หน้าแรก › นายจ้าง › ValourUSA Inc
ValourUSA Inc: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
ValourUSA Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 56 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 56 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $101,192
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
ValourUSA Inc สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
ValourUSA Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 56 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 17 มิ.ย. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ ValourUSA Inc: 3 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Developer | 11 | $106,974 |
| Senior Software Engineer | 4 | $98,904 |
| ServiceNow Developer | 4 | $139,464 |
| Site Reliability Engineer (SRE) | 2 | $79,436 |
| Software Engineer | 2 | $100,048 |
| Data Scientist | 1 | $97,739 |
| Software Consultant | 1 | $98,904 |
| Senior Software QA Engineer | 1 | $74,381 |
| QA Automation Engineer | 1 | $101,109 |
| Test Lead | 1 | $74,381 |
| Automation Test Engineer | 1 | $74,381 |
| Lead Consultant | 1 | $98,904 |
| SAP SAC – Application Developer | 1 | $115,918 |
| Data Engineer/Analyst | 1 | $100,069 |
| Cloud DevOps Engineer | 1 | $101,192 |
| RPA Developer | 1 | $101,192 |
| DevOps Engineer | 1 | $101,192 |
| Java Developer | 1 | $101,192 |
| Sr. Salesforce Developer | 1 | $101,192 |
| Software (cloud) Engineer | 1 | $101,192 |
| Software Developer, Applications | 1 | $149,136 |
| Network Security Engineer | 1 | $105,914 |
| Data Analyst | 1 | $85,467 |
| Quality Compliance Manager | 1 | $115,794 |
| ETL Developer | 1 | $101,192 |
| Cloud Engineer | 1 | $101,192 |
| Guidewire Lead Consultant | 1 | $101,192 |
| Workday Consultant | 1 | $108,826 |
| Securities/Systems Administrator | 1 | $104,042 |
| Salesforce Developer | 1 | $123,656 |
| Technical Lead | 1 | $112,070 |
| Project Manager/Scrum Master | 1 | $84,157 |
| SAP BPC/ SAC Lead | 1 | $112,923 |
| Software Development Engineer in Test (SDET) | 1 | $113,547 |
| Software Architect IV | 1 | $112,923 |
| Information Security Engineer | 1 | $118,456 |
| Data Engineer | 1 | $112,923 |
| Enterprise Platform Engineer | 1 | $105,976 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 22 | $98,904 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 21 | $101,192 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 8 | $112,496 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 5 | $112,923 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
- Irving, TX26
- Jersey City, NJ4
- Plano, TX3
- Dallas, TX2
- Charlotte, NC2
- San Antonio, TX2
- Fort Worth, TX1
- Lake Forest, IL1
- Coppell, TX1
- New Brunswick, NJ1
- Grand Rapids, MI1
- Philadelphia, PA1
- Torrance, CA1
- Blaine, MN1
- San Jose, CA1
- Somerville, NJ1
- Tualatin, OR1
- Indianapolis, IN1
- Fort Mill, SC1
- Clinton Township, MI1
สาขาอาชีพ
- Software Developers44
- Computer Systems Engineers/Architects4
- Software Quality Assurance Analysts and Testers3
- Data Scientists2
- Computer Network Architects1
- Regulatory Affairs Managers1
- Information Security Analysts1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Enterprise Platform Engineer | $105,976 ระดับ II | Katy, TX | 17 มิ.ย. 2026 | 23 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Site Reliability Engineer (SRE) | $86,445 ระดับ II | Alpharetta, GA | 28 พ.ค. 2026 | 3 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer | $112,923 ระดับ II | Plano, TX | 15 เม.ย. 2026 | 1 ต.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Information Security Engineer | $118,456 ระดับ III | Culver City, CA | 30 มี.ค. 2026 | 2 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Architect IV | $112,923 ระดับ II | Irving, TX | 7 พ.ย. 2025 | 7 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $112,923 ระดับ II | Irving, TX | 19 ส.ค. 2025 | 30 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| SAP BPC/ SAC Lead | $112,923 ระดับ II | Indianapolis, IN | 5 ส.ค. 2025 | 11 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Development Engineer in Test (SDET) | $113,547 ระดับ II | Fort Mill, SC | 4 ส.ค. 2025 | 4 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| ServiceNow Developer | $187,741 ระดับ II | Clinton Township, MI | 11 ก.ค. 2025 | 11 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Project Manager/Scrum Master | $84,157 ระดับ II | San Antonio, TX | 6 ก.พ. 2025 | 12 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $105,997 ระดับ II | Irving, TX | 29 ต.ค. 2024 | 29 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $105,997 ระดับ II | Irving, TX | 28 ต.ค. 2024 | 4 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Technical Lead | $112,070 ระดับ II | Tualatin, OR | 3 ต.ค. 2024 | 8 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| ServiceNow Developer | $105,997 ระดับ II | Blaine, MN | 29 ส.