หน้าแรก › นายจ้าง › Tesla, Inc. › Mechanical Design Engineer
Mechanical Design Engineer ที่ Tesla, Inc.: เงินเดือน H-1B
253 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Mechanical Design Engineer ที่ Tesla, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $130,000; ช่วงกลาง $121,000–$145,000
ใบสมัคร (LCA)253
เงินเดือนกลางที่เสนอ$130,000
ช่วงกลางของเงินเดือน$121,000–$145,000
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$115,540–$169,640
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 43 | $120,000 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 61 | $125,000 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 35 | $126,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 113 | $145,000 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $220,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 23 มิ.ย. 2026 | 30 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,107 ระดับ II | Palo Alto, CA | 19 มิ.ย. 2026 | 26 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $228,000 ระดับ IV | Hawthorne, CA | 18 มิ.ย. 2026 | 13 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $132,398 ระดับ II | Fremont, CA | 18 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $175,000 ระดับ II | Fremont, CA | 17 มิ.ย. 2026 | 23 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $208,910 ระดับ IV | Hawthorne, CA | 15 มิ.ย. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Fremont, CA | 10 มิ.ย. 2026 | 27 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $172,390 ระดับ II | Sparks, NV | 9 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Fremont, CA | 8 มิ.ย. 2026 | 20 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $205,500 ระดับ II | Hawthorne, CA | 8 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,300 ระดับ II | Austin, TX | 4 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,588 ระดับ II | Nashua, NH | 3 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $149,090 ระดับ II | Austin, TX | 3 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $143,000 ระดับ II | Austin, TX | 2 มิ.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $177,336 ระดับ III | Palo Alto, CA | 27 พ.ค. 2026 | 19 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $128,000 ระดับ II | Sparks, NV | 25 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $166,400 ระดับ II | Austin, TX | 25 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $181,475 ระดับ II | Fremont, CA | 25 พ.ค. 2026 | 29 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $154,715 ระดับ II | Palo Alto, CA | 25 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $108,675 ระดับ II | Grand Rapids, MI | 25 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000 ระดับ II | Fremont, CA | 25 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,633 ระดับ II | Fremont, CA | 25 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,628 ระดับ II | Palo Alto, CA | 25 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $119,000 ระดับ II | Austin, TX | 25 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $104,600 ระดับ II | Elgin, IL | 22 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $156,956 ระดับ II | Palo Alto, CA | 22 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,725 ระดับ II | Fremont, CA | 22 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,146 ระดับ II | Palo Alto, CA | 22 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $148,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 21 พ.ค. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $165,326 ระดับ II | Fremont, CA | 20 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,588 ระดับ II | Milford, NH | 20 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,250 ระดับ I | Palo Alto, CA | 19 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $124,000 ระดับ I | Fremont, CA | 19 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,572 ระดับ II | Hutto, TX | 19 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $155,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 18 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $163,125 ระดับ II | Palo Alto, CA | 18 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $128,750 ระดับ II | Fremont, CA | 18 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,680 ระดับ II | Palo Alto, CA | 16 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,323 ระดับ II | Fremont, CA | 15 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 13 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $170,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 12 พ.ค. 2026 | 25 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $149,090 ระดับ II | Austin, TX | 12 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $170,000 ระดับ II | Fremont, CA | 8 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $200,000 ระดับ II | Hawthorne, CA | 7 พ.ค. 2026 | 26 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,800 ระดับ II | Sparks, NV | 7 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $171,323 ระดับ II | Palo Alto, CA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $170,231 ระดับ II | Austin, TX | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $173,181 ระดับ II | Fremont, CA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $121,000 ระดับ II | Hawthorne, CA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,188 ระดับ II | Fremont, CA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 ระดับ I | Palo Alto, CA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Fremont, CA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Fremont, CA | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $129,375 ระดับ I | Palo Alto, CA | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $171,750 ระดับ II | Austin, TX | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $115,900 ระดับ I | Palo Alto, CA | 5 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $115,107 ระดับ II | Austin, TX | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,000 ระดับ II | Fremont, CA | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Fremont, CA | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ I | Palo Alto, CA | 4 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $161,279 ระดับ II | Palo Alto, CA | 30 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,391 ระดับ II | Lathrop, CA | 30 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,000 E-3 | Palo Alto, CA | 28 เม.