ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Target Enterprise, Inc. › Sr. Engineer

Sr. Engineer ที่ Target Enterprise, Inc.: เงินเดือน H-1B

126 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Sr. Engineer ที่ Target Enterprise, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $118,800; ช่วงกลาง $116,678–$129,486

ใบสมัคร (LCA)126
เงินเดือนกลางที่เสนอ$118,800
ช่วงกลางของเงินเดือน$116,678–$129,486
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$113,113–$136,959

ตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 202332$116,678
ปีงบประมาณ 202432$117,959
ปีงบประมาณ 202546$118,800
ปีงบประมาณ 202614$128,741

ใบสมัคร

เงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
$153,317–$176,000
ระดับ IV
Minneapolis, MN9 มิ.ย. 20263 ธ.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$151,175–$211,000Sunnyvale, CA6 พ.ค. 202618 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$125,896–$176,000Minneapolis, MN5 พ.ค. 20261 พ.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$129,486–$176,000Minneapolis, MN20 มี.ค. 202619 ก.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$129,486–$171,000Minneapolis, MN4 ก.พ. 202624 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$128,420–$171,000Minneapolis, MN27 ม.ค. 20266 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$125,896–$171,000Minneapolis, MN6 ม.ค. 20265 ก.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$129,062–$171,000Minneapolis, MN4 พ.ย. 20257 เม.ย. 2026ได้รับการรับรอง
$129,062–$171,000Minneapolis, MN16 ก.ย. 20258 มี.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$118,800–$171,000Minneapolis, MN2 ก.ย. 202518 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$115,339–$171,000Minneapolis, MN20 ส.ค. 202515 ก.พ. 2026ได้รับการรับรอง
$123,324–$171,000Minneapolis, MN13 ส.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$145,018–$171,000
ระดับ IV
Minneapolis, MN11 ส.ค. 202525 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$115,339–$171,000Minneapolis, MN8 ส.ค. 202515 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,800–$171,000Minneapolis, MN4 ส.ค. 202527 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$118,800–$171,000Minneapolis, MN24 ก.ค. 202520 ม.ค. 2026ได้รับการรับรอง
$136,926–$171,000Minneapolis, MN10 ก.ค. 202523 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$121,845–$171,000Minneapolis, MN8 ก.ค. 202518 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,490–$171,000Minneapolis, MN17 มิ.ย. 20256 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$127,299–$171,000Minneapolis, MN13 มิ.ย. 20256 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$128,668–$171,000Minneapolis, MN8 มิ.ย. 202515 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$118,800–$171,000Minneapolis, MN23 พ.ค. 202520 พ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$134,875–$171,000Minneapolis, MN22 พ.ค. 20252 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$129,296–$171,000Minneapolis, MN22 พ.ค. 202517 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,795–$156,000Brooklyn Park, MN16 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$141,898–$171,000
ระดับ IV
Minneapolis, MN13 พ.ค. 20257 ก.ย. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$118,795–$171,000Minneapolis, MN8 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,795–$171,000Minneapolis, MN24 เม.ย. 20252 พ.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$118,795–$171,000Minneapolis, MN18 เม.ย. 20257 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$115,672–$156,000Minneapolis, MN10 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$127,234–$171,000Minneapolis, MN3 เม.ย. 202518 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$136,973–$171,000Minneapolis, MN3 เม.ย. 202529 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$118,800–$171,000Minneapolis, MN2 เม.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,800–$171,000Minneapolis, MN19 มี.ค. 202515 ก.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$141,898–$171,000
ระดับ IV
Brooklyn Park, MN28 ก.พ. 202513 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$131,509–$171,000Minneapolis, MN26 ก.พ. 202510 มี.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$118,800–$156,000Minneapolis, MN20 ก.พ. 202519 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$148,949–$156,000
ระดับ IV
