መነሻ › አሠሪዎች › Apple Inc. › Is&t EPM
Is&t EPM በApple Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
50 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለApple Inc. በIs&t EPM የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $154,600፤ መካከለኛ ግማሽ $149,484–$184,024።
ማመልከቻዎች (LCAs)50
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$154,600
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$149,484–$184,024
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$127,700–$223,142
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2025 | 6 | $154,600 |
| FY2026 | 44 | $154,600 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $168,559–$258,600 | Sunnyvale, CA | 17 ጁን 2026 | 23 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $182,900–$274,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 12 ጁን 2026 | 1 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 10 ጁን 2026 | 10 ዲሴም 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,293–$213,700 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 4 ጁን 2026 | 29 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,700–$192,400 ደረጃ II | Austin, TX | 4 ጁን 2026 | 4 ዲሴም 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,293–$258,600 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 28 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 28 ሜይ 2026 | 27 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $178,872–$215,400 | Sunnyvale, CA | 21 ሜይ 2026 | 20 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$305,600 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 20 ሜይ 2026 | 4 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 13 ሜይ 2026 | 12 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,700–$192,400 ደረጃ II | Austin, TX | 13 ሜይ 2026 | 12 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$305,600 | Sunnyvale, CA | 8 ሜይ 2026 | 4 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $184,398–$258,600 | Sunnyvale, CA | 7 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,400–$281,600 | Austin, TX | 29 ኤፕሪ 2026 | 4 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 27 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,700–$192,400 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ኤፕሪ 2026 | 4 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,400–$281,600 ደረጃ II | Austin, TX | 20 ኤፕሪ 2026 | 4 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 8 ኤፕሪ 2026 | 13 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 8 ኤፕሪ 2026 | 8 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,700–$192,400 ደረጃ II | Austin, TX | 2 ኤፕሪ 2026 | 13 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 2 ኤፕሪ 2026 | 13 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $172,100–$258,600 | Sunnyvale, CA | 1 ኤፕሪ 2026 | 29 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 10 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $141,800–$213,700 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 4 ማርች 2026 | 1 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$305,600 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 4 ማርች 2026 | 3 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,586–$305,600 | Sunnyvale, CA | 3 ማርች 2026 | 2 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,531–$183,206 ደረጃ I | Cupertino, CA | 2 ማርች 2026 | 25 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,700–$192,400 ደረጃ II | Austin, TX | 25 ፌብሩ 2026 | 20 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,700–$192,400 ደረጃ III | Austin, TX | 22 ጃንዩ 2026 | 2 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,306–$183,206 | Sunnyvale, CA | 22 ጃንዩ 2026 | 21 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 21 ጃንዩ 2026 | 2 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | McKinney, TX | 21 ጃንዩ 2026 | 2 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$305,600 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 21 ጃንዩ 2026 | 22 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $200,428–$258,600 | Sunnyvale, CA | 18 ጃንዩ 2026 | 20 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,306–$183,206 | Cupertino, CA | 18 ጃንዩ 2026 | 15 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 13 ጃንዩ 2026 | 15 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $213,512–$313,500 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ጃንዩ 2026 | 15 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,700–$192,400 ደረጃ III | Austin, TX | 13 ጃንዩ 2026 | 15 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $200,428–$258,600 | Sunnyvale, CA | 12 ጃንዩ 2026 | 14 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$305,600 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 5 ጃንዩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 26 ዲሴም 2025 | 25 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $182,900–$274,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 4 ዲሴም 2025 | 5 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,700–$192,400 ደረጃ III | Austin, TX | 24 ኖቬም 2025 | 26 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $150,218–$213,700 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 15 ኖቬም 2025 | 24 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 17 ሴፕቴ 2025 | 14 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 22 ኦገስ 2025 | 20 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$305,600 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 31 ጁላይ 2025 | 28 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,293–$213,700 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 30 ጁላይ 2025 | 11 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,600–$232,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 22 ጁላይ 2025 | 13 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $149,240–$223,900 ደረጃ IV | Austin, TX | 21 ጁላይ 2025 | 14 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
ሌሎች ሥራዎች በApple Inc.
- Software Engineering Applications$181,100
- Software Development Engineering$186,142
- Software Development Engineer$186,000
- Software Engineering Systems$177,154
- Software Development Engineer - Applications$182,312
- Software Development Engineer - Test$174,157
- Machine Learning$190,486
- Machine Learning Engineer$187,737
- Software Development Engineer - Systems$179,000
- Engineering Project/Program$166,962
- Tools and Automation Engineer$163,300
- Software Development Engineer - Firmware$177,154
- Physical Design Engineer$160,553
- Data Scientist$170,373
- Design Verification$161,179
- Design Verification Engineer$157,326
- Software Developer$155,397
- Engineering Project Manager$169,100
- Module Design Engineer$158,995
- Tools & Automation Engineer$164,050
- Strategic Sourcing Manager$151,200
- FE Engineering$171,138
- Hardware Systems Engineering$174,304
- Electronics Engineer$147,553
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።