ย. 2026 | 22 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $158,765 | Palo Alto, CA | 28 เม.ย. 2026 | 21 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,000 ระดับ II | Fremont, CA | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $138,200 ระดับ II | Palo Alto, CA | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $187,200 ระดับ II | Fremont, CA | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $144,946 ระดับ II | Hawthorne, CA | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $151,030 ระดับ II | Fremont, CA | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $165,000 ระดับ II | Austin, TX | 27 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,983 ระดับ II | Reno, NV | 24 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $171,320 ระดับ II | Fremont, CA | 24 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,567 ระดับ II | Fremont, CA | 24 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,200 ระดับ II | Lathrop, CA | 23 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $172,390 ระดับ II | Sparks, NV | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,948 ระดับ II | Buffalo, NY | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $128,000 ระดับ II | Buffalo, NY | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $196,332 ระดับ II | Fremont, CA | 22 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $147,643 | Fremont, CA | 17 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $140,300 ระดับ II | Palo Alto, CA | 13 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $181,475 ระดับ III | Fremont, CA | 10 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $118,000 ระดับ I | Fremont, CA | 9 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $192,677 ระดับ III | Fremont, CA | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $170,000 ระดับ III | Austin, TX | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $204,127 ระดับ III | Palo Alto, CA | 7 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 7 เม.ย. 2026 | 26 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $154,777 ระดับ III | Austin, TX | 6 เม.ย. 2026 | 3 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $160,698 ระดับ II | Brooklyn, NY | 3 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,850 ระดับ III | Austin, TX | 30 มี.ค. 2026 | 13 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $152,790 ระดับ II | Fremont, CA | 24 มี.ค. 2026 | 23 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,000 ระดับ II | Fremont, CA | 6 มี.ค. 2026 | 29 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $134,420 ระดับ II | Palo Alto, CA | 4 มี.ค. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $149,144 ระดับ II | Palo Alto, CA | 4 มี.ค. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $136,500 ระดับ II | Palo Alto, CA | 1 มี.ค. 2026 | 29 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,000 ระดับ II | Fremont, CA | 26 ก.พ. 2026 | 5 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $156,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 24 ก.พ. 2026 | 23 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000 ระดับ II | Fremont, CA | 16 ก.พ. 2026 | 6 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 13 ก.พ. 2026 | 3 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,796 ระดับ II | Sparks, NV | 6 ก.พ. 2026 | 6 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 E-3 | Fremont, CA | 4 ก.พ. 2026 | 30 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Brookshire, TX | 3 ก.พ. 2026 | 23 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $150,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 3 ก.พ. 2026 | 9 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $131,796 ระดับ II | Sparks, NV | 28 ม.ค. 2026 | 6 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 14 ม.ค. 2026 | 9 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $180,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 13 ม.ค. 2026 | 23 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $127,000 ระดับ II | Fremont, CA | 7 ม.ค. 2026 | 26 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $220,516 ระดับ IV | Palo Alto, CA | 25 ธ.ค. 2025 | 12 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 E-3 | Palo Alto, CA | 27 พ.ย. 2025 | 26 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Fremont, CA | 27 พ.ย. 2025 | 20 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 E-3 | Palo Alto, CA | 13 พ.ย. 2025 | 26 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000 ระดับ II | Fremont, CA | 4 พ.ย. 2025 | 8 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000 E-3 · ระดับ II | Fremont, CA | 26 ก.ย. 2025 | 20 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $107,000 ระดับ I | Fremont, CA | 11 ก.ย. 2025 | 13 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $129,675 | Palo Alto, CA | 10 ก.ย. 2025 | 22 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $129,540 E-3 | Palo Alto, CA | 4 ก.ย. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 ระดับ II | Brookshire, TX | 21 ส.ค. 2025 | 27 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 E-3 · ระดับ II | Hawthorne, CA | 8 ก.ค. 2025 | 6 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $129,540 E-3 · ระดับ I | Palo Alto, CA | 8 ก.ค. 2025 | 1 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $134,550 ระดับ II | Palo Alto, CA | 26 มิ.