หน้าแรก › นายจ้าง › Wipro Limited › Project Manager L2
Project Manager L2 ที่ Wipro Limited: เงินเดือน H-1B
90 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานสำหรับตำแหน่ง Project Manager L2 ที่ Wipro Limited เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $103,137; ช่วงกลาง $97,920–$114,395
ใบสมัคร (LCA)90
เงินเดือนกลางที่เสนอ$103,137
ช่วงกลางของเงินเดือน$97,920–$114,395
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$94,340–$127,403
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|---|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 23 | $97,920 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 26 | $100,090 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 25 | $107,141 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 16 | $118,019 |
ใบสมัคร
| เงินเดือนพื้นฐาน | สถานที่ | ยื่นเมื่อ | วันเริ่มงาน | สถานะ |
|---|---|---|---|---|
| $118,456 ระดับ III | Irving, TX | 28 พ.ค. 2026 | 4 มิ.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $181,293 ระดับ III | Sunnyvale, CA | 7 พ.ค. 2026 | 14 พ.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $119,933 ระดับ III | Austin, TX | 20 เม.ย. 2026 | 27 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $181,293 ระดับ III | Sunnyvale, CA | 17 เม.ย. 2026 | 2 ก.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $115,542 ระดับ III | Spring Hill, TN | 24 มี.ค. 2026 | 24 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $139,298 ระดับ III | Redmond, WA | 23 มี.ค. 2026 | 14 เม.ย. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $100,000 ระดับ III | Memphis, TN | 26 ก.พ. 2026 | 26 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $132,663 ระดับ III | Ashland, MA | 10 ก.พ. 2026 | 10 ก.พ. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $103,543 ระดับ II | Austin, TX | 6 ม.ค. 2026 | 6 ม.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $117,582 ระดับ III | Mount Laurel, NJ | 25 พ.ย. 2025 | 25 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $117,582 ระดับ III | Mount Laurel, NJ | 19 พ.ย. 2025 | 19 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,782 ระดับ III | Doraville, GA | 17 พ.ย. 2025 | 17 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $118,456 ระดับ III | Irving, TX | 7 พ.ย. 2025 | 24 มี.ค. 2026 | ได้รับการรับรอง |
| $108,514 ระดับ III | Doraville, GA | 4 พ.ย. 2025 | 4 พ.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $107,640 ระดับ III | Skokie, IL | 8 ก.ย. 2025 | 8 ก.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $119,933 ระดับ III | Austin, TX | 8 ส.ค. 2025 | 8 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $110,157 ระดับ III | Inver Grove Heights, MN | 27 ก.ค. 2025 | 27 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $126,818 ระดับ III | Piscataway, NJ | 17 ก.ค. 2025 | 17 ก.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $121,514 ระดับ III | Edison, NJ | 23 มิ.ย. 2025 | 23 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $107,141 ระดับ III | Austin, TX | 19 มิ.ย. 2025 | 19 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $105,310 ระดับ III | Inver Grove Heights, MN | 17 มิ.ย. 2025 | 18 มิ.ย. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $97,920 ระดับ III | Milford, OH | 17 พ.ค. 2025 | 17 พ.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $101,962 ระดับ III | Doraville, GA | 25 เม.ย. 2025 | 25 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $103,210 ระดับ III | Pineville, NC | 25 เม.ย. 2025 | 25 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $109,886 ระดับ III | Irving, TX | 18 เม.ย. 2025 | 18 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $103,210 ระดับ III | Pineville, NC | 16 เม.ย. 2025 | 16 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $103,210 ระดับ III | Charlotte, NC | 4 เม.ย. 2025 | 4 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $91,270 ระดับ II | Mount Laurel, NJ | 2 เม.ย. 2025 | 2 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $139,589 ระดับ III | Dublin, CA | 27 มี.ค. 2025 | 28 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรองแล้วถอน |
| $102,149 ระดับ III | O'Fallon, MO | 27 มี.ค. 2025 | 28 ส.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $102,149 ระดับ III | O'Fallon, MO | 25 มี.ค. 2025 | 25 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $121,514 ระดับ III | Berkeley Heights, NJ | 20 มี.ค. 2025 | 20 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $112,819 ระดับ III | Houston, TX | 6 มี.ค. 2025 | 6 มี.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Louisville, KY | 20 ก.พ. 2025 | 20 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $86,400 ระดับ II | Southlake, TX | 6 ก.พ. 2025 | 6 ก.พ. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $102,731 ระดับ III | Troy, MI | 23 ม.ค. 2025 | 23 ม.ค. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $114,920 ระดับ III | Philadelphia, PA | 18 ธ.ค. 2024 | 18 ธ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $166,962 ระดับ III | Sunnyvale, CA | 25 พ.ย. 2024 | 25 พ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,141 E-3 · ระดับ III | Austin, TX | 17 ต.ค. 2024 | 13 เม.ย. 2025 | ได้รับการรับรอง |
