หน้าแรก › นายจ้าง › Western Digital Technologies, Inc. › Senior Engineer, Industrial Engineering
Senior Engineer, Industrial Engineering ที่ Western Digital Technologies, Inc.: เงินเดือน H-1B
92 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Senior Engineer, Industrial Engineering ที่ Western Digital Technologies, Inc. เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $102,515; ช่วงกลาง $99,859–$103,665
ใบสมัคร (LCA)92
เงินเดือนกลางที่เสนอ$102,515
ช่วงกลางของเงินเดือน$99,859–$103,665
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$90,251–$104,838
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 47 | $102,515 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 31 | $102,515 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 9 | $92,976 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 4 | $112,729 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $117,458–$135,000 ระดับ II | Fremont, CA | 11 มี.ค. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,458–$135,000 ระดับ II | Fremont, CA | 11 มี.ค. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $108,000–$135,000 | San Jose, CA | 10 มี.ค. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $108,000–$135,000 | San Jose, CA | 10 มี.ค. 2026 | 3 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $90,251–$112,476 ระดับ I | Fremont, CA | 30 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $90,251–$112,476 ระดับ I | Fremont, CA | 30 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,976–$110,519 ระดับ I | San Jose, CA | 30 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,976–$110,519 ระดับ I | Milpitas, CA | 30 มิ.ย. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,976–$110,519 ระดับ I | Milpitas, CA | 16 พ.ค. 2025 | 27 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,976–$110,519 ระดับ I | San Jose, CA | 16 พ.ค. 2025 | 27 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,976–$118,450 ระดับ I | San Jose, CA | 13 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,976–$118,450 ระดับ I | San Jose, CA | 13 พ.ค. 2025 | 1 ต.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $75,816–$107,671 ระดับ I | Brooklyn, NY | 14 มี.ค. 2025 | 11 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $92,976–$118,000 ระดับ I | San Jose, CA | 16 ก.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $92,976–$118,000 ระดับ I | Milpitas, CA | 16 ก.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $104,030–$107,151 ระดับ I | Milpitas, CA | 13 มิ.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $89,606–$126,300 ระดับ I | Milpitas, CA | 10 มิ.ย. 2024 | 18 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $89,606–$126,300 ระดับ I | San Jose, CA | 4 มิ.ย. 2024 | 13 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $89,606–$126,300 ระดับ I | Milpitas, CA | 4 มิ.ย. 2024 | 13 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $104,030–$107,151 ระดับ I | San Jose, CA | 18 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $104,030–$107,151 ระดับ I | San Jose, CA | 15 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $104,030–$107,151 ระดับ I | Milpitas, CA | 15 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| — ระดับ I | San Jose, CA | 11 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ปฏิเสธ |
| $89,606–$118,000 ระดับ I | Milpitas, CA | 10 เม.ย. 2024 | 23 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Milpitas, CA | 13 มี.ค. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $89,606–$118,000 ระดับ I | Fremont, CA | 12 มี.ค. 2024 | 5 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $89,606–$118,000 ระดับ I | Milpitas, CA | 12 มี.ค. 2024 | 5 ก.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | San Francisco, CA | 11 มี.ค. 2024 | 28 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | San Jose, CA | 11 มี.ค. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | Brooklyn, NY | 11 มี.ค. 2024 | 28 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Milpitas, CA | 11 มี.ค. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | San Jose, CA | 11 มี.ค. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | San Jose, CA | 7 มี.ค. 2024 | 28 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | San Jose, CA | 26 ก.พ. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | San Jose, CA | 23 ก.พ. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Milpitas, CA | 21 ก.พ. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $99,859–$102,855 ระดับ I | Milpitas, CA | 20 ก.พ. 2024 | 27 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $99,859–$102,855 ระดับ I | San Jose, CA | 20 ก.พ. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Dublin, CA | 16 ก.พ. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Dublin, CA | 15 ก.พ. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Milpitas, CA | 9 ก.พ. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | Milpitas, CA | 9 ก.พ. 2024 | 28 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | Santa Clara, CA | 9 ก.พ. 2024 | 28 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | San Jose, CA | 9 ก.พ. 2024 | 26 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Milpitas, CA | 9 ก.พ. 2024 | 27 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | Milpitas, CA | 21 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | Milpitas, CA | 30 ส.