หน้าแรก › นายจ้าง › Snap Inc. › Software Engineer (4)
Software Engineer (4) ที่ Snap Inc.: เงินเดือน H-1B
369 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Software Engineer (4) ที่ Snap Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $158,080; ช่วงกลาง $149,136–$172,022
ใบสมัคร (LCA)369
เงินเดือนกลางที่เสนอ$158,080
ช่วงกลางของเงินเดือน$149,136–$172,022
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$133,390–$180,710
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 102 | $148,013 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 96 | $155,418 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 96 | $163,862 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 64 | $174,015 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $180,710–$237,100 ระดับ III | Bellevue, WA | 18 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$237,100 ระดับ III | Bellevue, WA | 18 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ถอน |
| $117,749–$204,000 ระดับ I | Bellevue, WA | 15 มิ.ย. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,805–$202,800 ระดับ III | New York, NY | 12 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,805–$205,940 ระดับ III | New York, NY | 2 มิ.ย. 2026 | 30 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $212,202–$229,460 ระดับ IV | Bellevue, WA | 19 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$206,000 | Palo Alto, CA | 18 พ.ค. 2026 | 17 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$210,900 | Palo Alto, CA | 15 พ.ค. 2026 | 13 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$199,500 ระดับ III | Bellevue, WA | 11 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $184,558–$199,500 ระดับ IV | Santa Monica, CA | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,805–$194,250 ระดับ III | New York, NY | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$190,350 ระดับ III | Seattle, WA | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $184,558–$211,000 ระดับ IV | Santa Monica, CA | 29 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $187,741–$211,628 ระดับ II | Palo Alto, CA | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $184,974–$211,150 ระดับ IV | San Diego, CA | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $184,558–$212,090 ระดับ IV | Santa Monica, CA | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$204,880 ระดับ III | Bellevue, WA | 28 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $149,240–$176,800 ระดับ II | Bellevue, WA | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $187,574–$197,760 ระดับ III | San Francisco, CA | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$198,430 | Palo Alto, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$197,510 ระดับ III | Bellevue, WA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$186,000 ระดับ III | Seattle, WA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $157,123–$186,330 ระดับ III | Santa Monica, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$206,310 ระดับ III | Bellevue, WA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $157,123–$194,830 ระดับ III | Santa Monica, CA | 1 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$205,000 | Palo Alto, CA | 11 มี.ค. 2026 | 18 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 9 มี.ค. 2026 | 16 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 25 ก.พ. 2026 | 4 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $157,123–$194,670 ระดับ III | Santa Monica, CA | 19 ก.พ. 2026 | 21 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$190,000 | Palo Alto, CA | 19 ก.พ. 2026 | 21 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$208,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 19 ก.พ. 2026 | 21 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $162,697–$179,700 | Bellevue, WA | 30 ม.ค. 2026 | 6 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$195,000 | Palo Alto, CA | 26 ม.ค. 2026 | 2 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$200,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 21 ม.ค. 2026 | 28 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$190,000 | Palo Alto, CA | 6 ม.ค. 2026 | 13 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$196,000 | Palo Alto, CA | 6 ม.ค. 2026 | 12 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$196,000 | Palo Alto, CA | 5 ม.ค. 2026 | 12 ม.ค. 2026 | ปฏิเสธ |
| $174,015–$185,000 | Palo Alto, CA | 23 ธ.ค. 2025 | 30 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$190,970 ระดับ III | Bellevue, WA | 11 ธ.ค. 2025 | 12 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$195,000 | Santa Monica, CA | 3 ธ.ค. 2025 | 9 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Seattle, WA | 21 พ.ย. 2025 | 28 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $157,581–$179,700 ระดับ III | San Diego, CA | 19 พ.ย. 2025 | 26 พ.ย. 2025 | ถอน |
