หน้าแรก › นายจ้าง › Robert Packer Hospital
Robert Packer Hospital: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Robert Packer Hospital ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 120 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 120 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $69,048
Robert Packer Hospital สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Robert Packer Hospital ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 120 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 3 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Internal Medicine Resident PGY-3 | 22 | $68,878 |
| Flex Float Registered Nurse | 15 | $81,120 |
| Perioperative Resource Nurse | 10 | $81,120 |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | 9 | $67,719 |
| IM PGY 1 Resident | 8 | $68,578 |
| Internal Medicine Resident PGY-1 | 6 | $66,490 |
| FM PGY 1 Resident | 5 | $68,578 |
| Pulmonary and Critical Care Medicine (PCCM) Fellow | 4 | $69,048 |
| Family Medicine Resident PGY 3 | 4 | $69,945 |
| Internal Medicine Resident - PGY 2 | 3 | $66,420 |
| PGY 1 Family Medicine Resident | 3 | $67,719 |
| IM PGY 3 Resident | 3 | $70,255 |
| Internal Medicine Resident | 2 | $67,527 |
| Cardiology Fellow PGY-4 | 2 | $71,838 |
| PGY 1 Surgery Resident | 2 | $68,578 |
| PGY 4 Cardiovascular Fellow | 2 | $78,114 |
| PGY 2 Internal Medicine Resident | 2 | $72,242 |
| PGY 2 Anesthesiology Resident | 2 | $69,780 |
| Anesthesiology Resident PGY-3 | 1 | $67,527 |
| Family Medicine Resident PGY-1 | 1 | $66,490 |
| General Surgery Resident (PGY 1) | 1 | $66,490 |
| Surgery Resident Pgy-5 | 1 | $71,956 |
| Pulmonary and Critical Care Medicine Fellow | 1 | $69,048 |
| General Surgery Resident PGY-5 | 1 | $74,863 |
| Anesthesiology Resident PGY 2 | 1 | $68,878 |
| IM PGY 2 Resident | 1 | $69,780 |
| FM PGY 2 Resident | 1 | $69,780 |
| PGY 3 Anesthesiology Resident | 1 | $73,882 |
| Cardiovascular Fellow PGY 5 | 1 | $79,033 |
| Family Medicine PGY 3 | 1 | $79,692 |
| PGY 2 General Surgery Resident | 1 | $75,905 |
| PGY 4 Endocrinology Fellow | 1 | $83,915 |
| PGY 5 Cardiovascular Fellow | 1 | $88,212 |
| PGY 4 Hematology Oncology Fellow | 1 | $83,915 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 25 | $67,527 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 24 | $67,719 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 45 | $78,114 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 26 | $72,363 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
- Healthcare Diagnosing or Treating Practitioners, All Other48
- Physicians, All Other47
- Registered Nurses25
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 E-3 · ระดับ I | Sayre, PA | 3 มิ.ย. 2026 | 6 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 4 Hematology Oncology Fellow | $83,915 ระดับ I | Sayre, PA | 16 เม.ย. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 5 Cardiovascular Fellow | $88,212 ระดับ I | Sayre, PA | 15 เม.ย. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 2 General Surgery Resident | $75,905 ระดับ I | Sayre, PA | 14 เม.ย. 2026 | 27 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 4 Endocrinology Fellow | $83,915 ระดับ I | Sayre, PA | 14 เม.ย. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Family Medicine PGY 3 | $79,692 ระดับ I | Sayre, PA | 14 เม.ย. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 2 Anesthesiology Resident | $69,780 ระดับ I | Sayre, PA | 14 เม.ย. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 20 มี.ค. 2026 | 27 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 2 Internal Medicine Resident | $75,905 ระดับ I | Sayre, PA | 26 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 2 Anesthesiology Resident | $69,780 ระดับ I | Sayre, PA | 11 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 2 Internal Medicine Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 11 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 2 ก.พ. 2026 | 1 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 21 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 21 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Family Medicine Resident PGY 3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 21 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Family Medicine Resident PGY 3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 23 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $72,363 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ม.ค. 2026 | 21 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ก.ย. 2025 | 1 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ก.ย. 2025 | 1 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 30 ก.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Perioperative Resource Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 25 ส.ค. 2025 | 1 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Flex Float Registered Nurse | $81,120–$112,570 ระดับ I | Sayre, PA | 25 ส.ค. 2025 | 1 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Surgery Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 12 มิ.ย. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Surgery Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 20 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 3 Anesthesiology Resident | $73,882 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| FM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| FM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| FM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-1 | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 7 พ.ค. 2025 | 20 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| FM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 6 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 6 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| FM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 6 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 1 Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 6 พ.ค. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Cardiovascular Fellow PGY 5 | $79,033 ระดับ I | Sayre, PA | 2 พ.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 3 Resident | $70,255 ระดับ I | Sayre, PA | 2 พ.ค. 2025 | 21 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 4 Cardiovascular Fellow | $78,114 ระดับ I | Sayre, PA | 2 พ.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 4 Cardiovascular Fellow | $78,114 ระดับ I | Sayre, PA | 2 พ.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 3 Resident | $70,255 ระดับ I | Sayre, PA | 2 พ.ค. 2025 | 21 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $68,578 ระดับ I | Sayre, PA | 1 พ.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 3 Resident | $70,255 ระดับ I | Sayre, PA | 3 มี.ค. 2025 | 21 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| FM PGY 2 Resident | $69,780 ระดับ I | Sayre, PA | 14 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| IM PGY 2 Resident | $69,780 ระดับ I | Sayre, PA | 14 ก.พ. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Family Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Family Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Family Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| PGY 1 Internal Medicine Resident | $67,719 ระดับ I | Sayre, PA | 8 พ.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Cardiology Fellow PGY-4 | $71,838 ระดับ I | Sayre, PA | 6 มี.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Cardiology Fellow PGY-4 | $71,838 ระดับ I | Sayre, PA | 25 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $68,878 ระดับ I | Sayre, PA | 25 ม.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Anesthesiology Resident PGY 2 | $68,878 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $68,878 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $68,878 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $68,878 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $68,878 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $68,878 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-3 | $68,878 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| General Surgery Resident PGY-5 | $74,863 ระดับ II | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident - PGY 2 | $66,420 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ม.ค. 2024 | 1 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident - PGY 2 | $66,420 ระดับ I | Sayre, PA | 5 ต.ค. 2023 | 26 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Pulmonary and Critical Care Medicine Fellow | $69,048 ระดับ I | Sayre, PA | 24 ก.ค. 2023 | 25 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Pulmonary and Critical Care Medicine (PCCM) Fellow | $69,048 ระดับ I | Sayre, PA | 12 เม.ย. 2023 | 29 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| General Surgery Resident (PGY 1) | $66,490 | Sayre, PA | 4 เม.ย. 2023 | 21 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-1 | $66,490 | Sayre, PA | 4 เม.ย. 2023 | 21 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Internal Medicine Resident PGY-1 | $66,490 | Sayre, PA | 4 เม.ย. 2023 | 22 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
แสดง 100 รายการล่าสุดจากทั้งหมด 120 รายการ
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)