ค. 2023 | 31 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | Milpitas, CA | 30 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | Livermore, CA | 30 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | Milpitas, CA | 30 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | San Jose, CA | 22 ส.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,002–$103,002 ระดับ I | Palo Alto, CA | 15 ส.ค. 2023 | 24 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,002–$103,002 ระดับ I | Milpitas, CA | 15 ส.ค. 2023 | 24 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,592–$107,151 ระดับ I | San Francisco, CA | 28 มิ.ย. 2023 | 24 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $85,592–$107,151 ระดับ I | Milpitas, CA | 28 มิ.ย. 2023 | 24 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | San Jose, CA | 6 มิ.ย. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,105–$106,198 ระดับ I | San Francisco, CA | 2 มิ.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | San Jose, CA | 30 พ.ค. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | Fremont, CA | 30 พ.ค. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | San Jose, CA | 27 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,002–$103,002 ระดับ I | San Francisco, CA | 27 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | Milpitas, CA | 27 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,002–$103,002 ระดับ I | Milpitas, CA | 27 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,002–$103,002 ระดับ I | San Jose, CA | 27 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | Santa Clara, CA | 27 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Milpitas, CA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $102,515–$105,590 ระดับ I | Milpitas, CA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,859–$102,854 ระดับ I | Milpitas, CA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,859–$102,854 ระดับ I | Milpitas, CA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,030–$107,150 ระดับ I | Milpitas, CA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,030–$107,150 ระดับ I | San Jose, CA | 26 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,662–$121,000 ระดับ I | Milpitas, CA | 23 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $101,662–$121,000 ระดับ I | Milpitas, CA | 23 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,002–$103,002 ระดับ I | Milpitas, CA | 23 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,838–$107,983 ระดับ I | Milpitas, CA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,838–$107,983 ระดับ I | Milpitas, CA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | Milpitas, CA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,204–$103,210 ระดับ I | Santa Clara, CA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,030–$107,150 ระดับ I | San Jose, CA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,030–$107,150 ระดับ I | Milpitas, CA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,859–$102,854 ระดับ I | Milpitas, CA | 6 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,859–$102,854 ระดับ I | San Jose, CA | 6 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,105–$106,198 ระดับ I | Milpitas, CA | 6 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,105–$106,198 ระดับ I | San Jose, CA | 6 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,002–$103,002 ระดับ I | San Jose, CA | 5 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,002–$103,002 ระดับ I | Milpitas, CA | 5 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | Milpitas, CA | 31 มี.ค. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,665–$106,775 ระดับ I | Milpitas, CA | 31 มี.ค. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,000–$113,300 ระดับ I | Milpitas, CA | 30 มี.ค. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $110,000–$113,300 ระดับ I | Santa Clara, CA | 30 มี.ค. 2023 | 29 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $105,000–$125,000 ระดับ I | San Jose, CA | 27 ม.ค. 2023 | 7 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $105,000–$125,000 ระดับ I | San Jose, CA | 27 ม.ค. 2023 | 7 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Senior Engineer, Industrial Engineering ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Western Digital Technologies, Inc.
- Staff Engineer, Hardware Development Engineering$137,363
- Staff Engineer, R&D Engineering$134,514
- Principal Engineer, Hardware Development Engineering$155,043
- Staff Engineer, Industrial Engineering$107,702
- Staff Engineer, Development Engineering$129,000
- Principal Engineer, Firmware Engineering$140,525
- Senior Engineer, Firmware Engineering$96,165
- Senior Engineer, Systems Design Engineering$118,450
- Staff Engineer, Product Design Engineering$130,000
- Staff Engineer, Systems Design Engineering$139,247
- Staff Engineer, Firmware Verification Engineering$136,513
- Senior Engineer, Electronic Design Engineering$119,275
- Senior Engineer, Hardware Development Engineering$105,101
- Principal Engineer, R&D Engineering$151,091
- Analyst 4, Business Applications$166,962
- Principal Engineer, Development Engineering$148,310
- Senior Engineer, ASIC Development Engineering$100,485
- Senior Engineer, Development Engineering$106,600
- Scientist 3, Data Science$111,131
- Senior Engineer, R&D Engineering$109,500
- Senior Engineer, Software Development Engineering (Apps)$118,944
- Staff Engineer, Technology Development Engineering$134,514
- Senior Engineer, Data Engineering$117,291
- Scientist 2, Data Science$130,542
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)