หน้าแรก › นายจ้าง › Qualcomm Technologies, Inc. › Senior Staff CPU Engineer
Senior Staff CPU Engineer ที่ Qualcomm Technologies, Inc.: เงินเดือน H-1B
115 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Senior Staff CPU Engineer ที่ Qualcomm Technologies, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $179,000; ช่วงกลาง $167,000–$185,500
ใบสมัคร (LCA)115
เงินเดือนกลางที่เสนอ$179,000
ช่วงกลางของเงินเดือน$167,000–$185,500
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$167,000–$204,901
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 42 | $167,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 22 | $167,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 32 | $179,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 16 | $179,000 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 17 มิ.ย. 2026 | 16 ธ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 1 พ.ค. 2026 | 30 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 23 มี.ค. 2026 | 25 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 17 มี.ค. 2026 | 26 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 13 มี.ค. 2026 | 16 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $198,700–$298,100 ระดับ IV | Austin, TX | 21 ม.ค. 2026 | 30 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$298,100 ระดับ IV | Cupertino, CA | 21 ม.ค. 2026 | 1 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 21 ม.ค. 2026 | 12 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 6 ม.ค. 2026 | 30 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 15 ธ.ค. 2025 | 22 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 26 พ.ย. 2025 | 1 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 21 พ.ย. 2025 | 13 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 18 พ.ย. 2025 | 25 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 16 พ.ย. 2025 | 1 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Hillsboro, OR | 6 พ.ย. 2025 | 13 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Hillsboro, OR | 26 ก.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 23 ก.ย. 2025 | 2 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 19 ส.ค. 2025 | 3 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 14 ส.ค. 2025 | 28 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 12 ส.ค. 2025 | 6 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 12 ส.ค. 2025 | 16 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 7 ส.ค. 2025 | 22 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 4 ส.ค. 2025 | 6 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 4 ส.ค. 2025 | 16 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $216,091–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 16 ก.ค. 2025 | 17 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 20 พ.ค. 2025 | 23 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 8 พ.ค. 2025 | 13 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $204,901–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 18 เม.ย. 2025 | 16 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 16 เม.ย. 2025 | 9 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Leander, TX | 8 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 7 เม.ย. 2025 | 10 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $204,901–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 3 เม.ย. 2025 | 9 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $204,901–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 14 มี.ค. 2025 | 11 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 4 มี.ค. 2025 | 26 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | Austin, TX | 4 มี.ค. 2025 | 11 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 3 มี.ค. 2025 | 17 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 2 มี.ค. 2025 | 8 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $204,901–$298,100 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 28 ก.พ. 2025 | 28 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 19 ก.พ. 2025 | 26 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 19 ก.พ. 2025 | 15 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 11 ก.พ. 2025 | 8 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 6 ก.พ. 2025 | 31 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $179,000–$268,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 4 ก.พ. 2025 | 6 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 28 ม.ค. 2025 | 22 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 6 ม.ค. 2025 | 28 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $204,901–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 19 ธ.ค. 2024 | 20 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 5 พ.ย. 2024 | 14 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $204,901–$278,500 ระดับ IV | San Jose, CA | 5 พ.ย. 2024 | 6 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 19 ก.ย. 2024 | 15 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 4 ก.ย. 2024 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 2 ส.ค. 2024 | 15 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 26 พ.ค. 2024 | 19 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 22 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 14 พ.ค. 2024 | 14 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 12 เม.ย. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 1 เม.ย. 2024 | 4 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $159,702–$237,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 29 มี.ค. 2024 | 14 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ II | Austin, TX | 25 มี.ค. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 25 มี.ค. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 18 มี.