หน้าแรก › นายจ้าง › Velaga Associates, Inc.
Velaga Associates, Inc.: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Velaga Associates, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 38 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 35 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $92,040
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
Velaga Associates, Inc. สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Velaga Associates, Inc. ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 38 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 13 พ.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Velaga Associates, Inc.: 16 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Developer | 32 | $93,038 |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | 2 | $92,000 |
| SDET (Software Development Engineer in Test) | 2 | $93,038 |
| Regulatory Affairs Specialist | 1 | $70,720 |
| IT Regulatory Affairs Specialist | 1 | $83,200 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 10 | $84,572 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 14 | $96,596 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 10 | $93,038 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 4 | $115,500 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
- ระดับ I (เริ่มต้น)21%
- ระดับ II (มีคุณสมบัติ)74%
- ระดับ III (มีประสบการณ์)3%
- ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน)3%
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
- Pittsburgh, PA6
- Coraopolis, PA5
- Apex, NC4
- Beavercreek, OH3
- Leander, TX2
- Moon Township, PA2
- Kent, OH2
- Seattle, WA2
- Georgetown, TX1
- Sunrise, FL1
- Los Angeles, CA1
- Huston, TX1
- Irving, TX1
- East Windsor, NJ1
- Prosper, TX1
- Hickory Creek, TX1
- Raleigh, NC1
- Weston, FL1
- Plano, TX1
- Minneapolis, MN1
สาขาอาชีพ
- Software Developers34
- Regulatory Affairs Specialists2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $108,160 ระดับ II | Minneapolis, MN | 13 พ.ค. 2026 | 1 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $113,000 ระดับ II | Plano, TX | 5 มี.ค. 2026 | 5 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $118,000 ระดับ I | Seattle, WA | 3 พ.ย. 2025 | 3 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $149,240 ระดับ II | Seattle, WA | 31 ต.ค. 2025 | 3 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $110,000 ระดับ II | Coraopolis, PA | 25 ส.ค. 2025 | 25 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $110,000 ระดับ II | Coraopolis, PA | 20 ส.ค. 2025 | 20 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $98,200 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 4 ส.ค. 2025 | 1 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $93,038 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 31 พ.ค. 2025 | 1 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $101,109 ระดับ II | Weston, FL | 20 พ.ค. 2025 | 20 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $73,757 ระดับ I | Coraopolis, PA | 13 พ.ค. 2025 | 8 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $71,219 ระดับ I | Kent, OH | 19 ธ.ค. 2024 | 19 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| SDET (Software Development Engineer in Test) | $93,038 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 14 พ.ย. 2024 | 21 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| SDET (Software Development Engineer in Test) | $93,038 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 14 พ.ย. 2024 | 21 เม.ย. 2025 | ถอน |
| Software Developer | $71,219 ระดับ I | Kent, OH | 4 ต.ค. 2024 | 11 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $91,250 ระดับ II | Beavercreek, OH | 1 ส.ค. 2024 | 15 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,080 ระดับ II | Beavercreek, OH | 16 ก.ค. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $71,032 ระดับ I | Moon Township, PA | 10 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $89,565 ระดับ II | Moon Township, PA | 10 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $101,192 ระดับ II | Hickory Creek, TX | 10 พ.ค. 2024 | 20 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $103,272 ระดับ II | Apex, NC | 25 เม.ย. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $104,000 ระดับ II | Raleigh, NC | 2 เม.ย. 2024 | 25 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $92,000 ระดับ II | Apex, NC | 2 เม.ย. 2024 | 30 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $104,000 ระดับ II | Apex, NC | 1 เม.ย. 2024 | 25 ก.ย. 2024 | ถอน |
| Software Quality Assurance Analysts and Testers | $92,000 ระดับ II | Apex, NC | 26 มี.ค. 2024 | 25 ก.ย. 2024 | ถอน |
| Software Developer | $89,565 ระดับ II | Coraopolis, PA | 25 มี.ค. 2024 | 6 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,080 ระดับ II | Beavercreek, OH | 13 พ.ย. 2023 | 27 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| IT Regulatory Affairs Specialist | $83,200 ระดับ IV | Leander, TX | 6 ต.ค. 2023 | 6 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $102,000 ระดับ II | Prosper, TX | 27 ก.ย. 2023 | 27 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Regulatory Affairs Specialist | $70,720 ระดับ III | Leander, TX | 12 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $72,800 ระดับ I | Coraopolis, PA | 12 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $106,080 ระดับ II | East Windsor, NJ | 21 ส.ค. 2023 | 21 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $90,522–$91,000 ระดับ II | Huston, TX | 12 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $85,000 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 3 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $80,850 ระดับ I | Irving, TX | 28 เม.ย. 2023 | 28 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $84,614 ระดับ II | Pittsburgh, PA | 2 ก.พ. 2023 | 2 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $84,531 ระดับ II | Sunrise, FL | 2 ก.พ. 2023 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $80,122 ระดับ I | Los Angeles, CA | 16 ม.ค. 2023 | 16 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $92,040 ระดับ II | Georgetown, TX | 26 ก.ย. 2022 | 22 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)