| $121,514 ระดับ III | Piscataway, NJ | 9 ต.ค. 2024 | 9 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,141 ระดับ III | Austin, TX | 9 ต.ค. 2024 | 9 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $109,886 ระดับ III | Irving, TX | 26 ส.ค. 2024 | 26 ส.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,962 ระดับ III | Cumming, GA | 18 ก.ค. 2024 | 18 ก.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $104,333 ระดับ III | Torrance, CA | 28 มิ.ย. 2024 | 28 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,099 ระดับ III | Mount Laurel, NJ | 14 มิ.ย. 2024 | 14 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,914 ระดับ III | Mountain View, CA | 11 มิ.ย. 2024 | 11 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Irving, TX | 11 มิ.ย. 2024 | 11 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $103,064 ระดับ III | O'Fallon, MO | 3 มิ.ย. 2024 | 3 มิ.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,090 ระดับ III | Inver Grove Heights, MN | 27 พ.ค. 2024 | 27 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $86,400 ระดับ II | New Haven, CT | 22 พ.ค. 2024 | 22 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,090 ระดับ III | Hopkins, MN | 13 พ.ค. 2024 | 13 พ.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Princeton, NJ | 12 เม.ย. 2024 | 12 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,099 ระดับ III | Mount Laurel, NJ | 10 เม.ย. 2024 | 11 เม.ย. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Irving, TX | 3 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Austin, TX | 3 เม.ย. 2024 | 1 ต.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Austin, TX | 8 มี.ค. 2024 | 8 มี.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $107,099 ระดับ III | Mount Laurel, NJ | 14 ก.พ. 2024 | 14 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $170,914 ระดับ III | Sunnyvale, CA | 13 ก.พ. 2024 | 13 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $116,355 ระดับ III | Waltham, MA | 12 ก.พ. 2024 | 12 ก.พ. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Cumming, GA | 29 ม.ค. 2024 | 29 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Irving, TX | 15 ม.ค. 2024 | 15 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $101,733 ระดับ III | New Haven, CT | 4 ม.ค. 2024 | 4 ม.ค. 2024 | ได้รับการรับรอง |
| $100,090 ระดับ III | Richfield, MN | 19 ธ.ค. 2023 | 19 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,090 ระดับ III | Richfield, MN | 5 ธ.ค. 2023 | 5 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $116,355 ระดับ III | Marlborough, MA | 1 ธ.ค. 2023 | 1 ธ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Glen Allen, VA | 22 พ.ย. 2023 | 22 พ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,090 ระดับ III | Richfield, MN | 12 ต.ค. 2023 | 12 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Memphis, TN | 18 ก.ย. 2023 | 18 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,259 ระดับ III | Chicago, IL | 8 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $103,730 ระดับ III | New York, NY | 7 ก.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $100,090 ระดับ III | Saint Paul, MN | 1 ก.ย. 2023 | 1 ก.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 E-3 · ระดับ III | Austin, TX | 25 ส.ค. 2023 | 2 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $97,920 ระดับ III | Irving, TX | 22 ส.ค. 2023 | 22 ส.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $111,467 ระดับ III | Chapel Hill, NC | 28 ก.ค. 2023 | 28 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $104,333 ระดับ III | Irvine, CA | 20 ก.ค. 2023 | 20 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $93,517 ระดับ III | Irving, TX | 13 ก.ค. 2023 | 13 ก.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $99,852 ระดับ III | Houston, TX | 30 มิ.ย. 2023 | 30 มิ.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $92,144 ระดับ III | Cumming, GA | 12 พ.ค. 2023 | 12 พ.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $95,347 ระดับ III | Torrance, CA | 25 เม.ย. 2023 | 25 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $80,205 ระดับ III | Las Vegas, NV | 22 เม.ย. 2023 | 23 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $80,205 ระดับ III | Las Vegas, NV | 22 เม.ย. 2023 | 23 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $95,326 ระดับ III | Davidson, NC | 20 เม.ย. 2023 | 1 ต.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,280 ระดับ III | Austin, TX | 18 เม.ย. 2023 | 19 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,280 E-3 · ระดับ III | Pflugerville, TX | 13 เม.ย. 2023 | 13 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $98,280 E-3 · ระดับ III | Pflugerville, TX | 4 เม.ย. 2023 | 4 เม.ย. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $94,432 ระดับ III | Irving, TX | 24 มี.ค. 2023 | 24 มี.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $91,229 ระดับ III | Westborough, MA | 9 ก.พ. 2023 | 9 ก.พ. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $93,309 ระดับ III | O'Fallon, MO | 31 ม.ค. 2023 | 31 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $97,136 ระดับ III | Corvallis, OR | 23 ม.ค. 2023 | 23 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
| $140,442 ระดับ III | San Jose, CA | 6 ม.ค. 2023 | 6 ม.ค. 2023 | ได้รับการรับรอง |
Project Manager L2 ในทุกบริษัท →
ตำแหน่งงานอื่นๆ ที่ Wipro Limited
- Technical Lead L1$85,218
- Techno Functional Consultant L2$91,562
- Solution Architect L1$86,400
- Project Manager L1$86,400
- Project Lead L1$84,219
- Application Architect L1$86,400
- Developer L3$80,725
- Technology Architect L1$86,400
- Developer L4$82,243
- Lead Engineer$80,122
- Techno Functional Consultant L1$95,257
- Lead Administrator L1$81,931
- Domain Consultant L3$86,400
- Techno Functional Consultant L3$112,372
- Program Manager L1$103,064
- Test Engineer L4$81,328
- Test Engineer L3$80,902
- Domain Consultant L2$82,847
- Solution Architect L2$109,886
- Lead Administrator L2$86,400
- Domain Consultant L4$105,938
- Project Manager$86,400
- Architect Level 2$76,118
- Consultant$87,027
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)