หน้าแรก › นายจ้าง › Wipro VLSI Design Services, LLC
Wipro VLSI Design Services, LLC: เงินเดือน H-1B และการสนับสนุน
Wipro VLSI Design Services, LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 55 รายการสำหรับวีซ่า H-1B และวีซ่าที่เกี่ยวข้องในปีงบประมาณ 2023–2026; ได้รับการรับรอง: 54 เงินเดือนที่เสนอค่ากลาง: $126,464
นายจ้างที่พึ่งพา H-1B มีสัดส่วนพนักงาน H-1B สูง (เช่น 15% ขึ้นไปของพนักงานทั้งหมด 51 คนขึ้นไป) และต้องปฏิบัติตามกฎเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้แทนที่พนักงานชาวอเมริกัน
Wipro VLSI Design Services, LLC สนับสนุนวีซ่า H-1B หรือไม่?
Wipro VLSI Design Services, LLC ยื่นใบสมัครเงื่อนไขแรงงาน 55 รายการในปีงบประมาณ 2023–2026 โดยยื่นล่าสุดเมื่อ 25 มี.ค. 2025 LCA เป็นขั้นตอนแรกของการยื่นคำร้อง H-1B ดังนั้นนายจ้างจึงได้สนับสนุนหรือเตรียมพร้อมที่จะสนับสนุนพนักงาน H-1B ซึ่งไม่รับประกันการสนับสนุนสำหรับตำแหน่งใดตำแหน่งหนึ่งโดยเฉพาะ โปรดตรวจสอบประกาศรับสมัครงานของนายจ้างเอง
ใบสมัครกรีนการ์ด (PERM) ที่ Wipro VLSI Design Services, LLC: 25 →
เงินเดือนตามตำแหน่งงาน
| ตำแหน่งงาน | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| VLSI Lead L1 | 14 | $126,464 |
| Systems Hardware Architect L2 | 7 | $126,464 |
| VLSI Engineer L3 | 7 | $126,464 |
| Domain Architect L1 | 5 | $116,043 |
| VLSI Engineer L2 | 3 | $126,464 |
| Domain Architect L2 | 2 | $140,442 |
| Solution Lead L1 | 2 | $103,095 |
| Systems Hardware Architect L1 | 2 | $139,038 |
| Systems Hardware Architect L3 | 2 | $163,114 |
| Senior Manager L1 | 1 | $140,442 |
| Test Engineer L3 | 1 | $113,110 |
| VLSI Engineer L4 | 1 | $104,562 |
| Lead Administrator L1 | 1 | $110,282 |
| Automation Lead L1 | 1 | $66,643 |
| Tools Consultant L2 | 1 | $86,400 |
| VLSI Lead | 1 | $126,984 |
| Delivery Manager L1 | 1 | $170,914 |
| Infrastructure Domain Architect L2 | 1 | $131,144 |
| Data Analyst L4 | 1 | $96,491 |
| VLSI lead 1 | 1 | $110,739 |
ใบสมัครตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 34 | $126,464 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 15 | $126,984 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 5 | $148,221 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 1 | $151,091 |
ระดับค่าจ้าง prevailing wage
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
สถานที่ตั้งของงาน
- Mountain View, CA29
- Santa Clara, CA6
- Lake Forest, CA4
- San Jose, CA3
- Austin, TX2
- Redmond, WA2
- Sunnyvale, CA2
- San Diego, CA1
- Mounds View, MN1
- Palo Alto, CA1
- Fremont, CA1
- Cupertino, CA1
- Mc Minnville, TN1
- Baltimore, MD1
สาขาอาชีพ
- Electronics Engineers, Except Computer38
- Computer Systems Engineers/Architects10
- Computer Programmers3
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Network and Computer Systems Administrators1
- Data Scientists1
- Business Intelligence Analysts1
ใบสมัครล่าสุด
| ตำแหน่งงาน | เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|
| Systems Hardware Architect L3 | $178,006 ระดับ III | Sunnyvale, CA | 25 มี.ค. 2025 | 25 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Hardware Architect L1 | $151,091 ระดับ II | Mountain View, CA | 7 มี.ค. 2025 | 7 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L3 | $151,091 ระดับ II | Mountain View, CA | 28 ต.ค. 2024 | 28 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| VLSI Lead L1 | $151,091 ระดับ II | Santa Clara, CA | 8 ก.ค. 2024 | 8 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $126,984 ระดับ II | Mountain View, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 28 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Hardware Architect L2 | $126,984 ระดับ II | Sunnyvale, CA | 24 มิ.ย. 2024 | 24 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $85,134 ระดับ II | Mc Minnville, TN | 14 มิ.ย. 2024 | 14 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Data Analyst L4 | $96,491 ระดับ II | Baltimore, MD | 15 พ.ค. 2024 | 15 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Hardware Architect L1 | $126,984 ระดับ II | Mountain View, CA | 23 เม.ย. 2024 | 23 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI lead 1 | $110,739 ระดับ II | Redmond, WA | 17 เม.ย. 2024 | 17 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L2 | $126,984 ระดับ II | Mountain View, CA | 5 มี.ค. 2024 | 5 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $110,739 ระดับ II | Redmond, WA | 20 ก.พ. 2024 | 20 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| VLSI Lead L1 | $109,470 ระดับ II | Austin, TX | 30 ม.ค. 2024 | 30 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $129,501 ระดับ II | Palo Alto, CA | 6 ธ.ค. 2023 | 6 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead | $126,984 ระดับ II | Mountain View, CA | 26 ต.