หน้าแรก › นายจ้าง › Vena Portae Inc
Vena Portae Inc: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Vena Portae Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 12 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 12 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $86,154
Vena Portae Inc สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Vena Portae Inc ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 12 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 10 มี.ค. 2026 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| Software Developer | 6 | $82,744 |
| Systems Analyst | 3 | $86,154 |
| Software Develper | 2 | $82,700 |
| Training and Development Manager | 1 | $97,600 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 6 | $82,700 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 1 | $69,500 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 4 | $87,121 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 1 | $85,000 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
สาขาอาชีพ
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Systems Analyst | $85,000–$86,500 ระดับ II | Wichita, KS | 10 มี.ค. 2026 | 19 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Analyst | $86,154–$86,500 ระดับ I | Broomfield, CO | 10 ก.ย. 2025 | 22 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $88,088–$88,500 ระดับ I | King of Prussia, PA | 10 ก.ย. 2025 | 22 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Analyst | $86,154–$86,500 ระดับ I | Broomfield, CO | 5 ก.ย. 2025 | 22 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $88,088–$89,000 ระดับ I | King of Prussia, PA | 5 ก.ย. 2025 | 22 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $69,500–$70,000 ระดับ I | Tampa, FL | 1 พ.ย. 2023 | 13 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $69,500–$70,000 ระดับ I | Tampa, FL | 20 ก.ย. 2023 | 27 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $77,400–$77,900 ระดับ I | King of Prussia, PA | 22 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Training and Development Manager | $97,600–$97,900 ระดับ I | Ashburn, VA | 22 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Develper | $77,400–$78,000 ระดับ I | King of Prussia, PA | 22 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Developer | $95,701–$95,800 ระดับ II | King of Prussia, PA | 8 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Software Develper | $88,000–$89,000 ระดับ I | Clackamas, OR | 16 ก.พ. 2023 | 20 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)