| $180,710–$190,000 ระดับ III | Seattle, WA | 14 พ.ย. 2025 | 21 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $180,710–$201,580 ระดับ III | Bellevue, WA | 13 พ.ย. 2025 | 15 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $187,574–$198,220 ระดับ III | San Francisco, CA | 13 พ.ย. 2025 | 15 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$190,970 | Palo Alto, CA | 6 พ.ย. 2025 | 17 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$196,320 ระดับ III | Seattle, WA | 5 พ.ย. 2025 | 1 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$187,510 ระดับ III | Bellevue, WA | 4 พ.ย. 2025 | 11 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,805–$190,010 ระดับ III | New York, NY | 4 พ.ย. 2025 | 10 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$192,000 E-3 | Palo Alto, CA | 3 พ.ย. 2025 | 10 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $157,581–$203,000 ระดับ III | San Diego, CA | 3 พ.ย. 2025 | 10 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $158,745–$171,200 | San Francisco, CA | 3 พ.ย. 2025 | 10 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $157,123–$190,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 3 พ.ย. 2025 | 7 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $174,015–$205,000 | Palo Alto, CA | 30 ก.ย. 2025 | 7 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 18 ก.ย. 2025 | 25 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 18 ก.ย. 2025 | 25 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $180,710–$195,000 ระดับ III | Seattle, WA | 18 ก.ย. 2025 | 25 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$180,000 | Palo Alto, CA | 10 ก.ย. 2025 | 17 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 9 ก.ย. 2025 | 16 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $157,123–$172,520 ระดับ III | Santa Monica, CA | 8 ก.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 3 ก.ย. 2025 | 10 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $160,805–$203,000 ระดับ III | New York, NY | 20 ส.ค. 2025 | 27 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$201,580 ระดับ III | Bellevue, WA | 18 ส.ค. 2025 | 4 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,805–$197,700 ระดับ III | New York, NY | 14 ส.ค. 2025 | 13 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$197,600 H-1B1 (สิงคโปร์) · ระดับ III | Seattle, WA | 29 ก.ค. 2025 | 14 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$196,000 | Palo Alto, CA | 29 ก.ค. 2025 | 4 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Seattle, WA | 17 ก.ค. 2025 | 24 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $160,805–$196,000 ระดับ III | New York, NY | 17 ก.ค. 2025 | 24 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$190,000 | Palo Alto, CA | 10 ก.ค. 2025 | 17 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,710–$196,000 ระดับ III | Seattle, WA | 3 ก.ค. 2025 | 10 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $151,549–$211,900 ระดับ III | Santa Monica, CA | 18 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 16 มิ.ย. 2025 | 20 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$211,900 ระดับ III | Santa Monica, CA | 12 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ถอน |
| $163,862–$199,620 ระดับ III | Bellevue, WA | 11 มิ.ย. 2025 | 11 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$195,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 11 มิ.ย. 2025 | 18 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,460 ระดับ III | Bellevue, WA | 4 มิ.ย. 2025 | 11 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,460 ระดับ III | Bellevue, WA | 4 มิ.ย. 2025 | 11 มิ.ย. 2025 | ถอน |
| $172,022–$195,700 | San Diego, CA | 29 พ.ค. 2025 | 5 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$186,460 | Palo Alto, CA | 19 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$190,970 | Palo Alto, CA | 16 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$190,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 15 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 14 พ.ค. 2025 | 21 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$185,720 ระดับ III | Seattle, WA | 13 พ.ค. 2025 | 19 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$204,900 ระดับ III | Santa Monica, CA | 13 พ.ค. 2025 | 9 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$187,200 ระดับ III | Santa Monica, CA | 2 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 2 พ.ค. 2025 | 9 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 23 เม.ย. 2025 | 30 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$196,000 | Palo Alto, CA | 21 เม.ย. 2025 | 28 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,819–$196,000 ระดับ III | New York, NY | 18 เม.ย. 2025 | 25 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$205,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 18 เม.