ย. 2025 | 14 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Palo Alto, CA | 20 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 ระดับ I | Palo Alto, CA | 19 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $122,000 | Palo Alto, CA | 14 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Palo Alto, CA | 12 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,622 ระดับ II | Fremont, CA | 22 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,622 ระดับ II | Fremont, CA | 22 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,250 ระดับ II | Fremont, CA | 21 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 21 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $127,000 ระดับ II | Fremont, CA | 21 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $150,570 ระดับ III | Fremont, CA | 21 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,500 ระดับ II | Fremont, CA | 17 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,680 ระดับ II | Brooklyn Park, MN | 17 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $104,000 ระดับ II | Grand Rapids, MI | 17 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $140,000 ระดับ II | Fremont, CA | 17 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $123,840 ระดับ II | Brooklyn Park, MN | 17 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Fremont, CA | 11 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $159,000 ระดับ III | Palo Alto, CA | 11 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $137,000 ระดับ II | Fremont, CA | 11 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 ระดับ II | Fremont, CA | 11 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Fremont, CA | 27 มี.ค. 2025 | 28 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $122,000 ระดับ II | Austin, TX | 28 ก.พ. 2025 | 1 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $144,100 | Santa Clara, CA | 3 ธ.ค. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $144,100 | Palo Alto, CA | 3 ธ.ค. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Palo Alto, CA | 17 ต.ค. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,151 | Sunnyvale, CA | 24 ก.ย. 2024 | 19 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $120,151 | Fremont, CA | 24 ก.ย. 2024 | 19 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $120,000 | Milpitas, CA | 28 ส.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Fremont, CA | 28 ส.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | San Jose, CA | 28 ส.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Fremont, CA | 28 ส.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $126,000 | San Francisco, CA | 14 ส.ค. 2024 | 12 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $126,000 | Fremont, CA | 14 ส.ค. 2024 | 12 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $115,000 E-3 | San Francisco, CA | 19 ก.ค. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,000 E-3 | Palo Alto, CA | 19 ก.ค. 2024 | 1 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,641 | Fremont, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 3 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $149,641 | Fremont, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 3 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,000 ระดับ I | Palo Alto, CA | 10 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Palo Alto, CA | 6 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,935 | Fremont, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,000 ระดับ I | Palo Alto, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Palo Alto, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $124,000 | Palo Alto, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Palo Alto, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $119,600 | Palo Alto, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $136,000 | Palo Alto, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Austin, TX | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,630 ระดับ I | Palo Alto, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $124,200 | Fremont, CA | 5 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Palo Alto, CA | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Fremont, CA | 4 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,000 | Fremont, CA | 3 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $124,500 ระดับ II | Fremont, CA | 3 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 | Fremont, CA | 3 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,000 ระดับ II | Fremont, CA | 3 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $140,000 | Palo Alto, CA | 3 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Hayward, CA | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 | Fremont, CA | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Palo Alto, CA | 30 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Fremont, CA | 29 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $110,000 ระดับ I | Palo Alto, CA | 29 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,500 | Palo Alto, CA | 25 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 23 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $140,000 | Palo Alto, CA | 23 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $123,500 ระดับ II | Palo Alto, CA | 22 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,700 | Fremont, CA | 20 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $131,000 | Austin, TX | 17 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $122,000 ระดับ II | Fremont, CA | 16 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 ระดับ II | Fremont, CA | 14 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,000 | Fremont, CA | 13 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $99,560 ระดับ III | Grand Rapids, MI | 11 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,750 ระดับ II | Palo Alto, CA | 11 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 10 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $133,620 ระดับ II | Fremont, CA | 8 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $114,599 ระดับ II | Fremont, CA | 4 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $137,522 ระดับ III | Fremont, CA | 3 พ.ค. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $127,500 E-3 | Palo Alto, CA | 11 เม.ย. 2024 | 13 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $124,524 | Palo Alto, CA | 16 มี.ค. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $123,500 | Fremont, CA | 11 มี.ค. 2024 | 18 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $140,000 E-3 | Palo Alto, CA | 5 มี.ค. 2024 | 18 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $118,689 ระดับ II | Fremont, CA | 5 ก.พ. 2024 | 10 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Austin, TX | 18 ม.ค. 2024 | 28 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $140,400 | Austin, TX | 3 ม.ค. 2024 | 15 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 | Austin, TX | 21 พ.ย. 2023 | 4 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 | Fremont, CA | 20 พ.ย. 2023 | 4 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Fremont, CA | 17 พ.ย. 2023 | 5 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Fremont, CA | 16 พ.ย. 2023 | 27 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Fremont, CA | 14 พ.ย. 2023 | 5 ก.พ. 2024 | ถอน |
