หน้าแรก › นายจ้าง › Slalom, Inc. › Technology Consultant
Technology Consultant ที่ Slalom, Inc.: เงินเดือน H-1B
93 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Technology Consultant ที่ Slalom, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $137,450; ช่วงกลาง $119,909–$150,600
ใบสมัคร (LCA)93
เงินเดือนกลางที่เสนอ$137,450
ช่วงกลางของเงินเดือน$119,909–$150,600
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$105,997–$162,442
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 36 | $130,015 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 37 | $141,856 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 19 | $135,239 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $144,775–$164,775 | Seattle, WA | 12 มิ.ย. 2025 | 3 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $94,077–$114,077 ระดับ I | Dallas, TX | 29 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $135,239–$155,239 ระดับ I | San Francisco, CA | 29 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $185,361–$205,361 ระดับ II | Philadelphia, PA | 29 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,206–$125,206 ระดับ II | Mars, PA | 29 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $103,605–$123,605 ระดับ II | Minneapolis, MN | 2 เม.ย. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,015–$152,015 | Los Angeles, CA | 28 มี.ค. 2025 | 4 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $119,635–$139,635 | New Brunswick, NJ | 28 มี.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$125,997 ระดับ II | Dallas, TX | 19 มี.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,819–$171,819 ระดับ III | New Brunswick, NJ | 19 มี.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,809–$171,809 ระดับ III | Seattle, WA | 6 มี.ค. 2025 | 15 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $158,300–$178,300 | Redwood City, CA | 6 ก.พ. 2025 | 18 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $159,000–$179,000 | Boston, MA | 5 ธ.ค. 2024 | 6 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $142,352–$162,352 ระดับ II | Sacramento, CA | 3 ธ.ค. 2024 | 16 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $162,504–$182,504 | Los Angeles, CA | 26 พ.ย. 2024 | 2 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,997–$123,824 ระดับ II | Dallas, TX | 17 ต.ค. 2024 | 18 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$110,000 ระดับ I | Southlake, TX | 17 ต.ค. 2024 | 28 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $144,000–$164,000 | New York, NY | 14 ต.ค. 2024 | 6 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $129,550–$149,550 ระดับ III | Philadelphia, PA | 10 ต.ค. 2024 | 21 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $112,174–$132,174 ระดับ III | Clayton, MO | 19 ก.ย. 2024 | 24 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $193,109–$213,109 | San Francisco, CA | 16 ส.ค. 2024 | 8 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $133,771–$145,812 | Boston, MA | 16 ส.ค. 2024 | 26 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $110,227–$130,227 ระดับ II | Dallas, TX | 7 ส.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,966–$150,966 ระดับ I | Boston, MA | 26 ก.ค. 2024 | 1 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $161,886–$181,245 ระดับ IV | Denver, CO | 19 ก.ค. 2024 | 4 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,966–$150,966 ระดับ I | Boston, MA | 11 ก.ค. 2024 | 1 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $134,921–$154,921 | San Francisco, CA | 9 ก.ค. 2024 | 25 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $140,844–$160,844 ระดับ IV | Dallas, TX | 20 มิ.ย. 2024 | 11 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $95,700–$115,700 ระดับ II | Houston, TX | 12 มิ.ย. 2024 | 1 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,283–$190,283 ระดับ IV | Ooltewah, TN | 3 มิ.ย. 2024 | 19 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,908–$145,908 ระดับ II | Dallas, TX | 8 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $138,331 ระดับ II | Atlanta, GA | 6 พ.ค. 2024 | 2 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $106,688–$126,688 ระดับ I | Chicago, IL | 2 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $184,922–$204,922 ระดับ III | San Diego, CA | 2 พ.ค. 2024 | 19 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000–$165,000 ระดับ IV | Seattle, WA | 2 พ.ค. 2024 | 19 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $90,000–$110,000 ระดับ I | Southlake, TX | 1 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,360–$155,360 ระดับ II | Seattle, WA | 25 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $145,457–$163,816 | White Plains, NY | 24 เม.ย. 2024 | 12 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $165,173–$185,173 ระดับ IV | Charlotte, NC | 19 เม.ย. 2024 | 30 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,068–$145,068 | Charlotte, NC | 16 เม.ย. 2024 | 1 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$172,069 ระดับ IV | Raleigh, NC | 12 เม.ย. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$172,069 ระดับ IV | Hartford, CT | 12 เม.ย. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$172,069 ระดับ IV | Altanta, GA | 12 เม.ย. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$166,695 ระดับ IV | Salt Lake City, UT | 9 เม.ย. 2024 | 12 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$166,695 ระดับ IV | Hartford, CT | 9 เม.ย. 2024 | 12 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $152,069–$166,695 ระดับ IV | Atlanta, GA | 9 เม.ย. 2024 | 12 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $143,000–$163,000 ระดับ III | Boston, MA | 19 มี.ค. 2024 | 12 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $96,866–$156,058 ระดับ II | Austin, TX | 18 มี.ค. 2024 | 1 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $112,986–$131,200 ระดับ II | Boston, MA | 15 มี.