ย. 2025 | 25 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $199,534–$210,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 18 เม.ย. 2025 | 25 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$195,700 | Palo Alto, CA | 17 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $199,534–$200,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 17 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$217,760 ระดับ III | Santa Monica, CA | 17 เม.ย. 2025 | 25 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,960–$206,000 ระดับ III | San Diego, CA | 14 เม.ย. 2025 | 21 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,819–$201,000 ระดับ III | New York, NY | 14 เม.ย. 2025 | 21 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,819–$168,000 ระดับ III | New York, NY | 9 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $199,534–$212,100 ระดับ III | Palo Alto, CA | 9 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $152,027–$179,700 ระดับ III | San Diego, CA | 9 เม.ย. 2025 | 15 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$185,720 ระดับ III | Seattle, WA | 8 เม.ย. 2025 | 11 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$179,700 ระดับ III | Bellevue, WA | 8 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $180,960–$196,650 ระดับ III | San Francisco, CA | 8 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $199,534–$208,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 3 เม.ย. 2025 | 9 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $151,549–$198,390 ระดับ III | Santa Monica, CA | 2 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$182,500 ระดับ III | Santa Monica, CA | 1 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$177,400 ระดับ III | Seattle, WA | 1 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,819–$174,400 ระดับ III | New York, NY | 1 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$193,800 ระดับ III | Seattle, WA | 1 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$188,200 ระดับ III | Santa Monica, CA | 1 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $172,022–$194,000 | Palo Alto, CA | 1 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$176,000 | Palo Alto, CA | 1 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$180,300 ระดับ III | Bellevue, WA | 1 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$180,000 ระดับ III | Seattle, WA | 28 มี.ค. 2025 | 3 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,000 ระดับ III | Seattle, WA | 27 มี.ค. 2025 | 2 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 25 มี.ค. 2025 | 31 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$185,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 20 มี.ค. 2025 | 27 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,819–$180,300 พาร์ทไทม์ · ระดับ III | New York, NY | 20 มี.ค. 2025 | 19 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $172,022–$176,000 | Palo Alto, CA | 20 มี.ค. 2025 | 27 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$190,000 | Palo Alto, CA | 7 มี.ค. 2025 | 14 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$194,500 | Palo Alto, CA | 4 มี.ค. 2025 | 10 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$196,000 | Palo Alto, CA | 4 มี.ค. 2025 | 10 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$195,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 28 ก.พ. 2025 | 6 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$195,000 | Palo Alto, CA | 26 ก.พ. 2025 | 4 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$195,000 | New York, NY | 20 ก.พ. 2025 | 26 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,819–$184,500 ระดับ III | New York, NY | 18 ก.พ. 2025 | 19 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $199,534–$200,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 13 ก.พ. 2025 | 2 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$189,200 ระดับ III | Seattle, WA | 7 ก.พ. 2025 | 9 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$195,000 | Palo Alto, CA | 6 ก.พ. 2025 | 11 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$190,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 5 ก.พ. 2025 | 11 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $163,862–$221,500 ระดับ III | Bellevue, WA | 29 ม.ค. 2025 | 12 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$188,300 ระดับ III | Santa Monica, CA | 9 ม.ค. 2025 | 11 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$190,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 31 ธ.ค. 2024 | 3 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$199,400 ระดับ III | Seattle, WA | 19 ธ.ค. 2024 | 20 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$197,500 ระดับ III | Seattle, WA | 19 ธ.ค. 2024 | 25 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$199,400 ระดับ III | Seattle, WA | 17 ธ.ค. 2024 | 20 เม.ย. 2025 | ถอน |
