หน้าแรก › นายจ้าง › Visa Technology & Operations LLC › Sr. SW Engineer
Sr. SW Engineer ที่ Visa Technology & Operations LLC: เงินเดือน H-1B
125 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Sr. SW Engineer ที่ Visa Technology & Operations LLC เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $113,700; ช่วงกลาง $102,877–$128,939
ใบสมัคร (LCA)125
เงินเดือนกลางที่เสนอ$113,700
ช่วงกลางของเงินเดือน$102,877–$128,939
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$100,200–$137,259
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 46 | $101,910 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 20 | $107,984 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 35 | $117,600 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 23 | $114,754 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $161,637–$190,900 ระดับ II | Foster City, CA | 16 มิ.ย. 2026 | 30 พ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 10 เม.ย. 2026 | 16 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $104,600–$162,300 ระดับ II | Highlands Ranch, CO | 7 เม.ย. 2026 | 20 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 31 มี.ค. 2026 | 16 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $110,700–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 30 มี.ค. 2026 | 29 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 25 มี.ค. 2026 | 13 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 24 มี.ค. 2026 | 6 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $140,441–$190,900 | Foster City, CA | 3 มี.ค. 2026 | 1 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 3 มี.ค. 2026 | 15 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,699–$190,900 ระดับ I | Foster City, CA | 26 ก.พ. 2026 | 25 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $135,699–$190,900 ระดับ I | Foster City, CA | 26 ก.พ. 2026 | 24 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $126,090–$171,800 ระดับ II | Ashburn, VA | 26 ก.พ. 2026 | 24 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,000–$190,900 ระดับ II | Foster City, CA | 17 ก.พ. 2026 | 13 ส.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 12 ก.พ. 2026 | 22 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 6 ก.พ. 2026 | 27 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $109,283–$162,300 ระดับ II | Atlanta, GA | 2 ก.พ. 2026 | 28 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $123,656–$171,800 ระดับ IV | Austin, TX | 2 ก.พ. 2026 | 28 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 27 ม.ค. 2026 | 5 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,397–$171,800 | Austin, TX | 13 ม.ค. 2026 | 8 ก.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $131,397–$171,800 | Austin, TX | 9 ม.ค. 2026 | 9 ก.ค. 2026 | ถอน |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 4 ธ.ค. 2025 | 28 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$171,800 ระดับ II | Austin, TX | 2 ธ.ค. 2025 | 30 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $113,225–$164,100 | Austin, TX | 5 พ.ย. 2025 | 2 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $144,903–$164,100 | Austin, TX | 26 ก.ย. 2025 | 7 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $141,751–$182,300 | Foster City, CA | 10 ก.ย. 2025 | 8 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,152–$164,100 ระดับ III | Austin, TX | 10 ก.ย. 2025 | 22 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $141,751–$182,300 | Foster City, CA | 20 ส.ค. 2025 | 25 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $114,754–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 7 ส.ค. 2025 | 18 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $138,738–$164,100 | Austin, TX | 27 มิ.ย. 2025 | 7 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 19 มิ.ย. 2025 | 7 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 19 มิ.ย. 2025 | 30 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $111,010–$145,800 ระดับ III | Mentor, OH | 6 มิ.ย. 2025 | 16 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 4 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $141,751–$182,300 | Foster City, CA | 4 มิ.ย. 2025 | 29 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 29 เม.ย. 2025 | 8 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 29 เม.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $136,989–$164,100 ระดับ IV | Austin, TX | 10 เม.ย. 2025 | 28 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $137,259–$164,100 ระดับ II | Bellevue, WA | 25 มี.ค. 2025 | 3 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,600–$182,300 ระดับ II | Foster City, CA | 6 มี.ค. 2025 | 16 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,600–$182,300 ระดับ II | Foster City, CA | 4 มี.ค. 2025 | 27 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $107,141–$164,100 ระดับ III | Austin, TX | 3 มี.ค. 2025 | 30 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 26 ก.