หน้าแรก › ตำแหน่งงาน › Senior Mechanical Design Engineer
Senior Mechanical Design Engineer: เงินเดือน H-1B
129 ใบสมัครเงื่อนไขแรงงานใช้ชื่อตำแหน่ง Senior Mechanical Design Engineer เงินเดือนพื้นฐานเสนอค่ามัธยฐาน $133,267; ช่วงกลาง $111,000–$145,000
ใบสมัคร (LCA)129
เงินเดือนกลางที่เสนอ$133,267
ช่วงกลางของเงินเดือน$111,000–$145,000
เปอร์เซ็นไทล์ที่ 10–90$93,288–$165,000
ทนายความด้านคนเข้าเมือง นักสรรหาบุคลากร หรือนายจ้าง? โปรโมทบริการของคุณที่ด้านบนของหน้านี้ — $99 เป็นเวลา 30 วัน →
นายจ้าง
| นายจ้าง | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|
| Tesla, Inc. | 42 | $140,468 |
| Covidien LP | 4 | $100,069 |
| ChargePoint, Inc. | 3 | $123,000 |
| Trane Technologies Company LLC | 3 | $114,986 |
| Aurora Operations, Inc. | 3 | $160,000 |
| Is International Services, LLC | 3 | $123,760 |
| Intuitive Surgical Operations, Inc. | 3 | $179,854 |
| Mavenir Networks, Inc. | 2 | $126,000 |
| WEG Transformers USA LLC | 2 | $89,713 |
| Medtronic, Inc. | 2 | $96,002 |
| Lightship Energy Inc. | 2 | $147,500 |
| Quest Global Services- N.a., Inc. | 2 | $72,000 |
| Vapotherm, Inc. | 2 | $120,000 |
| LER TechForce, LLC | 2 | $93,288 |
| Also, Inc. | 2 | $165,000 |
| PACCAR Inc | 1 | $104,600 |
| Conifer Systems, Inc. | 1 | $190,000 |
| Radyne Corporation | 1 | $95,000 |
| SafeAI, Inc. | 1 | $161,886 |
| Beta Air, LLC | 1 | $112,258 |
| Lionbridge Technologies, LLC | 1 | $76,107 |
| Carbon Capture, Inc. | 1 | $135,000 |
| Universal Lighting Technologies, Inc. | 1 | $87,714 |
| Puff Corp | 1 | $143,000 |
| Asw LLC | 1 | $106,400 |
| Schneider Electric USA, Inc. | 1 | $97,760 |
| Archer Aviation Inc. | 1 | $141,000 |
| Hyliion Inc. | 1 | $124,363 |
| Zenith Quest Corporation | 1 | $90,000 |
| Siemens Industry, Inc. | 1 | $78,750 |
| Third Wave Automation, Inc. | 1 | $145,000 |
| Ion Technology Solutions LLC | 1 | $130,000 |
| Hinduja Tech Inc. | 1 | $70,179 |
| Form Energy, Inc. | 1 | $165,000 |
| Nikola Corporation | 1 | $125,000 |
| Korber Technologies, Inc. | 1 | $86,916 |
| Calvary Design Team, Inc. | 1 | $125,500 |
| Isenberg Bath Corporation | 1 | $88,000 |
| Grove Technical Resources, Inc. | 1 | $145,600 |
| Vimaan Robotics, Inc. | 1 | $116,730 |
| Ghafari Associates LLC | 1 | $103,792 |
| St. Jude Medical, Cardiology Division, Inc. | 1 | $105,000 |
| HEN Nozzles Inc. | 1 | $138,000 |
| Beta Technologies, Inc. | 1 | $112,507 |
| Morgan Truck Body LLC | 1 | $107,000 |
| Cartwheel Robotics Inc. | 1 | $106,000 |
| Danfoss, LLC | 1 | $117,875 |
| Turbofil Packaging Machines LLC | 1 | $110,000 |
| Amistco Separation Products, Inc. | 1 | $127,192 |
| Balloon Tech Co. | 1 | — |
| Haas Automation | 1 | $119,692 |
| Archer Aviation Operating Corp. | 1 | $181,397 |
| Electric Hydrogen Co | 1 | $185,869 |
| Omco Sumo, Inc. | 1 | $99,091 |
| NovintiX Inc. | 1 | $90,000 |
| Magic Leap, Inc. | 1 | $128,246 |
| Nextracker LLC | 1 | $175,157 |
| PsiQuantum Corp. | 1 | $185,869 |
| Rivian Automotive, LLC | 1 | $111,062 |
| Hitachi Energy USA Inc. | 1 | $132,000 |
ตามระดับเงินเดือน
| ระดับค่าจ้าง | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|
| ระดับ I (เริ่มต้น) | $79,028 |
| ระดับ II (มีคุณสมบัติ) | $106,400 |
| ระดับ III (มีประสบการณ์) | $136,204 |
| ระดับ IV (มีความสามารถครบถ้วน) | $145,300 |
กระทรวงแรงงานกำหนดระดับค่าจ้าง prevailing wage สี่ระดับสำหรับแต่ละอาชีพและพื้นที่ ตั้งแต่ระดับ I (เริ่มต้น) ถึงระดับ IV (มีความสามารถสมบูรณ์) นายจ้างเลือกระดับที่ตรงกับข้อกำหนดของงาน
ตามปีงบประมาณ
| ปีงบประมาณ | จำนวน LCA | เงินเดือนมัธยฐาน |
|---|
| ปีงบประมาณ 2023 | 48 | $135,684 |
| ปีงบประมาณ 2024 | 34 | $121,500 |
| ปีงบประมาณ 2025 | 25 | $127,192 |
| ปีงบประมาณ 2026 | 19 | $147,608 |
เมือง
- Fremont, CA24
- Palo Alto, CA11
- San Jose, CA6
- Austin, TX5
- Sunnyvale, CA4
- North Haven, CT4
- Campbell, CA3
- Richardson, TX2
- Hayward, CA2
- Washington, MO2
- South Burlington, VT2
- Los Angeles, CA2
- Broomfield, CO2
- Clarksville, TN2
- Louisville, KY2
- Blue Ash, OH2
- Lake Mary, FL2
- San Francisco, CA2
- Milpitas, CA2
- Seymour, IN2
- Mountain View, CA2
- Hawthorne, CA1
- Kirkland, WA1
- Fridley, MN1
- Milwaukee, WI1
- Santa Clara, CA1
- Columbus, IN1
- Madison, AL1
- Columbia City, IN1
- Smyrna, TN1
เงินเดือนคือระดับต่ำสุดของค่าจ้างที่เสนอในแต่ละใบสมัคร แปลงเป็นจำนวนต่อปี สถิติใช้เฉพาะใบสมัครงานเต็มเวลาที่ได้รับการรับรองเท่านั้น LCA ไม่ใช่การอนุมัติวีซ่า และหนึ่ง LCA อาจครอบคลุมหลายตำแหน่ง แหล่งข้อมูล: ข้อมูลการเปิดเผย LCA ของ OFLC กระทรวงแรงงานสหรัฐฯ ปีงบประมาณ 2023–2026 (การตัดสินใจล่าสุด 30 มิ.ย. 2026)