| $172,022–$190,000 | Palo Alto, CA | 17 ธ.ค. 2024 | 30 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$190,600 E-3 · ระดับ III | Seattle, WA | 6 ธ.ค. 2024 | 24 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,022–$188,800 | New York, NY | 4 ธ.ค. 2024 | 11 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$195,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 4 ธ.ค. 2024 | 10 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $199,534–$200,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 26 พ.ย. 2024 | 2 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$202,000 ระดับ III | Seattle, WA | 22 พ.ย. 2024 | 24 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$196,000 ระดับ III | Seattle, WA | 22 พ.ย. 2024 | 24 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $172,931–$190,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 14 พ.ย. 2024 | 21 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $152,027–$175,600 ระดับ III | San Diego, CA | 6 พ.ย. 2024 | 13 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $199,534–$200,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 22 ต.ค. 2024 | 28 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $172,931–$180,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 22 ต.ค. 2024 | 28 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $172,022–$190,000 | Palo Alto, CA | 18 ต.ค. 2024 | 28 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$200,000 ระดับ III | Seattle, WA | 18 ต.ค. 2024 | 25 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$193,800 ระดับ III | Bellevue, WA | 16 ต.ค. 2024 | 11 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$205,700 ระดับ III | Santa Monica, CA | 11 ต.ค. 2024 | 21 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $172,022–$190,000 | Palo Alto, CA | 11 ต.ค. 2024 | 21 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$197,000 ระดับ III | Seattle, WA | 30 ก.ย. 2024 | 7 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$200,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 24 ก.ย. 2024 | 7 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$190,000 ระดับ III | Seattle, WA | 24 ก.ย. 2024 | 7 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $163,862–$190,000 ระดับ III | Seattle, WA | 24 ก.ย. 2024 | 7 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$186,100 ระดับ III | Seattle, WA | 18 ก.ย. 2024 | 28 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$171,700 ระดับ III | Santa Monica, CA | 28 ส.ค. 2024 | 22 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$188,300 ระดับ III | Santa Monica, CA | 28 ส.ค. 2024 | 3 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$193,800 ระดับ III | Bellevue, WA | 28 ส.ค. 2024 | 11 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$197,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 26 ส.ค. 2024 | 21 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$195,100 ระดับ III | Seattle, WA | 22 ส.ค. 2024 | 21 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$193,800 ระดับ III | Bellevue, WA | 22 ส.ค. 2024 | 8 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$188,500 | Palo Alto, CA | 15 ส.ค. 2024 | 29 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $174,518–$190,000 | Palo Alto, CA | 12 ส.ค. 2024 | 19 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $151,819–$200,000 ระดับ III | New York, NY | 7 ส.ค. 2024 | 19 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$197,000 ระดับ III | Seattle, WA | 1 ส.ค. 2024 | 12 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $151,549–$181,500 ระดับ III | Santa Monica, CA | 16 ก.ค. 2024 | 3 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$184,500 ระดับ III | Seattle, WA | 11 ก.ค. 2024 | 20 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$184,000 ระดับ III | Seattle, WA | 11 ก.ค. 2024 | 23 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$200,900 ระดับ III | Seattle, WA | 11 ก.ค. 2024 | 24 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $163,862–$199,500 ระดับ III | Seattle, WA | 10 ก.ค. 2024 | 2 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$200,000 | Palo Alto, CA | 27 มิ.ย. 2024 | 8 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$180,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 13 มิ.ย. 2024 | 6 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$200,000 | San Francisco, CA | 6 มิ.ย. 2024 | 13 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$195,000 ระดับ III | Bellevue, WA | 5 มิ.ย. 2024 | 12 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$182,000 ระดับ III | Seattle, WA | 3 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$190,000 | Sunnyvale, CA | 31 พ.ค. 2024 | 7 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$200,000 | Palo Alto, CA | 31 พ.