Minneapolis, MN9 ก.พ. 20259 ส.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$121,764–$153,900Minneapolis, MN4 ก.พ. 202527 มี.ค. 2025ได้รับการรับรองแล้วถอน
$141,898–$156,000
ระดับ IV
Brooklyn Park, MN31 ม.ค. 202519 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,769–$153,900Minneapolis, MN15 ม.ค. 202515 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,769–$153,900Minneapolis, MN20 ธ.ค. 202429 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$141,898–$153,900
ระดับ IV
Minneapolis, MN17 ธ.ค. 202410 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$118,769–$153,900Minneapolis, MN16 ธ.ค. 202413 มิ.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$132,773–$184,700Minneapolis, MN12 ธ.ค. 20241 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$118,800–$153,900Minneapolis, MN2 ธ.ค. 202415 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,769–$153,900Minneapolis, MN19 พ.ย. 20249 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,769–$153,900Minneapolis, MN12 พ.ย. 20245 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$141,898–$153,900
ระดับ IV
Minneapolis, MN6 พ.ย. 20243 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$118,800–$153,900Minneapolis, MN4 พ.ย. 202417 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$141,898–$153,900
ระดับ IV
Minneapolis, MN28 ต.ค. 202417 เม.ย. 2025ได้รับการรับรอง
$115,339–$153,900Minneapolis, MN24 ต.ค. 20243 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$118,800–$153,900Minneapolis, MN9 ต.ค. 202421 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$115,339–$153,900Minneapolis, MN9 ต.ค. 202425 มี.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$119,023–$153,900Minneapolis, MN25 ก.ย. 202413 ก.พ. 2025ได้รับการรับรอง
$109,421–$153,900Minneapolis, MN5 ส.ค. 202412 ม.ค. 2025ได้รับการรับรอง
$114,469–$153,900Minneapolis, MN9 ก.ค. 202418 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$113,113–$153,900Minneapolis, MN25 มิ.ย. 202421 ก.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$114,469–$153,900Minneapolis, MN13 มิ.ย. 202413 ธ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$135,200–$154,079
ระดับ IV
Minneapolis, MN8 มิ.ย. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$135,200–$153,900
ระดับ IV
Minneapolis, MN29 พ.ค. 202428 พ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$113,113–$153,900Minneapolis, MN26 เม.ย. 20248 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$116,751–$153,900Minneapolis, MN23 เม.ย. 202420 ต.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$118,481–$153,900Minneapolis, MN22 เม.ย. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$113,113–$153,900Minneapolis, MN19 เม.ย. 202417 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$114,639–$153,900Minneapolis, MN17 เม.ย. 202428 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$142,002–$153,900
ระดับ IV
Minneapolis, MN16 เม.ย. 20243 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$118,481–$153,900Minneapolis, MN1 เม.ย. 20241 ต.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$135,200–$153,900
ระดับ IV
Minneapolis, MN29 มี.ค. 20248 เม.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$118,481–$153,900Minneapolis, MN27 มี.ค. 202412 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$135,200–$153,900
ระดับ IV
Minneapolis, MN14 มี.ค. 202431 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$118,481–$153,900Minneapolis, MN5 มี.ค. 20241 ก.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$118,481–$153,900Minneapolis, MN29 ก.พ. 202428 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$120,328–$153,900
ระดับ III
Minneapolis, MN24 ก.พ. 202423 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$118,481–$134,799Minneapolis, MN19 ก.พ. 202417 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$135,200–$153,900
ระดับ IV
Minneapolis, MN12 ก.พ. 20248 ส.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$133,807–$150,800Minneapolis, MN5 ม.ค. 20248 ม.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$113,113–$150,800Minneapolis, MN2 ม.ค. 202427 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$113,113–$150,800Minneapolis, MN5 ธ.ค. 20234 มิ.ย. 2024ได้รับการรับรอง
$117,437–$150,800
ระดับ III
Minneapolis, MN5 พ.ย. 20231 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$119,400–$150,800Minneapolis, MN19 ก.ย. 202317 มี.ค. 2024ได้รับการรับรอง
