย. 2026 | 15 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $116,418–$116,419 ระดับ II | McKinney, TX | 12 มิ.ย. 2026 | 15 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $111,072–$111,073 ระดับ II | Phoenix, AZ | 14 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Network Engineer | $97,032–$97,033 ระดับ III | Phoenix, AZ | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $120,536–$120,537 ระดับ II | Centennial, CO | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $112,424–$112,425 ระดับ II | Charlotte, NC | 29 เม.ย. 2026 | 7 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $126,090–$126,091 ระดับ II | Clarksburg, MD | 17 ก.พ. 2026 | 23 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| DevOps Engineer | $111,072–$111,073 ระดับ II | Phoenix, AZ | 2 ธ.ค. 2025 | 16 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Business Analyst | $111,072–$111,073 ระดับ II | Johnston, RI | 10 ก.ย. 2025 | 16 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Program Analyst | $87,090–$87,091 ระดับ II | Johnston, RI | 3 ก.ย. 2025 | 9 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $75,421–$75,422 ระดับ I | Phoenix, AZ | 26 ส.ค. 2025 | 2 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $87,651–$87,652 ระดับ I | Phoenix, AZ | 22 ส.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $83,096–$83,097 ระดับ I | Phoenix, AZ | 16 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| UX Designer | $108,826–$108,827 ระดับ II | Manor, TX | 12 มิ.ย. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $82,930–$82,931 ระดับ II | Phoenix, AZ | 27 พ.ค. 2025 | 2 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $105,976–$105,977 ระดับ II | Phoenix, AZ | 9 พ.ค. 2025 | 16 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $105,997–$105,998 ระดับ II | Celina, TX | 25 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| UI/UX Designer | $91,645–$91,646 ระดับ I | Fort Mill, SC | 25 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Salesforce CPQ Developer | $146,307–$146,308 ระดับ I | Santa Clara, CA | 20 มี.ค. 2025 | 26 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $105,976–$105,977 ระดับ II | Phoenix, AZ | 27 ม.ค. 2025 | 3 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $112,986–$112,987 ระดับ II | Charlotte, NC | 22 ม.ค. 2025 | 12 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $105,976–$105,977 ระดับ II | Phoenix, AZ | 27 ธ.ค. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $105,976–$105,977 ระดับ II | Phoenix, AZ | 23 ธ.ค. 2024 | 2 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Data Scientist | $85,821–$85,822 ระดับ I | Seattle, WA | 12 ก.ย. 2024 | 23 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Engineer | $98,218–$98,219 ระดับ I | Sunnyvale, CA | 14 ส.ค. 2024 | 19 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $83,096–$83,097 ระดับ I | Phoenix, AZ | 12 ส.ค. 2024 | 26 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| IT Project Manager | $80,038–$80,039 ระดับ II | Phoenix, AZ | 6 ส.ค. 2024 | 16 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Engineer | $98,218–$98,219 ระดับ I | Sunnyvale, CA | 6 ส.ค. 2024 | 12 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Engineer | $91,354–$91,355 ระดับ I | Sunnyvale, CA | 27 มิ.ย. 2024 | 8 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,294–$102,295 ระดับ II | Syracuse, NY | 15 พ.ค. 2024 | 21 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,294–$102,295 ระดับ II | Phoenix, AZ | 13 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| UX Designer | $89,253–$89,254 ระดับ I | New York, NY | 13 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manager | $96,242–$96,243 ระดับ III | Phoenix, AZ | 9 พ.ค. 2024 | 1 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Tableau Developer | $90,314–$90,315 ระดับ II | Nashville, TN | 9 พ.ค. 2024 | 27 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Full Stack Developer | $81,744–$81,745 ระดับ I | Phoenix, AZ | 21 เม.ย. 2024 | 24 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Full Stack Developer | $113,443–$113,444 ระดับ I | San Francisco, CA | 16 เม.ย. 2024 | 22 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,294–$102,295 ระดับ II | Phoenix, AZ | 10 เม.ย. 2024 | 15 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $102,294–$102,295 ระดับ II | Phoenix, AZ | 29 ก.พ. 2024 | 6 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Engineer | $122,866–$122,867 ระดับ III | Phoenix, AZ | 26 ม.ค. 2024 | 11 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Systems Administrator | $94,203–$94,204 ระดับ III | Phoenix, AZ | 8 ม.ค. 2024 | 7 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $122,866–$122,867 ระดับ III | Phoenix, AZ | 28 ก.ค. 2023 | 7 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $95,139–$95,140 ระดับ II | Phoenix, AZ | 20 พ.ค. 2023 | 31 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $115,856–$131,040 ระดับ III | Phoenix, AZ | 20 มี.ค. 2023 | 10 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $115,856–$118,560 ระดับ III | Phoenix, AZ | 15 มี.ค. 2023 | 3 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software Engineer | $95,139–$95,140 ระดับ II | Phoenix, AZ | 1 ก.พ. 2023 | 6 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $115,856–$115,857 ระดับ III | Phoenix, AZ | 12 ม.ค. 2023 | 6 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $115,856–$115,857 ระดับ III | Phoenix, AZ | 6 ม.ค. 2023 | 6 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Developer User Interface | $115,856–$115,857 ระดับ III | Phoenix, AZ | 6 ธ.ค. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Program Analyst | $95,139–$95,140 ระดับ II | Phoenix, AZ | 30 ก.ย. 2022 | 1 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)