พ. 2025 | 22 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $155,605–$182,300 ระดับ II | Foster City, CA | 26 ก.พ. 2025 | 10 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 17 ก.พ. 2025 | 16 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,600–$182,300 ระดับ II | Foster City, CA | 11 ก.พ. 2025 | 12 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $122,699–$164,100 ระดับ II | Ashburn, VA | 11 ก.พ. 2025 | 12 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,227–$155,000 ระดับ II | Atlanta, GA | 10 ก.พ. 2025 | 7 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,600–$182,300 ระดับ II | Foster City, CA | 5 ก.พ. 2025 | 30 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $114,989–$164,100 | Bellevue, WA | 29 ม.ค. 2025 | 11 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,589–$182,300 ระดับ III | Foster City, CA | 21 ม.ค. 2025 | 19 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,686–$155,000 ระดับ IV | Highlands Ranch, CO | 8 ม.ค. 2025 | 16 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $137,259–$164,100 ระดับ II | Bellevue, WA | 31 ธ.ค. 2024 | 14 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $137,259–$164,100 ระดับ II | Bellevue, WA | 27 ธ.ค. 2024 | 6 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 23 ธ.ค. 2024 | 17 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,600–$182,300 ระดับ II | Foster City, CA | 17 ธ.ค. 2024 | 17 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $132,267–$164,100 ระดับ III | Austin, TX | 25 พ.ย. 2024 | 9 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$164,100 ระดับ II | Austin, TX | 1 พ.ย. 2024 | 11 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $124,904–$164,100 ระดับ IV | Austin, TX | 25 ต.ค. 2024 | 25 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $130,250–$176,200 ระดับ I | Foster City, CA | 24 ก.ย. 2024 | 14 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $108,826–$158,600 ระดับ II | Austin, TX | 26 ส.ค. 2024 | 10 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,141–$136,800 ระดับ III | Austin, TX | 5 ส.ค. 2024 | 30 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $113,700–$176,200 ระดับ II | Foster City, CA | 18 ก.ค. 2024 | 3 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $113,700–$176,200 ระดับ II | Foster City, CA | 9 ก.ค. 2024 | 22 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $139,464–$158,600 ระดับ IV | Austin, TX | 28 พ.ค. 2024 | 27 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $118,165–$158,600 ระดับ III | Austin, TX | 28 มี.ค. 2024 | 22 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,066–$176,200 ระดับ II | Foster City, CA | 20 มี.ค. 2024 | 1 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,300–$158,600 ระดับ II | Austin, TX | 14 มี.ค. 2024 | 2 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,877–$149,800 ระดับ II | Atlanta, GA | 12 มี.ค. 2024 | 26 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,877–$149,800 ระดับ II | Atlanta, GA | 26 ก.พ. 2024 | 12 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,877–$149,800 ระดับ II | Atlanta, GA | 20 ก.พ. 2024 | 10 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $108,992–$149,800 ระดับ II | Highlands Ranch, CO | 20 ก.พ. 2024 | 31 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $115,066–$176,200 ระดับ II | Foster City, CA | 19 ก.พ. 2024 | 16 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,877–$149,800 ระดับ II | Atlanta, GA | 13 ก.พ. 2024 | 7 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $128,502–$158,600 ระดับ II | Bellevue, WA | 8 ก.พ. 2024 | 16 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,300–$158,600 ระดับ II | Austin, TX | 2 ก.พ. 2024 | 24 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $108,992–$149,800 ระดับ II | Highlands Ranch, CO | 19 ม.ค. 2024 | 10 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,300–$158,600 ระดับ II | Austin, TX | 10 ม.ค. 2024 | 23 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,300–$158,600 ระดับ II | Austin, TX | 22 ธ.ค. 2023 | 8 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 29 ก.ย. 2023 | 17 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$172,600 ระดับ II | Foster City, CA | 26 มิ.ย. 2023 | 22 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$172,600 ระดับ II | Foster City, CA | 24 เม.ย. 2023 | 20 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 11 เม.ย. 2023 | 10 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $111,400–$172,600 ระดับ II | Foster City, CA | 10 มี.ค. 2023 | 6 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,869–$155,400 ระดับ IV | Austin, TX | 8 มี.ค. 2023 | 25 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 8 มี.ค. 2023 | 6 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $111,400–$172,600 ระดับ II | Foster City, CA | 6 มี.ค. 2023 | 19 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,008–$146,700 ระดับ II | Atlanta, GA | 2 มี.ค. 2023 | 31 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,700–$146,700 ระดับ I | Atlanta, GA | 2 มี.