หน้าแรก › นายจ้าง › The Unica Group, Inc
The Unica Group, Inc: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
The Unica Group, Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 34 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 31 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $94,390
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
The Unica Group, Inc สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
The Unica Group, Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 34 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 6 พ.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ The Unica Group, Inc: 3 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | 7 | $83,595 |
| Software Developer | 7 | $110,000 |
| Software Developers | 5 | $84,822 |
| Software Developer, Applications | 5 | $107,588 |
| Software Quality Assurance Engineer & Tester | 3 | $110,000 |
| Software Developer Application | 2 | $90,522 |
| Software Quality Assurance Analyst and Testers | 2 | $99,250 |
| PL/SQL Developer | 1 | $101,379 |
| Business Intelligence Analysts | 1 | $91,042 |
| Business Intelligence Analyst | 1 | $94,744 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 7 | $84,822 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 16 | $109,974 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 3 | $100,000 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 8 | $94,744 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Quality Assurance Analyst and Testers | $107,000 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 6 พ.ค. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Business Intelligence Analyst | $94,744 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 6 มี.ค. 2026 | 5 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analyst and Testers | $91,499 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 6 มี.ค. 2026 | 5 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $90,000 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 2 มี.ค. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer, Applications | $94,390 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 2 มี.ค. 2026 | 2 มี.ค. 2026 | ถอน |
| Software Developer | $110,000 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 9 ธ.ค. 2025 | 17 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $94,390 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 10 พ.ย. 2025 | 12 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $110,000 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 10 พ.ย. 2025 | 5 ธ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $100,000 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 18 ก.ค. 2025 | 15 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer, Applications | $105,227 ระดับ II | Cumming, GA | 19 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $86,278–$87,360 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 3 มี.ค. 2025 | 4 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer, Applications | $109,949 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 13 ส.ค. 2024 | 6 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer Application | $90,522 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 30 พ.ค. 2024 | 15 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $83,595–$83,616 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 28 ก.พ. 2024 | 4 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $83,595–$83,616 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 26 ก.พ. 2024 | 4 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer Application | $90,522–$91,000 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 12 ก.พ. 2024 | 5 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer, Applications | $90,522–$91,000 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 12 ก.พ. 2024 | 5 เม.ย. 2024 | ถอน |
| Software Developer, Applications | $90,522–$91,000 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 9 ก.พ. 2024 | 5 เม.ย. 2024 | ถอน |
| Software Developers | $90,522–$90,584 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 5 ม.ค. 2024 | 15 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Engineer & Tester | $110,000 ระดับ II | New York, NY | 29 ธ.ค. 2023 | 15 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Engineer & Tester | $110,000 ระดับ II | New York, NY | 19 ธ.ค. 2023 | 25 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Quality Assurance Engineer & Tester | $110,000 ระดับ II | New York, NY | 14 ธ.ค. 2023 | 25 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Developer | $120,000 ระดับ III | Orlando, FL | 4 ธ.ค. 2023 | 29 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $113,714 ระดับ III | Orlando, FL | 20 พ.ย. 2023 | 29 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Developer | $118,165 ระดับ III | Liberty Hill, TX | 15 พ.ย. 2023 | 29 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Software Developers | $118,165–$118,248 ระดับ III | Liberty Hill, TX | 14 พ.ย. 2023 | 8 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Business Intelligence Analysts | $91,042–$91,104 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 26 ก.ย. 2023 | 2 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| PL/SQL Developer | $101,379 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 6 มิ.ย. 2023 | 30 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $82,077–$82,160 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 2 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $82,077–$82,160 ระดับ III | Mechanicsburg, PA | 30 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $66,768–$67,600 ระดับ II | Camp Hill, PA | 15 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developers | $84,822–$85,280 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 30 พ.ย. 2022 | 5 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developers | $84,822–$85,280 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 17 ต.ค. 2022 | 17 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developers | $84,822–$84,864 ระดับ II | Mechanicsburg, PA | 27 ก.ย. 2022 | 12 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)