ข้อมูลเงินเดือน H1B

หน้าแรก › นายจ้าง › Upen Group Inc

Upen Group Inc: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน

Upen Group Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 19 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 19 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $102,877

ใบสมัคร (LCA)19
ได้รับการรับรอง19
ที่อยู่ของนายจ้างIrving, TX
นายจ้างที่พึ่งพา H-1Bใช่
เงินเดือนกลางที่เสนอ$102,877
ช่วงกลางของเงินเดือน$89,265–$112,923
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$83,017–$112,923

นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน

Upen Group Inc สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?

Upen Group Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 19 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 9 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง

เงินเดือนตามตำแหน่งงาน

ตำแหน่งงานจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
Software Developer6$89,265
Software Engineer2$107,058
Data Engineer2$109,460
Technical Product Manager1$72,966
Sr. Systems Engineer1$111,000
Technical Product Owner1$72,966
Validation Engineer1$95,000
Infrastructure Automation Consultant1$102,877
Software Developer II1$105,997
Data Scientist1$96,034
Sr. Software Engineer1$119,787
Software Developer 21$112,923

ใบสมัครตามปีงบประมาณ

ปีงบประมาณจำนวน LCAเงินเดือนมัธยฐาน
ปีงบประมาณ 20233$72,966
ปีงบประมาณ 20243$101,192
ปีงบประมาณ 20256$95,764
ปีงบประมาณ 20267$112,923

ระดับค่าจ้าง prevailing wage

กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน

สถานที่ตั้งของงาน

สาขาอาชีพ

ใบสมัครล่าสุด

ตำแหน่งงานเงินเดือนพื้นฐานสถานที่ยื่นเมื่อวันเริ่มงานสถานะ
Software Developer$112,923–$115,000
ระดับ II
Irving, TX9 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Software Developer$93,000
ระดับ I
Flower Mound, TX2 มิ.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Software Developer$112,923–$115,000
ระดับ II
Irving, TX7 พ.ค. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Software Engineer$112,923–$115,000
ระดับ II
Irving, TX29 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Software Developer 2$112,923–$115,000
ระดับ II
Denton, TX29 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Sr. Software Engineer$119,787–$135,000
ระดับ III
Florence, KY21 เม.ย. 20261 ต.ค. 2026ได้รับการรับรอง
Data Scientist$96,034
ระดับ II
Irving, TX1 ธ.ค. 20258 ธ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
Data Engineer$112,923–$113,000
ระดับ II
Little Elm, TX10 ก.ค. 202517 ก.ค. 2025ได้รับการรับรอง
Software Developer$85,530
ระดับ II
Irving, TX17 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
Software Developer$85,530
ระดับ II
Irving, TX12 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
Software Developer$85,530
ระดับ II
Irving, TX12 มิ.ย. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
Software Developer II$105,997
ระดับ II
Coppell, TX29 พ.ค. 20251 ต.ค. 2025ได้รับการรับรอง
Data Engineer$105,997–$106,000
ระดับ II
Little Elm, TX23 พ.ค. 202530 พ.ค. 2025ได้รับการรับรอง
Infrastructure Automation Consultant$102,877
ระดับ II
Marietta, GA14 มี.ค. 202411 พ.ค. 2024ได้รับการรับรอง
Validation Engineer$95,000
ระดับ II
Dublin, OH15 ธ.ค. 202322 ธ.ค. 2023ได้รับการรับรอง
Software Engineer$101,192
ระดับ II
Lewisville, TX31 ต.ค. 20235 พ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
Technical Product Owner$72,966
ระดับ II
Coppell, TX28 มิ.ย. 202328 มิ.ย. 2023ได้รับการรับรอง
Technical Product Manager$72,966
ระดับ II
Irving, TX9 มิ.ย. 20231 ต.ค. 2023ได้รับการรับรอง
Sr. Systems Engineer$111,000
ระดับ II
Bear, DE11 พ.ค. 202311 พ.ค. 2023ได้รับการรับรอง

เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)