ค. 2024 | 7 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$170,000 ระดับ III | New York, NY | 23 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$176,520 ระดับ III | New York, NY | 22 พ.ค. 2024 | 3 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $149,136–$180,300 ระดับ III | Santa Monica, CA | 21 พ.ค. 2024 | 20 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$189,600 ระดับ III | Bellevue, WA | 16 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $181,272–$199,305 | Palo Alto, CA | 16 พ.ค. 2024 | 15 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$176,520 ระดับ III | New York, NY | 15 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $149,136–$183,800 ระดับ III | Santa Monica, CA | 8 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$190,000 ระดับ III | Seattle, WA | 6 พ.ค. 2024 | 20 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$181,400 ระดับ III | Santa Monica, CA | 30 เม.ย. 2024 | 30 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$210,400 ระดับ III | Santa Monica, CA | 29 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$180,200 | Palo Alto, CA | 24 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $165,377–$178,900 | San Francisco, CA | 22 เม.ย. 2024 | 29 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $149,136–$172,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 17 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$231,500 E-3 · ระดับ III | Santa Monica, CA | 16 เม.ย. 2024 | 29 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$185,400 ระดับ III | Seattle, WA | 16 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$188,000 ระดับ III | Seattle, WA | 16 เม.ย. 2024 | 15 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$221,500 ระดับ III | Seattle, WA | 12 เม.ย. 2024 | 12 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $174,518–$193,800 | Palo Alto, CA | 12 เม.ย. 2024 | 12 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$189,200 ระดับ III | Bellevue, WA | 11 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$231,500 ระดับ III | Santa Monica, CA | 10 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$176,100 ระดับ III | Santa Monica, CA | 10 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$189,500 ระดับ III | New York, NY | 10 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$231,500 E-3 · ระดับ III | Santa Monica, CA | 8 เม.ย. 2024 | 22 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $149,136–$178,400 ระดับ III | Santa Monica, CA | 8 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $158,382–$178,100 | San Francisco, CA | 8 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$190,060 ระดับ III | New York, NY | 29 มี.ค. 2024 | 28 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $181,272–$200,000 | Palo Alto, CA | 25 มี.ค. 2024 | 9 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $174,518–$200,000 | Palo Alto, CA | 25 มี.ค. 2024 | 1 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$175,000 H-1B1 (สิงคโปร์) | Palo Alto, CA | 22 มี.ค. 2024 | 21 ก.ย. 2024 | ถอน |
| $170,522–$175,000 | Palo Alto, CA | 22 มี.ค. 2024 | 21 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$195,078 ระดับ III | New York, NY | 22 มี.ค. 2024 | 21 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$168,625 ระดับ III | Santa Monica, CA | 20 มี.ค. 2024 | 30 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$175,075 ระดับ III | Santa Monica, CA | 18 มี.ค. 2024 | 30 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$212,420 | Palo Alto, CA | 11 มี.ค. 2024 | 7 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$184,250 ระดับ III | Bellevue, WA | 6 มี.ค. 2024 | 26 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$192,619 ระดับ III | Santa Monica, CA | 16 ก.พ. 2024 | 26 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $155,418–$206,250 ระดับ III | Bellevue, WA | 12 ก.พ. 2024 | 13 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $149,136–$179,768 ระดับ III | Santa Monica, CA | 5 ก.พ. 2024 | 6 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$195,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 26 ม.ค. 2024 | 5 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$192,855 ระดับ III | New York, NY | 9 ม.ค. 2024 | 16 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$201,240 ระดับ III | Santa Monica, CA | 3 ม.ค. 2024 | 21 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$184,470 ระดับ III | Seattle, WA | 3 ม.ค. 2024 | 28 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$182,750 E-3 · ระดับ III | New York, NY | 19 ธ.ค. 2023 | 1 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $181,272–$201,563 ระดับ III | San Francisco, CA | 19 ธ.ค. 2023 | 23 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$182,750 ระดับ III | Santa Monica, CA | 15 ธ.ค. 2023 | 15 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $174,518–$195,974 | Palo Alto, CA | 7 ธ.ค. 2023 | 24 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$218,793 ระดับ III | Santa Monica, CA | 1 ธ.ค. 2023 | 5 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $181,272–$201,563 ระดับ III | San Francisco, CA | 27 พ.ย. 2023 | 23 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $170,522–$178,880 | Palo Alto, CA | 21 พ.ย. 2023 | 3 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,522–$200,000 | Palo Alto, CA | 15 พ.ย. 2023 | 27 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $170,522–$195,000 | Palo Alto, CA | 3 พ.ย. 2023 | 13 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,746–$195,000 | Palo Alto, CA | 1 พ.ย. 2023 | 13 พ.ย. 2023 | ปฏิเสธ |