ค. 2024 | 3 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| ServiceNow Developer | $172,931 ระดับ II | San Jose, CA | 16 ส.ค. 2024 | 21 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Workday Consultant | $108,826 ระดับ II | San Antonio, TX | 5 ส.ค. 2024 | 12 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Securities/Systems Administrator | $104,042 ระดับ II | Plano, TX | 25 ก.ค. 2024 | 15 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Salesforce Developer | $123,656 ระดับ II | Somerville, NJ | 8 ก.ค. 2024 | 13 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer, Applications | $149,136 ระดับ III | Torrance, CA | 21 มิ.ย. 2024 | 5 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $101,192 ระดับ II | Irving, TX | 17 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Quality Compliance Manager | $115,794 ระดับ II | Irving, TX | 17 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Network Security Engineer | $105,914 ระดับ II | Irving, TX | 17 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Data Analyst | $85,467 ระดับ II | Irving, TX | 17 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| ETL Developer | $101,192 ระดับ II | Irving, TX | 11 มิ.ย. 2024 | 17 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Cloud Engineer | $101,192 ระดับ II | Dallas, TX | 15 พ.ค. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Guidewire Lead Consultant | $101,192 ระดับ II | Plano, TX | 5 เม.ย. 2024 | 12 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,974 ระดับ II | Charlotte, NC | 2 เม.ย. 2024 | 8 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Java Developer | $101,192 ระดับ II | Irving, TX | 11 มี.ค. 2024 | 18 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Sr. Salesforce Developer | $101,192 ระดับ II | Irving, TX | 9 ก.พ. 2024 | 14 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $115,918 ระดับ II | Jersey City, NJ | 7 ก.พ. 2024 | 1 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software (cloud) Engineer | $101,192 ระดับ II | Irving, TX | 22 ม.ค. 2024 | 29 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Cloud DevOps Engineer | $101,192 ระดับ II | Irving, TX | 26 ต.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| RPA Developer | $101,192 ระดับ II | Irving, TX | 30 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| DevOps Engineer | $101,192 ระดับ II | Irving, TX | 30 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $115,918 ระดับ II | Jersey City, NJ | 22 ก.ย. 2023 | 22 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| SAP SAC – Application Developer | $115,918 ระดับ II | New Brunswick, NJ | 22 ก.ย. 2023 | 27 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| ServiceNow Developer | $86,050 ระดับ II | Grand Rapids, MI | 24 ก.ค. 2023 | 31 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Data Engineer/Analyst | $100,069 ระดับ II | Philadelphia, PA | 12 ก.ค. 2023 | 17 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $109,283 ระดับ II | Jersey City, NJ | 22 มิ.ย. 2023 | 22 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Site Reliability Engineer (SRE) | $72,426 ระดับ II | Lake Forest, IL | 21 มิ.ย. 2023 | 26 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Consultant | $98,904 ระดับ II | Coppell, TX | 21 มิ.ย. 2023 | 26 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software Engineer | $98,904 ระดับ II | Irving, TX | 9 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software QA Engineer | $74,381 ระดับ II | Irving, TX | 6 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| QA Automation Engineer | $101,109 ระดับ II | Charlotte, NC | 2 มิ.ย. 2023 | 7 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Test Lead | $74,381 ระดับ II | Irving, TX | 31 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Automation Test Engineer | $74,381 ระดับ II | Irving, TX | 29 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software Engineer | $98,904 ระดับ II | Irving, TX | 27 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software Engineer | $98,904 ระดับ II | Irving, TX | 27 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Software Engineer | $98,904 ระดับ II | Irving, TX | 27 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Engineer | $98,904 ระดับ II | Irving, TX | 27 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Lead Consultant | $98,904 ระดับ II | Irving, TX | 14 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $98,904 ระดับ II | Fort Worth, TX | 7 ก.พ. 2023 | 13 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $98,904 ระดับ II | Dallas, TX | 6 ม.ค. 2023 | 10 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $98,904 ระดับ II | Irving, TX | 28 ธ.ค. 2022 | 2 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $109,283 ระดับ II | Jersey City, NJ | 23 พ.ย. 2022 | 23 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Data Scientist | $97,739 ระดับ II | Irving, TX | 17 พ.ย. 2022 | 22 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)