ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › POTU IT Solutions LLC

POTU IT Solutions LLC: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน

POTU IT Solutions LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 14 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 12 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $101,192

ใบสมัคร (LCA)14
ได้รับการรับรอง12
ที่อยู่ของนายจ้างCary, NC
นายจ้างที่พึ่งพา H-1Bไม่
เงินเดือนกลางที่เสนอ$101,192
ช่วงกลางของเงินเดือน$88,462–$103,272
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$88,462–$103,272

POTU IT Solutions LLC สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?

POTU IT Solutions LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 14 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 17 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง

เงินเดือนตามตำแหน่งงาน

ตำแหน่งงานจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
Software Engineer8$101,192
Software Developer3$103,272
Data Engineer3$88,462

ใบสมัครตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 20231—
ปีงบประมาณ 20249$101,192
ปีงบประมาณ 20264$88,462

ระดับค่าจ้าง prevailing wage

กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน

สถานที่ตั้งของงาน

สาขาอาชีพ

ใบสมัครล่าสุด

ตำแหน่งงานเงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
Data Engineer$88,462–$88,470
ระดับ I
Bethesda, MD17 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Data Engineer$88,462–$88,470
ระดับ I
Bethesda, MD17 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Data Engineer$88,462–$88,470
ระดับ I
Bethesda, MD17 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Software Engineer$112,923–$112,925
ระดับ II
Aubery, TX7 เม.ย. 20266 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Software Engineer$101,192–$101,193
ระดับ II
Prosper, TX21 ก.พ. 202421 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
Software Developer$103,272–$103,273
ระดับ II
Cary, NC20 ต.ค. 202320 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
Software Developer$103,272–$103,273
ระดับ II
Cary, NC12 ต.ค. 202312 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
Software Developer$103,272–$103,273
ระดับ II
Cary, NC10 ต.ค. 202310 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
Software Engineer$91,978–$91,979
ระดับ II
Cary, NC9 ต.ค. 20239 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
Software Engineer$101,192–$101,193
ระดับ II
McKinney, TX6 ต.ค. 20236 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
Software Engineer$81,328–$81,329
ระดับ II
McKinney, TX6 ต.ค. 20236 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
Software Engineer$81,328–$81,329
ระดับ II
McKinney, TX6 ต.ค. 20236 ต.ค. 2023ถอน
Software Engineer$81,328–$81,329
ระดับ II
McKinney, TX6 ต.ค. 20236 ต.ค. 2023ถอน
Software Engineer$96,054–$96,096
พาร์ทไทม์ · ระดับ II
Rocky Hill, CT1 พ.ย. 20221 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)