ค. 2023 | 16 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,700–$146,700 ระดับ II | Highlands Ranch, CO | 1 มี.ค. 2023 | 30 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,338–$155,400 ระดับ II | Washington DC, VA | 20 ก.พ. 2023 | 19 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,008–$146,700 ระดับ II | Atlanta, GA | 20 ก.พ. 2023 | 18 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 17 ก.พ. 2023 | 28 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 14 ก.พ. 2023 | 12 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $102,482–$146,700 ระดับ II | Highlands Ranch, CO | 10 ก.พ. 2023 | 9 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $102,482–$146,700 ระดับ II | Highlands Ranch, CO | 2 ก.พ. 2023 | 31 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 27 ม.ค. 2023 | 27 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $111,400–$172,600 ระดับ II | Foster City, CA | 27 ม.ค. 2023 | 27 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,008–$146,700 ระดับ II | Atlanta, GA | 23 ม.ค. 2023 | 19 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 19 ม.ค. 2023 | 18 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 18 ม.ค. 2023 | 19 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$172,600 ระดับ II | Foster City, CA | 18 ม.ค. 2023 | 19 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 11 ม.ค. 2023 | 20 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 10 ม.ค. 2023 | 8 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $112,362–$155,400 ระดับ III | Austin, TX | 10 ม.ค. 2023 | 8 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $111,400–$172,600 ระดับ II | Foster City, CA | 6 ม.ค. 2023 | 20 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $111,400–$209,200 ระดับ II | Foster City, CA | 6 ม.ค. 2023 | 7 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $120,869–$155,400 ระดับ IV | Austin, TX | 22 ธ.ค. 2022 | 22 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$172,600 ระดับ II | Foster City, CA | 20 ธ.ค. 2022 | 20 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 19 ธ.ค. 2022 | 20 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $117,700–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 1 ธ.ค. 2022 | 13 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $99,008–$146,700 ระดับ II | Atlanta, GA | 30 พ.ย. 2022 | 12 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $100,200–$155,400 ระดับ II | Austin, TX | 17 พ.ย. 2022 | 5 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $112,362–$265,100 ระดับ III | Austin, TX | 3 พ.ย. 2022 | 16 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $93,200–$169,600 ระดับ II | Austin, TX | 31 ต.ค. 2022 | 7 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $93,200–$144,500 ระดับ II | Austin, TX | 27 ต.ค. 2022 | 8 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$160,400 ระดับ II | Foster City, CA | 21 ต.ค. 2022 | 25 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $134,992–$169,600 ระดับ IV | Austin, TX | 20 ต.ค. 2022 | 31 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,683–$169,600 ระดับ IV | Austin, TX | 19 ต.ค. 2022 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$160,400 ระดับ II | Foster City, CA | 12 ต.ค. 2022 | 24 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $93,200–$144,500 ระดับ II | Austin, TX | 11 ต.ค. 2022 | 25 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $99,008–$136,400 ระดับ II | Atlanta, GA | 7 ต.ค. 2022 | 19 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$160,400 ระดับ II | Foster City, CA | 6 ต.ค. 2022 | 24 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $99,008–$136,400 ระดับ II | Atlanta, GA | 6 ต.ค. 2022 | 17 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $132,870–$160,400 ระดับ II | Foster City, CA | 4 ต.ค. 2022 | 18 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| $123,612–$160,400 | Foster City, CA | 28 ก.ย. 2022 | 18 ต.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Visa Technology & Operations LLC
- Staff SW Engineer$139,152
- Software Engineer - Sr. Consultant level$155,709
- Staff Site Reliability Engineer$131,600
- Sr. Site Reliability Engineer$107,141
- Staff Data Engineer$153,317
- Director$176,400
- Sr. Data Engineer$129,400
- Sr. Software Engineer$109,762
- Data Engineer - Sr. Consultant level$177,746
- Sr. Cybersecurity Engineer$139,800
- Lead SW Engineer$163,550
- Staff Systems Engineer$133,942
- Sr. Manager$156,800
- Staff Software Engineer$143,576
- Senior Software Engineer$113,700
- Site Reliability Engineer - Sr. Consultant level$144,550
- Sr. Systems Analyst$118,061
- Staff SW Test Engineer$118,500
- Cybersecurity Engineer$114,046
- Sr. Systems Engineer$107,141
- Cyber Security Engineer - Sr. Consultant level$162,500
- Systems Analyst$92,768
- Sr. Director$191,700
- Sr. Staff SW Engineer$155,800
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)