ค. 2023 | 26 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $129,501 ระดับ II | Fremont, CA | 26 ต.ค. 2023 | 26 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Delivery Manager L1 | $170,914 ระดับ III | Mountain View, CA | 18 ต.ค. 2023 | 18 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Infrastructure Domain Architect L2 | $131,144 ระดับ II | Cupertino, CA | 3 ต.ค. 2023 | 3 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Domain Architect L1 | $131,144 ระดับ II | Mountain View, CA | 21 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Hardware Architect L2 | $126,984 ระดับ II | Mountain View, CA | 15 ก.ย. 2023 | 15 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Domain Architect L1 | $131,144 ระดับ II | Mountain View, CA | 14 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L3 | $126,984 ระดับ II | Mountain View, CA | 14 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Tools Consultant L2 | $86,400 ระดับ II | Lake Forest, CA | 4 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $126,984 ระดับ II | Mountain View, CA | 30 ส.ค. 2023 | 30 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Solution Lead L1 | $124,446 ระดับ II | Mountain View, CA | 30 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Lead Administrator L1 | $110,282 ระดับ II | Mountain View, CA | 12 พ.ค. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Domain Architect L2 | $140,442 ระดับ III | Mountain View, CA | 29 เม.ย. 2023 | 30 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Hardware Architect L2 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 21 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 19 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Automation Lead L1 | $66,643 ระดับ II | Austin, TX | 18 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $100,256 ระดับ II | Lake Forest, CA | 17 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Solution Lead L1 | $81,744 ระดับ II | Mounds View, MN | 13 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Hardware Architect L2 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 11 เม.ย. 2023 | 11 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Hardware Architect L2 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 11 เม.ย. 2023 | 11 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $100,256 ระดับ II | Lake Forest, CA | 3 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L3 | $126,464 ระดับ II | Santa Clara, CA | 9 มี.ค. 2023 | 9 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Senior Manager L1 | $140,442 ระดับ III | Mountain View, CA | 1 มี.ค. 2023 | 1 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Test Engineer L3 | $113,110 ระดับ II | Santa Clara, CA | 20 ก.พ. 2023 | 20 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L3 | $126,464 ระดับ II | Santa Clara, CA | 19 ก.พ. 2023 | 20 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L4 | $104,562 ระดับ II | San Diego, CA | 14 ก.พ. 2023 | 14 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Domain Architect L1 | $108,347 ระดับ II | Santa Clara, CA | 10 ก.พ. 2023 | 10 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Domain Architect L1 | $108,347 ระดับ II | Mountain View, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| Domain Architect L2 | $140,442 ระดับ III | Mountain View, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L2 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L2 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L3 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $100,256 ระดับ II | Lake Forest, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Engineer L3 | $126,464 ระดับ II | Santa Clara, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| VLSI Lead L1 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 13 ม.ค. 2023 | 13 ม.ค. 2023 | ถอน |
| Systems Hardware Architect L2 | $126,464 ระดับ II | Mountain View, CA | 2 ธ.ค. 2022 | 2 ธ.ค. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| Systems Hardware Architect L2 | $177,341 ระดับ IV | Mountain View, CA | 29 พ.ย. 2022 | 29 พ.ย. 2022 | ได้รับการรับรอง |
| Domain Architect L1 | $116,043 ระดับ II | San Jose, CA | 3 มิ.ย. 2022 | 3 มิ.ย. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| VLSI Engineer L3 | $124,176 ระดับ II | San Jose, CA | 3 มิ.ย. 2022 | 3 มิ.ย. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| Systems Hardware Architect L3 | $148,221 ระดับ III | San Jose, CA | 3 มิ.ย. 2022 | 3 มิ.ย. 2022 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)