| $110,000 E-3 · ระดับ II | Hawthorne, CA | 9 ต.ค. 2023 | 6 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $121,000 | Palo Alto, CA | 27 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 | Palo Alto, CA | 22 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 ระดับ II | Fremont, CA | 22 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 ระดับ I | Fremont, CA | 22 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $129,600 ระดับ II | Fremont, CA | 21 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,000 | Austin, TX | 21 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,750 ระดับ I | Palo Alto, CA | 21 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $121,000 | Palo Alto, CA | 21 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ III | Hawthorne, CA | 11 ส.ค. 2023 | 4 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 | Fremont, CA | 25 ก.ค. 2023 | 31 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,000 ระดับ II | Grand Rapids, MI | 12 ก.ค. 2023 | 31 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $129,570 ระดับ II | Palo Alto, CA | 31 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $115,500 ระดับ II | Palo Alto, CA | 24 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $122,710 ระดับ II | Palo Alto, CA | 23 พ.ค. 2023 | 2 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $123,600 ระดับ II | Palo Alto, CA | 22 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,500 ระดับ II | Palo Alto, CA | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $111,150 ระดับ II | Sparks, NV | 9 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $133,000 ระดับ II | Fremont, CA | 8 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,000 ระดับ II | Austin, TX | 3 พ.ค. 2023 | 16 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000 ระดับ II | Fremont, CA | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,500 ระดับ II | Fremont, CA | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,936 ระดับ II | Fremont, CA | 1 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $105,000 ระดับ II | Austin, TX | 27 เม.ย. 2023 | 8 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,500 ระดับ II | Fremont, CA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,000 ระดับ II | Fremont, CA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,288 ระดับ II | Fremont, CA | 25 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $126,000 ระดับ II | Fremont, CA | 25 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $125,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $119,770 ระดับ II | Fremont, CA | 19 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 19 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $143,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 19 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000 ระดับ II | Fremont, CA | 18 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $118,000 ระดับ II | Fremont, CA | 18 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000 ระดับ II | Austin, TX | 11 เม.ย. 2023 | 24 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,000 ระดับ II | Austin, TX | 7 เม.ย. 2023 | 20 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Fremont, CA | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $145,000 ระดับ II | Fremont, CA | 20 ม.ค. 2023 | 30 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Fremont, CA | 19 ม.ค. 2023 | 30 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,630 ระดับ II | Austin, TX | 18 ม.ค. 2023 | 30 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Fremont, CA | 28 พ.ย. 2022 | 5 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Fremont, CA | 23 พ.ย. 2022 | 5 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $110,000 E-3 | Palo Alto, CA | 21 พ.ย. 2022 | 1 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $135,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 16 พ.ย. 2022 | 28 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $130,000 ระดับ II | Palo Alto, CA | 4 พ.ย. 2022 | 14 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $121,000 ระดับ II | Fremont, CA | 31 ต.ค. 2022 | 7 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
Mechanical Design Engineer ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Tesla, Inc.
- Software Development Engineer$158,355
- Sr Software Development Engineer$180,013
- Process Engineer$106,700
- Manufacturing Engineer$125,000
- Manufacturing Equipment Engineer$114,911
- Staff Software Development Engineer$201,140
- Sourcing Engineer$124,145
- Sr. Manufacturing Engineer$139,646
- Staff Manufacturing Engineer$160,000
- Sr. Process Engineer$123,124
- Sr. Mechanical Design Engineer$150,000
- Senior Software Development Engineer$164,581
- Software Development Engineer - Eng$156,750
- QA Engineer$120,000
- Manufacturing Controls Dev Engineer$130,170
- Sr Software Development Engineer - Eng$180,000
- Sr Manufacturing Equipment Engineer$131,040
- Software Engineer$155,000
- Manufacturing Controls Engineer$127,876
- Staff Mechanical Design Engineer$173,000
- Test Engineer$135,734
- Data Engineer$140,000
- Technical Program Manager$132,250
- Associate Process Engineer$88,000
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)