$150,502–$180,900Sunnyvale, CA7 ก.ย. 202318 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$135,200–$150,800
ระดับ IV
Minneapolis, MN30 ส.ค. 202321 ก.พ. 2024ได้รับการรับรอง
$120,236–$150,800Minneapolis, MN20 ส.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$150,800Minneapolis, MN2 ส.ค. 202331 ม.ค. 2024ได้รับการรับรองแล้วถอน
$122,594–$150,800Minneapolis, MN10 ก.ค. 202324 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$135,200–$150,800
ระดับ IV
Minneapolis, MN7 ก.ค. 202329 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$111,063–$150,800Minneapolis, MN2 มิ.ย. 20231 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$150,800Minneapolis, MN1 มิ.ย. 20235 ก.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$133,015–$180,900San Francisco, CA18 พ.ค. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$150,800Minneapolis, MN18 พ.ค. 202319 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$130,998–$150,800
ระดับ IV
Minneapolis, MN3 พ.ค. 202317 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$106,136–$150,800Minneapolis, MN17 เม.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$118,310–$150,800
ระดับ IV
Minneapolis, MN23 มี.ค. 202310 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$150,800Minneapolis, MN6 มี.ค. 20235 ก.ค. 2023ได้รับการรับรองแล้วถอน
$116,678–$150,800Minneapolis, MN3 มี.ค. 20231 ก.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$150,800Minneapolis, MN8 ก.พ. 202315 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$146,500Minneapolis, MN17 ม.ค. 20233 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$117,083–$146,500Minneapolis, MN16 ม.ค. 202329 ม.ค. 2023ได้รับการรับรองแล้วถอน
$116,678–$146,500Minneapolis, MN12 ม.ค. 202329 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$146,500Minneapolis, MN16 ธ.ค. 20222 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$146,500Minneapolis, MN12 ธ.ค. 202217 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$113,610–$146,500
ระดับ IV
Minneapolis, MN29 พ.ย. 202218 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$116,678–$146,500Minneapolis, MN22 พ.ย. 202220 ม.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$112,307–$146,500Salt Lake City, UT17 พ.ย. 20225 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$112,307–$146,500Salt Lake City, UT10 พ.ย. 202216 ก.พ. 2023ถอน
$112,307–$146,500Salt Lake City, UT4 พ.ย. 202216 ก.พ. 2023ถอน
$117,622–$146,500Minneapolis, MN1 พ.ย. 202215 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$104,788–$146,500Minneapolis, MN21 ต.ค. 202223 มี.ค. 2023ได้รับการรับรองแล้วถอน
$116,678–$146,500Minneapolis, MN19 ต.ค. 20229 ธ.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$134,118–$146,500
ระดับ IV
Minneapolis, MN19 ต.ค. 20226 พ.ย. 2022ได้รับการรับรอง
$116,678–$146,500Minneapolis, MN19 ต.ค. 20229 เม.ย. 2023ได้รับการรับรอง
$130,998–$146,500
ระดับ IV
Minneapolis, MN13 ต.ค. 202220 ต.ค. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$116,678–$146,500Minneapolis, MN29 ก.ย. 20228 มี.ค. 2023ได้รับการรับรอง
$116,678–$146,500Minneapolis, MN27 ก.ย. 20221 ต.ค. 2022ได้รับการรับรอง
$111,533–$146,500Minneapolis, MN12 ก.ค. 202224 ก.ค. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$134,118–$146,500
ระดับ IV
Minneapolis, MN7 ก.ค. 202217 ก.ค. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$128,315–$146,500
ระดับ IV
Minneapolis, MN27 มิ.ย. 202211 ก.ค. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$127,504–$146,500
ระดับ IV
Minneapolis, MN19 เม.ย. 202225 เม.ย. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$128,315–$146,500
ระดับ IV
Minneapolis, MN16 มี.ค. 20223 เม.ย. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$125,798–$146,500
ระดับ IV
Minneapolis, MN23 ก.พ. 202227 มิ.ย. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$103,141–$135,000Minneapolis, MN29 ก.ย. 202121 มี.ค. 2022ได้รับการรับรองแล้วถอน
$101,327–$135,000Minneapolis, MN7 มิ.ย. 202129 พ.ย. 2021ได้รับการรับรองแล้วถอน
$106,750–$135,000Brooklyn Park, MN8 เม.ย. 20211 ต.ค. 2021ได้รับการรับรองแล้วถอน
$101,327–$132,300Minneapolis, MN10 พ.ย. 202011 พ.ค. 2021ได้รับการรับรองแล้วถอน
$97,656–$132,300
ระดับ III
Minneapolis, MN5 มี.ค. 202011 ส.ค. 2020ได้รับการรับรองแล้วถอน

Sr. Engineer ในทุกบริษัท →

ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Target Enterprise, Inc.

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)