| $149,136–$214,570 ระดับ III | Santa Monica, CA | 31 ต.ค. 2023 | 15 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$201,188 ระดับ III | Seattle, WA | 12 ต.ค. 2023 | 24 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$188,125 ระดับ III | Bellevue, WA | 9 ต.ค. 2023 | 1 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $174,518–$182,750 | Palo Alto, CA | 5 ต.ค. 2023 | 30 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $155,418–$192,860 ระดับ III | Seattle, WA | 3 ต.ค. 2023 | 3 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$184,255 ระดับ III | Seattle, WA | 20 ก.ย. 2023 | 8 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $149,136–$175,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 13 ก.ย. 2023 | 25 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$180,000 ระดับ III | Seattle, WA | 1 ก.ย. 2023 | 11 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $155,418–$201,188 ระดับ III | Seattle, WA | 30 ส.ค. 2023 | 28 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $177,387–$191,619 | Palo Alto, CA | 30 ส.ค. 2023 | 28 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$191,135 ระดับ III | Santa Monica, CA | 24 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$191,063 ระดับ III | Santa Monica, CA | 17 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $177,387–$214,920 | Palo Alto, CA | 14 ส.ค. 2023 | 11 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$193,500 ระดับ III | Seattle, WA | 14 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$172,000 ระดับ III | Seattle, WA | 14 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$175,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 11 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,746–$196,000 | Palo Alto, CA | 9 ส.ค. 2023 | 28 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $234,062–$235,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 7 ส.ค. 2023 | 21 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$192,855 ระดับ III | New York, NY | 7 ส.ค. 2023 | 12 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $149,136–$167,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 4 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$188,125 ระดับ III | Santa Monica, CA | 4 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$195,000 ระดับ III | Seattle, WA | 3 ส.ค. 2023 | 21 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $142,563–$192,855 ระดับ III | New York, NY | 2 ส.ค. 2023 | 31 ม.ค. 2024 | ถอน |
| $155,418–$190,000 ระดับ III | Seattle, WA | 1 ส.ค. 2023 | 14 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $155,418–$175,000 ระดับ III | Seattle, WA | 20 ก.ค. 2023 | 31 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $149,136–$170,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 20 ก.ค. 2023 | 19 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $158,080–$191,706 ระดับ III | Santa Monica, CA | 29 มิ.ย. 2023 | 24 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,987–$170,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 12 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,987–$194,370 ระดับ III | Santa Monica, CA | 5 มิ.ย. 2023 | 5 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,149–$195,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 5 มิ.ย. 2023 | 23 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$180,000 ระดับ III | Seattle, WA | 1 มิ.ย. 2023 | 12 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $168,709–$205,000 ระดับ IV | Seattle, WA | 23 พ.ค. 2023 | 22 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,987–$177,584 ระดับ III | Santa Monica, CA | 18 พ.ค. 2023 | 17 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $167,149–$192,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 18 พ.ค. 2023 | 17 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$189,792 ระดับ III | Seattle, WA | 18 พ.ค. 2023 | 16 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$175,000 ระดับ III | Seattle, WA | 12 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$179,998 ระดับ III | Seattle, WA | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $158,080–$185,000 ระดับ III | San Francisco, CA | 3 พ.