ค. 2024 | 30 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $168,000–$188,000 ระดับ III | New York, NY | 9 มี.ค. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,342–$183,342 | Redwood City, CA | 29 ก.พ. 2024 | 10 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $141,856–$165,000 ระดับ IV | Boston, MA | 8 ก.พ. 2024 | 31 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $132,610–$156,500 | West Hollywood, CA | 22 ม.ค. 2024 | 5 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $141,458–$161,458 | Seattle, WA | 11 ม.ค. 2024 | 18 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $165,760–$185,760 | Seattle, WA | 10 พ.ย. 2023 | 15 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $143,148–$163,148 | Walnut Creek, CA | 31 ต.ค. 2023 | 12 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $144,560–$164,560 ระดับ IV | Chicago, IL | 12 ก.ย. 2023 | 28 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $144,560–$164,560 ระดับ IV | Chicago, IL | 25 ส.ค. 2023 | 28 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,250–$165,250 ระดับ IV | Philadelphia, PA | 11 ส.ค. 2023 | 1 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,545–$135,545 ระดับ II | Atlanta, GA | 3 ส.ค. 2023 | 1 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $140,000–$160,000 | Boston, MA | 27 ก.ค. 2023 | 22 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,030–$150,030 ระดับ IV | Detroit, MI | 16 ก.ค. 2023 | 29 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,397–$175,397 ระดับ IV | Houston, TX | 30 มิ.ย. 2023 | 3 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,397–$175,397 | Seattle, WA | 30 มิ.ย. 2023 | 3 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $150,056–$170,056 ระดับ II | Irvine, CA | 30 มิ.ย. 2023 | 29 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $150,197–$170,197 ระดับ IV | Boston, MA | 29 มิ.ย. 2023 | 28 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $131,110–$151,110 ระดับ IV | Detroit, MI | 29 มิ.ย. 2023 | 27 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $150,197–$170,197 ระดับ IV | Boston, MA | 28 มิ.ย. 2023 | 21 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $140,228–$160,228 ระดับ III | New Brunswick, NJ | 27 มิ.ย. 2023 | 14 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,075–$140,075 | Philadelphia, PA | 5 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000–$145,000 ระดับ II | Redwood City, CA | 1 มิ.ย. 2023 | 5 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000–$145,000 ระดับ II | San Francisco, CA | 1 มิ.ย. 2023 | 5 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $127,800–$147,800 ระดับ II | Seattle, WA | 28 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,000–$158,000 ระดับ II | New York, NY | 27 เม.ย. 2023 | 1 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,016–$114,016 ระดับ II | Chicago, IL | 10 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000–$150,000 ระดับ II | New York, NY | 10 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $113,469–$133,469 ระดับ II | New York, NY | 10 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $147,500–$167,500 ระดับ II | Seattle, WA | 10 เม.ย. 2023 | 16 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $109,283–$129,283 ระดับ II | New York, NY | 30 มี.ค. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,016–$114,016 ระดับ II | Chicago, IL | 29 มี.ค. 2023 | 28 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $130,000–$150,000 ระดับ II | New York, NY | 29 มี.ค. 2023 | 28 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $113,469–$133,469 ระดับ II | New York, NY | 28 มี.ค. 2023 | 27 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $136,900–$156,900 ระดับ II | Redwood City, CA | 24 มี.ค. 2023 | 16 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,421–$139,421 ระดับ II | Redwood City, CA | 21 มี.ค. 2023 | 16 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $138,000–$158,000 ระดับ II | New York, NY | 21 มี.ค. 2023 | 16 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $147,500–$167,500 ระดับ II | Seattle, WA | 16 มี.ค. 2023 | 16 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $168,709–$188,709 ระดับ IV | Seattle, WA | 8 มี.ค. 2023 | 3 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,709–$188,709 ระดับ IV | Seattle, WA | 8 มี.ค. 2023 | 3 เม.ย. 2023 | ถอน |
| $125,000–$175,000 | New York, NY | 28 ต.ค. 2022 | 20 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $117,042–$150,000 | Charlotte, NC | 29 ก.ค. 2022 | 15 ส.ค. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $120,000–$170,100 | Seattle, WA | 7 ม.ค. 2022 | 24 ม.ค. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $110,000–$145,000 | San Diego, CA | 22 เม.ย. 2021 | 3 พ.ค. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $125,000–$165,000 ระดับ IV | Austin, TX | 3 ส.ค. 2020 | 1 ก.พ. 2021 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
Technology Consultant ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Slalom, Inc.
- Senior Consultant$148,620
- Consultant$113,214
- Senior Technology Consultant$148,620
- Principal$169,850
- BI Consultant$110,432
- Technology Consultant, Solution Architect$116,979
- Technology Consultant, Data Engineer$115,036
- Technology Consultant, Senior$158,300
- IT Project Management Consultant$118,569
- Operations Research Consultant$92,300
- Technology Consultant, Solutions Architect$86,900
- Technology Consultant, Data Architect$140,018
- Senior Consultant, Life Sciences Operations$139,760
- Senior Engineer$122,322
- Senior BI Consultant$147,040
- Data Science Consultant$125,000
- Technology Consultant, Salesforce$141,315
- Senior Architect$154,706
- Solution Principal$180,697
- Technology Consultant, Director$203,328
- Senior Technology Consultant, Solutions Architect$185,000
- Sr. Software Engineer$98,301
- Business Intelligence Consultant$106,688
- Associate Consultant$85,467
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)