ค. 2024 | 22 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 17 ก.พ. 2024 | 15 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 28 ม.ค. 2024 | 31 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 12 ธ.ค. 2023 | 12 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 5 ธ.ค. 2023 | 12 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 7 พ.ย. 2023 | 9 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 5 ต.ค. 2023 | 11 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 5 ต.ค. 2023 | 11 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $188,926–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 5 ต.ค. 2023 | 11 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 5 ต.ค. 2023 | 11 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 5 ต.ค. 2023 | 11 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 22 ก.ย. 2023 | 21 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $188,926–$278,500 ระดับ IV | Dublin, CA | 15 ก.ย. 2023 | 20 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $188,926–$278,500 ระดับ IV | Tracy, CA | 12 ก.ย. 2023 | 15 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Cupertino, CA | 12 ก.ย. 2023 | 14 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 14 ส.ค. 2023 | 14 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 11 ส.ค. 2023 | 14 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Spicewood, TX | 9 ส.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 4 ส.ค. 2023 | 14 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 31 ก.ค. 2023 | 14 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 31 ก.ค. 2023 | 14 ธ.ค. 2023 | ถอน |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 27 ก.ค. 2023 | 14 ธ.ค. 2023 | ถอน |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 24 ก.ค. 2023 | 22 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 26 มิ.ย. 2023 | 22 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 16 มิ.ย. 2023 | 14 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Milpitas, CA | 12 มิ.ย. 2023 | 9 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 1 มิ.ย. 2023 | 22 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 11 พ.ค. 2023 | 16 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 10 พ.ค. 2023 | 16 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 27 เม.ย. 2023 | 25 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 26 เม.ย. 2023 | 26 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 13 เม.ย. 2023 | 15 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 13 เม.ย. 2023 | 15 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 29 มี.ค. 2023 | 30 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Fremont, CA | 27 มี.ค. 2023 | 30 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 10 มี.ค. 2023 | 13 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 8 มี.ค. 2023 | 13 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | San Jose, CA | 8 มี.ค. 2023 | 6 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 14 ก.พ. 2023 | 1 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Austin, TX | 14 ก.พ. 2023 | 1 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 2 ธ.ค. 2022 | 2 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | San Jose, CA | 1 ธ.ค. 2022 | 23 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | San Jose, CA | 24 พ.ย. 2022 | 24 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | San Jose, CA | 24 พ.ย. 2022 | 23 ม.ค. 2023 | ถอน |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 23 พ.ย. 2022 | 18 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 18 พ.ย. 2022 | 18 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $185,500–$278,500 ระดับ IV | San Jose, CA | 18 พ.ย. 2022 | 18 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | Quincy, MA | 15 พ.ย. 2022 | 18 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 13 ต.ค. 2022 | 13 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $167,000–$251,000 ระดับ IV | San Diego, CA | 12 ต.ค. 2022 | 13 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $158,000–$237,000 ระดับ IV | Pflugerville, TX | 10 ต.ค. 2022 | 11 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $158,000–$237,000 ระดับ IV | Austin, TX | 28 ก.ย. 2022 | 28 ก.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $158,000–$237,000 ระดับ IV | Austin, TX | 27 ก.ย. 2022 | 27 ก.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $177,600–$266,400 ระดับ IV | Santa Clara, CA | 27 ก.ย. 2022 | 28 ก.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $177,600–$266,400 ระดับ IV | San Diego, CA | 26 ก.ย. 2022 | 28 ก.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $158,000–$237,000 ระดับ IV | Austin, TX | 26 ก.ย. 2022 | 28 ก.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
Senior Staff CPU Engineer ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Qualcomm Technologies, Inc.
- Senior ASICS Engineer$112,882
- Senior Software Engineer$121,597
- ASICS Engineer$109,470
- Software Engineer$111,322
- Staff ASICS Engineer$136,282
- Senior Cellular System Test Engineer$121,597
- Senior CPU Engineer$133,000
- Cellular System Test Engineer$104,290
- Staff Software Engineer$146,328
- Senior Modem Technologies Engineer$119,500
- Senior GPU Engineer$133,600
- Staff CPU Engineer$152,506
- Senior Staff ASICS Engineer$159,702
- Senior Camera Engineer$119,434
- Senior Machine Learning Engineer$133,000
- Staff GPU Engineer$151,000
- GPU Engineer$116,843
- Senior Hardware Engineer$112,882
- Staff Cellular System Test Engineer$146,328
- Staff Modem Technologies Software Engineer$146,328
- Senior Modem Technologies Software Engineer$121,597
- Camera Engineer$112,882
- Senior Cellular Technologies Engineer$114,500
- Systems Test Engineer$99,505
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)