ค. 2023 | 15 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$165,000 ระดับ III | Seattle, WA | 2 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $148,013–$190,000 ระดับ III | Seattle, WA | 1 พ.ค. 2023 | 15 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,149–$185,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 26 เม.ย. 2023 | 8 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $148,013–$185,000 ระดับ III | Seattle, WA | 17 เม.ย. 2023 | 1 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,987–$179,998 ระดับ III | Santa Monica, CA | 14 เม.ย. 2023 | 12 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$185,000 E-3 · ระดับ III | Seattle, WA | 13 เม.ย. 2023 | 24 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,987–$177,375 ระดับ III | Santa Monica, CA | 10 เม.ย. 2023 | 24 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,987–$172,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 7 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,149–$189,125 ระดับ III | Palo Alto, CA | 5 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$185,000 ระดับ III | Seattle, WA | 5 เม.ย. 2023 | 17 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $148,013–$175,000 ระดับ III | Seattle, WA | 4 เม.ย. 2023 | 11 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,149–$178,450 ระดับ III | Palo Alto, CA | 4 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $133,390–$177,375 ระดับ III | Santa Monica, CA | 3 เม.ย. 2023 | 10 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $133,390–$165,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 29 มี.ค. 2023 | 29 มี.ค. 2023 | ถอน |
| $133,390–$185,000 ระดับ III | New York, NY | 29 มี.ค. 2023 | 6 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $148,013–$175,000 ระดับ III | Seattle, WA | 22 มี.ค. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $133,390–$165,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 14 มี.ค. 2023 | 21 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $167,149–$180,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 14 มี.ค. 2023 | 17 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $133,390–$180,432 ระดับ III | New York, NY | 13 มี.ค. 2023 | 20 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $133,390–$165,000 ระดับ III | New York, NY | 10 มี.ค. 2023 | 18 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $151,138–$165,000 | Palo Alto, CA | 9 มี.ค. 2023 | 20 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $167,149–$197,600 ระดับ III | Palo Alto, CA | 1 มี.ค. 2023 | 2 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $158,080–$170,000 E-3 · ระดับ III | San Francisco, CA | 28 ก.พ. 2023 | 6 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$208,000 ระดับ III | Seattle, WA | 22 ก.พ. 2023 | 6 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $124,987–$165,830 ระดับ III | Santa Monica, CA | 21 ก.พ. 2023 | 21 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $124,987–$170,200 ระดับ III | Santa Monica, CA | 21 ก.พ. 2023 | 21 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $124,987–$166,000 ระดับ III | Santa Monica, CA | 21 ก.พ. 2023 | 21 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$175,000 ระดับ III | Seattle, WA | 10 ก.พ. 2023 | 15 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $167,149–$176,800 ระดับ III | Palo Alto, CA | 9 ก.พ. 2023 | 9 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $148,013–$190,000 ระดับ III | Seattle, WA | 25 ม.ค. 2023 | 6 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $124,987–$204,568 ระดับ III | Santa Monica, CA | 23 ม.ค. 2023 | 22 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $167,149–$177,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 23 ม.ค. 2023 | 22 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
แสดง 300 รายการล่าสุดจากทั้งหมด 369 รายการ
Software Engineer (4) ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Snap Inc.
- Software Engineer (5)$190,486
- Machine Learning Engineer (4)$165,506
- Machine Learning Engineer (5)$196,524
- Software Engineer 3$127,140
- Data Scientist (4)$150,987
- Machine Learning Engineer 3$133,514
- Senior Data Scientist (5)$181,478
- Quality Engineer (4)$133,370
- Software Engineer (6)$190,486
- Manager, Software Engineering (6)$220,854
- Product Manager (4)$126,818
- Security Engineer (4)$157,477
- Product Manager (5)$142,126
- Machine Learning Engineer (6)$212,202
- Staff Software Engineer (6)$190,486
- Marketing Science Lead (4)$139,506
- Software Engineer 2$93,330
- Technical Program Manager (5)$134,722
- Security Engineer (5)$195,430
- Account Manager (3)$79,789
- Software Engineer$144,446
- Manager, Software Engineer (6)$212,202
- Engineering Data Scientist (4)$119,038
- Privacy Engineer (4)$150,137
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)