หน้าแรก › นายจ้าง › Rahi Systems, Inc.
Rahi Systems, Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Rahi Systems, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 40 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 39 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $79,810
Rahi Systems, Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Rahi Systems, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 40 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 17 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Rahi Systems, Inc.: 5 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Strategic Account Manager | 2 | $120,754 |
| Mechanical Engineer 2 | 2 | $69,971 |
| Lab Administrator | 2 | $62,286 |
| Supply Chain Analyst | 2 | $70,116 |
| Operations Analyst | 2 | $56,857 |
| Data Center Engineer | 2 | $58,739 |
| Systems Engineer | 2 | $85,998 |
| Software Engineer | 2 | $140,119 |
| Sales Operations Specialist | 2 | $62,421 |
| Asset Management Specialist | 2 | $62,712 |
| Analyst - Supply Chain Analytics | 2 | $87,870 |
| Lead Systems Engineer | 1 | $76,440 |
| Electrical Engineer | 1 | $79,810 |
| Junior Product Manager | 1 | $100,984 |
| Network Engineer | 1 | $105,040 |
| Quality Manager | 1 | $80,267 |
| Technical Recruiter | 1 | $63,814 |
| Software Engineering Manager | 1 | $144,186 |
| Recruiting & Payroll Manager | 1 | $118,144 |
| Computer Systems Engineer | 1 | $115,066 |
| Sales Operations Manager | 1 | $89,128 |
| Administrative Manager - Operations | 1 | $62,421 |
| Business Intelligence Analyst | 1 | $150,000 |
| Technician - Data Center | 1 | $63,835 |
| Director - Technology Support Services | 1 | $139,995 |
| Senior Manager, Operations | 1 | $80,621 |
| Senior Specialist - Technology Support Services | 1 | $150,675 |
| Specialist - Technology Support Services | 1 | $109,970 |
| Senior Architect - Development | 1 | $171,740 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 12 | $87,682 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 18 | $76,232 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 7 | $80,621 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 3 | $109,970 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)55%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)39%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)3%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)3%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Logisticians10
- Network and Computer Systems Administrators5
- Computer Systems Engineers/Architects3
- Software Developers3
- Sales Engineers2
- Mechanical Engineers2
- Database Administrators2
- Data Scientists2
- Electrical Engineers1
- Computer Network Support Specialists1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Senior Architect - Development | $171,740 ระดับ II | Fremont, CA | 17 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Specialist - Technology Support Services | $109,970 | Fremont, CA | 19 พ.ค. 2026 | 15 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manager, Operations | $80,621–$126,693 ระดับ I | Fremont, CA | 22 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Specialist - Technology Support Services | $150,675 ระดับ III | Fremont, CA | 25 เม.ย. 2025 | 3 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Analyst - Supply Chain Analytics | $65,000 | Ashburn, VA | 25 มี.ค. 2025 | 23 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Analyst - Supply Chain Analytics | $110,739 ระดับ II | Ashburn, VA | 14 มี.ค. 2025 | 13 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Technician - Data Center | $63,835 ระดับ I | Allen, TX | 14 มี.ค. 2025 | 11 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Director - Technology Support Services | $139,995 ระดับ IV | Topeka, KS | 17 ม.ค. 2025 | 19 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Sales Operations Manager | $89,128–$108,098 ระดับ II | Fremont, CA | 10 เม.ย. 2024 | 2 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Administrative Manager - Operations | $62,421–$79,976 ระดับ I | Fremont, CA | 10 เม.ย. 2024 | 17 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Operations Analyst | $62,421–$79,976 ระดับ I | Fremont, CA | 10 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Mechanical Engineer 2 | $76,232–$95,098 ระดับ II | Reno, NV | 10 เม.ย. 2024 | 1 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Intelligence Analyst | $150,000 ระดับ II | Fremont, CA | 4 เม.ย. 2024 | 24 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineering Manager | $144,186–$187,533 ระดับ I | Fremont, CA | 19 มี.ค. 2024 | 9 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Computer Systems Engineer | $115,066–$148,450 ระดับ II | Fremont, CA | 19 มี.ค. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Recruiting & Payroll Manager | $118,144–$160,389 ระดับ I | Fremont, CA | 19 มี.ค. 2024 | 12 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sales Operations Specialist | $62,421–$79,976 ระดับ I | Fremont, CA | 1 มี.ค. 2024 | 1 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Asset Management Specialist | $62,712–$80,475 ระดับ I | Ashburn, VA | 28 ก.พ. 2024 | 1 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Asset Management Specialist | $62,712–$80,475 ระดับ I | Ashburn, VA | 28 ก.พ. 2024 | 1 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Lab Administrator | $64,626–$86,944 ระดับ I | Quincy, WA | 28 ก.พ. 2024 | 1 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sales Operations Specialist | — ระดับ I | Fremont, CA | 27 ก.พ. 2024 | 1 มิ.ย. 2024 | ปฏิเสธ |
| Software Engineer | $147,368–$181,272 ระดับ II | Fremont, CA | 15 ก.พ. 2024 | 9 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Manager | $80,267–$97,053 ระดับ I | Reno, NV | 1 ธ.ค. 2023 | 1 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Technical Recruiter | $63,814–$86,528 ระดับ I | Fremont, CA | 1 ธ.ค. 2023 | 1 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Network Engineer | $105,040–$127,088 ระดับ II | Fremont, CA | 26 ก.ค. 2023 | 1 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Strategic Account Manager | $123,635–$152,922 ระดับ II | Suwanee, GA | 18 ก.ค. 2023 | 25 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $132,870 ระดับ II | Fremont, CA | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Engineer | $76,440–$96,304 ระดับ I | Fremont, CA | 18 เม.ย. 2023 | 15 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Mechanical Engineer 2 | $63,710–$81,162 ระดับ I | Reno, NV | 15 มี.ค. 2023 | 1 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Lab Administrator | $59,946–$67,725 ระดับ I | Quincy, WA | 7 มี.ค. 2023 | 1 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Junior Product Manager | $100,984–$131,685 ระดับ II | Fremont, CA | 3 มี.ค. 2023 | 31 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Supply Chain Analyst | $78,270–$94,245 ระดับ II | Fremont, CA | 1 มี.ค. 2023 | 1 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Lead Systems Engineer | $76,440–$96,304 ระดับ I | Fremont, CA | 13 ธ.ค. 2022 | 1 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Strategic Account Manager | $117,874–$145,891 ระดับ II | Apex, NC | 2 พ.ย. 2022 | 23 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Operations Analyst | $51,293–$66,643 ระดับ I | Fremont, CA | 7 มิ.ย. 2021 | 1 ต.ค. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Systems Engineer | $95,555–$120,370 ระดับ II | Fremont, CA | 7 เม.ย. 2021 | 12 ก.ย. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Supply Chain Analyst | $61,963–$79,560 ระดับ I | Fremont, CA | 2 เม.ย. 2021 | 1 ต.ค. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Data Center Engineer | $65,811–$86,486 ระดับ I | Herndon, VA | 2 เม.ย. 2021 | 1 ต.ค. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Electrical Engineer | $79,810–$94,411 ระดับ II | Reno, NV | 11 พ.ค. 2020 | 18 พ.ค. 2020 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Data Center Engineer | $51,667–$65,499 ระดับ I | Herndon, VA | 16 เม.ย. 2020 | 15 ก.ย. 2020 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)